Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Vị trí nằm tại khu đô thị hướng Tây Bắc 38ha.Với quy mô gồm nhà phố thương mại shophouse, căn hộ chung cư hotel, căn hộ chung cư, trung tâm...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cập nhật quỹ căn sang nhượng giá siêu rẻ tại dự án Sun Grand City New An Thới Phú Quốc.+ Trục AT giá 15 tỉ.+ Trục GT giá cắt lỗ sâu 3 tỉ.+...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      6.4 tỷ 70 m2 91,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế 70 mét vuông MT 5mView vườn hoa giá siêu mềm nhất dự án Dự án có pháp lí chuẩn đã có sổ cầm tayKhu trung tâm huyện...
      Dự án Calyx Residence, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 272 m2, giá 7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7 tỷ 272 m2 25,74 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đơn lập mặt hồ Ha1 DT 272 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Dtich xây: 368 mét vuông.- Dtich sàn: 110 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      Bán mãi không chán chỉ ước có 10 căn để bán Vẫn cứ là Hot nhất khu vực Thành Công bởi vị trí trung tâm lại phù hợp với giá tiền nhu cầu khách cần mua quan...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,15 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.15 tỷ 130 m2 39,62 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- Căn số tầng trung, logia hướng Nam rất thoáng mát.- DT: 130m.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- căn hộ chung ...
      Dự án Capital Garden 102 Trường Chinh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 6,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu đất DV Đìa Lão, Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông sát ngay KĐT Kiến Hưng. Gần chợ Mậu Lương, cơ sở giao thông ô bàn cờ, tiện ích bạt ngàn,...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.7 tỷ 108 m2 52,78 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Hoàng Thành Pearl. Giá chỉ 5,7 tỉ trực tiếp chủ đầu tư.- Nhận nhà ngay khi đóng 1,6 tỉ.- NH hỗ trợ LS...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 0 m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án Bonanza 23 Duy Tân, quỹ căn đẹp, cần bán nhanh, giá mềmCăn 2 PN:73 - 77 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, đồ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.35 tỷ 145 m2 36,9 triệu/m2
      Gia đình đang có nhu cầu bán căn hộ góc 3 ngủ, 2vs. DT 145m2, logia hướng Đông Nam, view nhìn thẳng ra hồ con tằm và đường Nguyễn Văn Lộc. chung cư có...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,22 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.22 tỷ 87 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.- Cạnh khu đô thị mới Ciputra - khu đô thị Nam Thăng Long, khu đô thị TP giao...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.1 tỷ 115 m2 53 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN có DT 115 mét vuông đã đc làm full nội thất, nhà còn rất mới và đẹp tại...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5,92 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.92 tỷ 65 m2 91 triệu/m2
      Bên em hiện đang phân phối quỹ căn ngoại giao có giá siêu mềm và view Hồ Tây đẹp nhất tại dự án Grandeur Palace Giảng Võ.1. Thông tin các loại hình căn ...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp 289A Khuất Duy Tiến, Trung Hoà, lô góc, thoáng sáng.Vị trí trung tâm tiếp giáp 3 Q. Đống Đa, Cầu Giấy, Thanh Xuân vài bước ra đường Lê...
      Vinaconex 1, 289A, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 115 m2 53,92 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư tòa L3 Ciputra thành phố Hà Nội muốn bán. căn hộ chung cư rộng 115 mét vuông, bao gồm 1 phòng khách, 1 khu vực bếp,...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,15 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.15 tỷ 108 m2 56,95 triệu/m2
      Bán căn Ngoại Giao Đoàn - N01T5, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như: khôngsmo Tây Hồ, An Bình City, Nam Cường, Green...

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.4 tỷ 115 m2 55,66 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng trung, tòa nhà L Ciputra TP Hà Nội. căn hộ chung cư rộng 115 mét vuông bao gồm 1 phòng khách, 1 gian bếp, 3 PN, 2...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.