Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 148 m2 45,95 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn cần bán tại dự án Bohemia ngay ngã 4 Lê Văn Thiêm, Nguyễn Huy Tưởng, giá cực tốtLoại 02 PN:DT 85.5m2, 2 ngủ, 2 vs, đồ cơ...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 92 m2 55,44 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án The Legend - 109 Nguyễn Tuân, giá cực tốtcăn hộ chung cư 02 PN:DT 64m2, 73m2, 2 ngủ, 2 vs, Đồ cơ...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/Cho Thuê Chung Cư HN Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5.2 tỷ 0 m2
      Trực tiếp chính chủ gửi bán các căn hộ chung cư ở căn hộ HDI Tây Hồ - 68 Võ Chí Công.Hướng Tây nhìn Võ Chí Công và khu đô thị Starlake.Hướng ĐÔng nhìn...
      Tây Hồ Residence, 68, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,45 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.45 tỷ 125 m2 43,6 triệu/m2
      - chính chủ vỡ nợ nên cần bán gấp trong tháng này căn DT 125 mét vuông căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ - Lê Văn Lương.- Lý do bán tế nhị nên không muốn...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,67 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.67 tỷ 127 m2 52,52 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.căn hộ chung cư 110 - Cầu Giấy - TP Hà Nội Center Point giá mềm nhất thị trường chỉ 52, x tr/m2.Số phòng: 3N...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 179 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.9 tỷ 179 m2 32,97 triệu/m2
      Nhà em cần bán gấp căn hộ căn hộ Hei Tower căn hộ góc 179m thiết kế 4 ngủ . Cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam mát mẻ. Nội thất làm rất cẩn...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 38 m2 176,32 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trong phố Thụy Khuê tiện ích ngập tràn, sát Hồ Tây giao thông thuận tiện. - Thiết kế hiện đại, thang máy xịn xò, mỗi tầng 1 phòng rộng đủ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tương Mai - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Bán nhà 38m2 x 5 tầng phố Tương Mai, Hoàng Mai ngõ tương đối rộng gần phố.Bán nhà mặt tiền Tương Mai có thang máy chờ sẵn - ngõ 3 gác gần phố.DT 38m2....
      Phố Tương Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Phố Cảm Hội - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 30 m2 173,34 triệu/m2
      Nhà đẹp đón Tết, ngõ thông các ngả, có thể KD nhỏ lẻ, bán hàng tạp hóa, nail, móng, tóc.Nhà mình đi vào đc từ nhiều ngõ Lê Quý Đôn, Nguyễn Cao, Thúy Ái.Khu...
      Phố Cảm Hội, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 54 m2 98,15 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Ngọc Hà Q. Ba Đình, đoạn gần công viên Bách Thảo.- Vị trí đầu ngõ, đi lại thuận tiện, khu vực dân trí cao văn minh.- DT 54m2, 3 tầng,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 73 m2, mặt tiền 8m tại La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 73 m2 69 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất dịch vụ Đồng giường ngủ, La Phù.- DT 73  mét vuông, đường rộng 13.5m, gần đường quy hoạch.- Vị trí đẹp, nằm trọn trong khu D...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 45 m2 114,45 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Láng TT Q Đống Đa - Nhà Đẹp Đón Tết ngõ tương đối rộng , Gần Hồ Chùa Láng Nhà KHUNG BÊ TÔNG CHẮC CHẮN - DT :45M -MT: 3.8m - 4 TẦNG giá 5.15...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Tây Hồ, 45m2, 4 tầng 6.9 tỉ.- oto đỗ cửa - ngõ thông, dân xây, tây hồ hiếm có tầm tài chính.+ Vị trí:+ Đỉnh cao khu Tây Hồ, Lô Góc 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,12 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.12 tỷ 102 m2 60 triệu/m2
      Royal City - R4102m - - Đông - 2PNGiá cần bán 6x tỉ, x rất nhỏ call ngay: 0971 570 *** Hoàng Trần
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 36 m2 151,39 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tôn Thất Tùng, Đống Đa, thành phố Hà Nội - 36 mét vuông - 4 tầng - giá 5,45 tỉ.Trung tâm Q. Đống Đa. Cạnh trường Đại học Y...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Nhà tôi 5 tầng, DT 45m2. Xây chắc chắn. Thuộc khu dân trí cao. oto đỗ cửa. Tiện ích ngập chàn. Gần công viên. Trường học. Khu thương mại, BV...Hiện gia đình...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 32 m2 162,5 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền NGUYỄN LƯƠNG BẰNG - oto ĐỖ CỬA QUA NHÀ - NGÕ THÔNG RỘNG 4M - GIÁ: 5,2 tỉ.+ Vị trí đẹp - Ngõ thông rộng - KD đa ngành nghề.+ oto đỗ cửa...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Hồ - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 46 m2 152,18 triệu/m2
      oto đỗ cửa, nhà mặt tiền Vân Hồ 3, Hai Bà Trưng 46m2, 4tầng, 7 tỉ, liên hệ ngay 0983 834 ***- Nhà chủ tự xây khung cột chắc chắn.+ Tầng 1: Phòng khách +...
      Phố Vân Hồ 3, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.