Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chủ có việc bán rẻ nhà đẹp 3 tầng Đông Bắc tại KĐT Mỹ Gia trung tâm thành phố Nha TrangChủ hạ giá chỉ 5,2 tỉ đầy đủ nội thất ( giá mềm ạ )DT 100m2...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất đẹp , giá mềm MT đường chính Bửu Đoá, P. Phước Long, sát biển TP Nha TrangGiá chủ hạ cực rẻ 56 tr/m²DT: 107,6m2 thế đất vuông vức...
      Đường Bửu Đóa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 325 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa

      6 tỷ 325 m2 18,47 triệu/m2
      bán ngay Nhà Vườn Có bìa đỏ, Đường Lớn 20m KDC Phú Ân Nam 2 xã Diên An, Diên KhánhChủ hạ giá rẻ nhất khu vực 6 tỉ còn thỏa thuậnDT đất : 325m2 ngang 13m...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất 200 m2, mặt tiền 9m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 200m2 giá hơn 20tr/1m2, sát đại họcQG, sát đại học Khoa Học, sát đại học Việt Nhật.- Vị trí Miễu 1 Tiến Xuân Thạch Thất TP ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng đến chung cư tòa Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm hay gọi là tòa mới G3AB Yên Hòa của UDIC.- Thiết kế rất rộng, sổ 140m2...
      Dự án Yên Hòa, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 42 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông. 42m2 x 5 tầng. nhà để xe ôtô. Tặng đầy đủ nội thất. Giá chỉ 5.6 tỉ.Nhà nằm ngay ngã 4 Vạn Phúc trung tâm bậc nhất Hà Đông,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 75 Vĩnh Phúc(đi đc từ 515 Hoàng Hoa Thám) P. Vĩnh Phúc, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- DT 44 mét vuông xây 5 tầng, lô góc nhiều cửa sổ siêu...
      Ngõ 75, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giáp Bát, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      + Nhà ở vị trí cực đỉnh, chỉ 20m ra phố Giáp Bát oto tránh, gần ngay là chợ và trường trung học cơ sở Giáp Bát. Khu vực xung quanh bạt ngàn tiện ích,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 46 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 46 m2 147,83 triệu/m2
      cực hiếm phân khúc nhỉnh 6 tỉ có thang máy, doanh thu khủng.Nhà nằm gần các trường đại học lớn như thương mại, quốc gia, sư phạm, gần bến xe mỹ đình, sân...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 37 m2 159,46 triệu/m2
      HIẾM NHÀ LÔ GÓC CỰC THOÁNG 5 T, MT 4,5M. KD BẤT CHẤP KIẾN HƯNG HÀ ĐÔNG+Vị trí: Nhà ngay chợ đa sỹ . Gần ủy ban nhân dân P., trường cấp 1,2,3, hàng...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Kim Mã Ba Đình 38m2 x 5 tầng nhà mới nội thất cơ bản - cách phố 50m - TT Q. Ba Đình 5.2 tỉ (thỏa thuận).Nhà nằm Vị trí đẹp, phố Kim Mã KD sầm uất, tiện ích...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Kim Ngưu, Hai Bà Trưng, 35m2 5 tầng 3 ngủ, oto tránh vào nhà, KD văn phòng đỉnh, 5.9 tỉ.gọi ngay: 0839 832 ***
      Đường Kim Ngưu, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 122 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Galaxy 9, Q. 4.- DT: 122 mét vuông.- Thiết Kế: 3 PN, 3 tolet, logia view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, hồ bơi, gym, khu vui...
      Dự án Galaxy 9, Đường Nguyễn Khoái, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ The Everich Infinity, An Dương Vương, Q. 5.căn hộ chung cư cao cấp. Đầy đủ tiện ích hồ bơi, gym, khuôn viên rộng rãi, sảnh...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 130 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      Rẻ nhất Hiệp Phú, vừa ở vừa cho thuê dòng tiền 6tr/th.+ Nhà cực đẹp ở ngang trên 5m bề thế, nở hậu tài lộc.+ Kết cấu siêu đẹp vừa ở vừa có dòng tiền, thích...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 105 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 10 - Quận 12, giá 6 tỷ

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Ngay MT đường 12m - hơn 100 mét vuông - ngang 5m - 6 tỉ - KDC sầm uất - nhà cao tầng - Tân Chánh Hiệp Q12.+ Sát MT Tân Chánh Hiệp 10 thông ra đường...
      Đường Tân Chánh Hiệp 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 90 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      * căn nhà phố biệt lập phong cách resort.* Sẵn SHR.Đặc biệt nhận nhà ở ngay với 552 tr.Sức khan hiểm của các sp căn nhà phố Compoumd luôn đc các chuyên...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Dự án KĐT Đông Tăng Long, DT 159,6ha.--Vị trí dự án: P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.DT: 5m x 20m.Hướng: Bắc.Đường trước đất: 12m (sạch sẽ không dính cống...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.