Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng shop house 3 tầng, giá 5,8 tỷ tại Đường 359 - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán căn xẻ khe SH3 KD buôn bán sầm uất khu đô thị Centa City - Cứu ngõ vin Vũ Yên.giá mềm nhất thị trường: 5,8x tỉ.DT: 67,5m2 x 3 tầng.NH hỗ trợ vay...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 117 m2, hướng Đông - Nam tại Thắng Nhất - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 117 m2 54,71 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KĐT Chí Linh P. Thắng Nhất TP. Vũng Tàu 117 mét vuông chỉ 6,4 tỉ thỏa thuận.Thông tin miếng đất:- Giá: 6.4 tỉ thỏa thuận.- DT:...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bình Giã, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà biệt thự giá 6 tỷ tại Đường Đồng Khởi - Phú Khương - Bến Tre - Bến Tre

      6 tỷ 0 m2
      Nhà năm ngay trung tâm TP Bến Tre, đầy đẩy các tiện íchnhư gần trường học, BV, khu công viên...DT 396.450 mét vuông, giá 6 tỉ.
      Dự án KĐT Phố chợ Phú Khương, Đường Đồng Khởi, Phường Phú Khương, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 52 m2 109,62 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ sâu căn LK Cọ Xanh.Không vay bank, giao dịch ngay.DT: 52m2, gần ngã tư thoáng mát.Nhà 5 tầng có mái vuông vức.Giá mua: 7,3 tỉ trên hợp...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường Quốc Lộ 5, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Chính sách chưa từng có dành tặng KH:- Áp dụng đồng thời nhận ngay CK 11 phần trăm và vay NH.- Ân hạn nợ gốc 24 tháng.- Cam kết bảo đảm LS cao nhất...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Nguyễn Thị Hồng Thắm Hơn 1 năm trước

      Bán shophouse 5 tầng, giá 6,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn nhà phố thương mại shophouse sao biển 58,5 mét vuông full logia 6,7 tỉ bao phí - vin Ocean Park 2.Vị trí ngay gần đường 30m và nhà ở...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 110 m2 tại Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Bán lô 2 MT đẹp nhất khu đô thị mới Xuân Hoà - mặt đường Lê Quang Đạo giá 5,4 tỉ KD ngay.- Vị trí: Mặt đường Lê Quang Đạo, khu đô thị mới Xuân Hoà Tp...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Đường Lê Quang Đạo, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất dự án 168 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 168 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô góc B2 - 18 Hà Khánh A, Hạ Long, Quảng Ninh.Trục thông quay hướng Đông Nam!Dt 168m2.Xung quanh cư dân ở đông, gần chợ, gần trường và...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Đường Phạm Hùng, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 594 m2, hướng Bắc tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,95 triệu/m2
      Lô góc Giáng Hương cực đẹp - giá chỉ 6.5 tỉ.- Vị trí: Thuộc dự án Giáng Hương, phía Tây TP Nha Trang.- DT: 594m2 (27*22,22).- Hướng Bắc và Đông.- pháp lí:...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, giá 6,59 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      6.59 tỷ 0 m2
      CĐT Hùng Cường chào bán căn ngoại giao 148m duy nhất tại dự ánThiết kế 4 PN- 3 vệ sinh, view nhìn cầu Chương Dương và cầu Long Biênchung cư thiết kế nhiều...
      Dự án Mipec Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 76 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 76 m2 65,79 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ thông tầng thông tầng PentStudio Tây Hồ nội thất đầy đủ:- DT 76m có thể thiết kế làm 2 ngủ, trần cao 5.3m.- Thiết kế 1 phòng...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 6,5 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      6.5 tỷ 142 m2 45,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Tp HCMCC 249A Thụy Khuê.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Nhà để lại nội thất đầy ...
      Dự án 249A Thụy Khuê, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      Tòa King Palace 108 Nguyễn Trãi.* Đẳng cấp 5* - căn hộ siêu vip - hàng xóm Royal City - nội thất hiện đại - tiện ích đẳng cấp - giá chốt bất ngờ.* siêu ...
      Dự án King Palace, 108 Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 126 m2 42,86 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở đến gần trường học của con nên gia đình cần bán chung cư Riverside Garden.DT: 126m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      Gia đình muốn bán nhanh chung cư hoa hậu tại dự án Keangnam Landmark Phạm Hùng.- DT 118 mét vuông, thiết kế gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Các phòng đều...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.05 tỷ 105 m2 48,1 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán căn hộ cao cấp Iris Garden, Trần Hữu Dực, Mỹ Đình, Từ Liêm.+ Vị trí cực kỳ đắc địa, sát tuyến đường Trần Hữu Dực khang trang, rộng rãi và...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.95 tỷ 107 m2 64,96 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng. Tôi cần nhượng lại chung cư cao cấp tại căn hộ chung cư The Zei cao cấp nhất Mỹ Đình.chung cư có DTSD 107m2 thiết kế đa...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 109 m2 55,05 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển sang Gia Lâm ở nên không còn nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư vin Skylake cần chuyển nhượng lại...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.