Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà 5 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Phan Văn Trị - 2 - Quận 5, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Nhà bán 5 tầng hẻm thông Nguyễn Biểu P2Q5 - giá: 6 tỉ 8.- DT: 3,1x14,3 - DT đất: 44,32 mét vuông - DT sàn: 133 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      1. Căn 1 phòng ngủ: Giá dao động từ 4,7 - 5,5 tỉ.2. Căn 2 phòng ngủ: Giá dao động từ 6,1 - 9 tỉ.3. Căn 3 phòng ngủ: Giá dao động từ 10,1 -...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Thị Hai - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      CHủ gởi bán nhanh 5m x 16m 1 lửng 2 lầu giá 5,2 tỉ TL đường 6m Huỳnh Thị Hai. Q12.Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet. Hẻm 6m...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dạ Nam - 2 - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 54 m2 125,93 triệu/m2
      Gấp Bán nhà trước Tết hẻm xe tải đường Dạ Nam P2 Q. 8 xây 3 tầng 54 mét vuông giá 6.x tỉ TL.Bán nhà 2 mặt hẻm xe tải thông cách MT chỉ 30 mét, hẻm...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 6,09 tỷ

      6.09 tỷ 82 m2 74,27 triệu/m2
      * 82 mét vuông giáp Bình Thạnh: Giá chỉ: 6 tỉ 09 * hẻm xe hơi ôtô vào nhà * Dương Quảng Hàm - P5 Gò Vấp (đang mở rộng 40m).5,1m 16m 2tầng btct (nở...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 52 m2 129,81 triệu/m2
      - Khu V. I. P hẻm 1025 Cách Mạng Tháng Tám P. 7 Q. Tân Bình. Khu Cư Xá Tự Do hiếm nhà bán giá rẻ nhất. hẻm ô tô né nhau, đường thông thoáng. Khu dân trí...
      Hẻm 1025, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 108 m2 tại Đường 9 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      bán ngay nhà Linh Tây, Thủ Đức - 108m2 - 5,8 tỉ.- Vị trí: Linh Tây, Thủ Đức.- DT: 108m2 - 1 trệt 1 lầu.- Có sân để oto, đường vào 6m. Thông thoáng gió...
      Đường 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 81 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.5 tỷ 81 m2 67,91 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố thương mại Grand World Phú Quốc.- Vị trí đẹp trung tâm TP không ngủ Grand World Phú Quốc.- Mặt đường rộng rãi thoáng mát.- DT đất...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 110 m2, giá 5,37 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.37 tỷ 110 m2 48,82 triệu/m2
      Bán 110m2 liên kế Sapphire Gem, hỗ trợ LS 6.5 phần trăm/năm, ân hạn gốc 18 tháng.DT 110m2: 5x22m.Đường trước nhà rộng 15m, sổ hồng riêng lâu...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Đường 359C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 0 m2
      Hàng độc quyền Sao Biển 8 hàng mới kí trực tiếp vin. Dtich đất 58,5 mét vuông, tổng DTXD: 236 mét vuông.Xây 5 tầng, đã có thang bộ.- Tặng xe VF8...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thánh Tông - Vũng Tàu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nhà đẹp xây mới 100 phần trăm giá hợp lý trong khu vực, DT 100m2 5x20m dùng thêm vài m2 nữa.Tiện ích: Xung quanh đa dạng như trường cấp 1,2,3,...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Duy Tân - Hải Châu I - Hải Châu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Sập hầm toà nhà Duy Tân 4 tầng sát chợ Hoàng Diệu doanh thu gần 300tr /năm đường 5m, giá 5,1 tỉ.- Toà nhà 4 tầng, gồm có 6 phòng cho thuê, luôn full phòng....
      Đường Duy Tân, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố - shophouse 2 tầng, 88 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại shophouse Phú Mỹ Hưng sở hữu lâu dài.nhà phố thương mại shophouse Tầng 2 - Dự án Riverside - Nguyễn Lương Bằng Phú Mỹ...
      Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Phước Long - Phước Hải - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Bán Nhà Đô Thị VCN PHước Long 1 - Nha Trang.DT: 75m2 - 3 tầng.DT hoàn công: 215,5m2.Nhà 2 phòng ngủ.1 Phòng thờ + 1 Bếp + 4 toilet.tầng một...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm ô tô Lê Văn Quới, BHH A, Bình Tân.- DT: 4x20M (80m²), 1 trệt 2 lầu sân thượng 4  phòng ngủ.- Giá 6,6 tỉ, còn thỏa thuận.- Sổ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse 3 tầng, giá 5,8 tỷ tại Đường 359 - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.8 tỷ 0 m2
      giá siêu mềm nhất thị trường: 5,8x tỉ.DT: 67,5 mét vuông x 3 tầng.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm LS ưu đãi 6,5 phần trăm.Vỉa hè 20m thuận...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà phố thương mại 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Đường 359 - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.5 tỷ 0 m2
      Sở hữu ngay nhà phố thương mại Centa City cực chất chỉ 6.5x tỉ.giá mềm hơn thị trường 1 tỉ, cực sốc duy nhất dành cho KH thích bắt đáy.DT đất...

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Châu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 114 m2 44,74 triệu/m2
      cực hiếm - toà chung cư 3 tầng, đường 7,5m tại làng đại học đà nẵng, giá chỉ nhỉnh nhẹ 5 tỉ.Chủ chuyển công tác vào Hồ Chí Minh, sang nhượng nhanh toà...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.