Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.5 tỷ 118 m2 55,09 triệu/m2
      bất động sản Nhà Mới là đơn vị sang nhượng và cho thuê số 1 Times City Park Hill.Với đội ngũ chuyên viên tư vấn chuyên sâu và am hiểu pháp lí, với kinh...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Tây - Nam, giá 6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 73 m2 82,2 triệu/m2
      Toà vin Sky Lake Căn 01, tầng cao view xịn, Toà S2 DT 72,6 mét vuông, 2 ngủ,2 vệ sinhCửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc Nội thất cơ bản Giá...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư B Vinaconex 1 - 289 Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy 150 m2 giá ra lộc mỏng 5,5 tỉ. Quá hời cho một ngôi nhà CĐT uy tín hàng đầu trong nghành...
      Vinaconex 1, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 7 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      7 tỷ 144 m2 48,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Tp HCMCC 249A Thụy Khuê.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN + 1 phòng đa năng, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Nhà để lại...
      Dự án Toà nhà 249A Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 0 m2
      chung cư chính chủ 24T3 Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, thuộc tổ hợp Hapulico Complex bán:DTTT 122.6m, 3  phòng ngủ, 1 P. Chức năng, 1 lô gia...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.4 tỷ 198 m2 32,33 triệu/m2
      Chuyển nhà sang mặt đất, muốn bán nhà trước tết âm lịch.chung cư 3 PN 3 vệ sinh. DT 198 mét vuông căn hộ chung cư mới đẹp, đầy đủ tiện ích cạnh...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 113 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Hiện đang có quỹ hàng căn mới nguyên bản giá siêu mềm cần bán ngayRất thiện chí bán nên anh/chị có thể tham khảo về làm nội...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh CH Park Hill 92 mét vuông - 3 phòng ngủ. Giá siêu rẻ 5,5 tỉ.- Thiết kế: 92 mét vuông - thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 149 m2 35,58 triệu/m2
      Chuyển xuống mặt đất bán căn 3 ngủ rẻ nhất thị trường. Gia đình thống nhất bán căn đang ở rất sạch sẽ và giữ gìn. Vị trí đi lại thuận tiện và gần vành đai...
      Dự án Vinaconex 1, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - Bán căn hộ Ngoại Giao Đoàn tầng cao tòa N03 - N04.- Vị trí đẹp nằm ngay mặt đường Nguyễn Văn Huyên nối dài, Đại sứ quán Hàn Quốc, Công viên Hòa Bình.-...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển công tác thống nhất bán căn 3 ngủ đẹp nhất toà. Ba phòng có ánh sáng tự nhiên view công viên Cầu Giấy.DT 102,7 m2 với 3 ngủ và 2 VS phòng ốc...
      Dự án Luxury Park Views, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,85 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 110 m2 53,19 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Cảnh Sát 113 - 299 Trung Kính, lô góc.DT 110m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đầy đủ công năng.bìa đỏ lâu dài,...
      113 Trung Kính, 299, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Golden Land 275 Nguyễn TrãiDT 143m2 (4 ngủ 3 vệ sinh)Cửa hướng Tây Namlogia hướng Đông BắcFull nội thấtSổ đỏGiá nhỉnh: 7 tỉ thỏa thuận
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nền đất 109 m2 tại Đường Ngọc Trục - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 109 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán ngay miếng đất Ngọc Trục - Đại Mỗ, gần ngay trục Lê Quang Đạo nối dài.- miếng đất hiếm còn sót lại, oto tải đỗ tận cửa, oto tránh...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 46 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 46 m2 120,66 triệu/m2
      bán ngay miếng đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông.DT 50 mét vuông. MT 4.6m Đông Bắc.miếng đất nằm ở khu đất phân lô dịch vụ khu A Yên...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2 tại Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán đất Xuân Đỉnh view Đại Sứ Quán Hàn Quốc và Ngoại Giao Đoàn. DT 50m2 MT 4m lô góc giá nhỉnh 5 tỉ.Khu vực phát triển mạnh, ăn theo tiện ichd Ngoại Giao...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 70 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, trung tâm Vân Canh, Hoài Đức, lô góc 3 mặt thoáng, ngõ thông các ngả.- Nhà dân mới cực tâm huyết. - Thiết kế 4 tầng. Tổng 4 phòng ngủ,...
      Đường 422A, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      + Bán nhà Thạch Bàn, Long Biên, thành phố Hà Nội.+ Nhà DT 50m x 5 tầng. MT 5m.+ Ngõ trước nhà xe 7 chỗ dừng đỗ. Cách nhà 20m 3 oto đua thoải mái.+ Nhà lô...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.