Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trưng Nữ Vương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 170 m2 29,42 triệu/m2
      Gia đình tôi chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 2 tầng, 2 mê xây dựng kiên cố đường, đường Trưng Nữ Vương, Hải Châu, Đà Nẵng.- Đường rộng 7m 2 oto rộng.- DT...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 5 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng Trung Lương, Đảo Vip, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT 100m2, DT sàn 313m2.Đông Nam.Công năng nhà gồm: 4 PN, 4 phòng vệ sinh, phòng...
      Đường Trung Lương, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 74 m2 93,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Hưng Hoá 5 - Hoà Cường Nam, Hải Châu.Nhà mới khang trang, có hồ bơi.DT: 74 mét vuông.Xây dựng 3 tầng kiên cố.Nội thất...
      Đường Hưng Hoá 5, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nhân Phố Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thân Nhân Trung - Thanh Khê, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      Chủ ở xa gửi bán ngôi nhà tâm huyết, vị trí góc 2 MT đường Thân Nhân Trung và Nguyễn Nghiêm. Đối diện Trạm Y tế, trung tâm PCCC Q. Thanh Khê.* Phía sau nhà...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà 2 MT đường Cách Mạng Tháng Tám ngay trung tâm Đà Nẵng, thuận tiện ở và KD.
      175, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 5,48 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.48 tỷ 110 m2 49,82 triệu/m2
      Xây dựng 3 tầng, thiết kế thì đẳng cấp, nhà cửa thì rộng rãi, bán thì ít mà cho các bác thì nhiều.Đường trước nhà 15m - 21m (vỉa hè 4 - 5m).Nhận bàn giao...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 144 m2, giá 6,8 tỷ tại An Dương - Hải Phòng

      6.8 tỷ 144 m2 47,23 triệu/m2
      bán ngay biệt thự song lập 3,5 tầng 144 mét vuông tâm huyết tại PG An Đồng, giá 6,8 tỉ.DT 144 mét vuông. Ngang 8m. Xây 3,5 tầng độc lập. Đường...
      Dự án PG An Đồng, Đường Chùa Nghèo, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 196 m2, giá 6,5 tỷ tại Hải An - Hải Phòng

      6.5 tỷ 196 m2 33,17 triệu/m2
      Chủ rất cần bán căn biệt thự nhà vườn 2 tầng gần 200m2 tại Ngô Gia Tự, Hải An giá cực sốc chỉ hơn 6 tỉ.DT: 196m2 ngang 11m.hạ tầng giao thông đồng bộ,...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 65 m2 83,85 triệu/m2
      Nhà độc lập sân cổng - nội thất đầy đủ / KDC văn minh, oto đỗ cửa phố Trần Nguyên Hãn.DT: 65 mét vuông.Hướng: Tây Tứ Trạch.Nhà xây 4 tầng: 4 PN...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      Chỉ với 6,3ty sở hữu 1 căn căn biệt thự Song Lập Góc, nằm ngay vị trí ngã 4 thuận tiện di chuyển và thoáng mát, cách vườn Nhật chỉ 30mVị trí dự án kim...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cái Răng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 80 m2 73,13 triệu/m2
      5tỉ850 - NHÀ D7 HỒNG LOANBÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100 phần trăm - nội thất đầy đủ CAO CẤP ĐƯỜNG D7 - khu dân cư HỒNG LOAN - CÁCH ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG...
      KDC Hồng Loan, Cái Răng, Cần Thơ
      T
      Đặng Thị Kim Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 112 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 112 m2 55 triệu/m2
      Cần bán lô nền nhà phố thương mại shophouse MT 7m, DT 112 mét vuông tiện KD vì tiếp giáp ngay mặt đường 48m, gần Go Bắc Giang, Đối diện ủy ban ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự 10x20 ngay cạnh Clubhouse, Hồ cảnh quan khu 7 giá chỉ 6.5 tỉ. hotline 0911 493 ***- DT đất: 200 mét vuông, xây dựng 133m-...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà phố 147 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - An Thới - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 147 m2 44,22 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Lê Hồng Phong đoạn gần KDC Stella Mega City.Bán ngôi nhà phố đường Lê Hồng Phong, đường kết nối với KCN Trà Nóc, đối diện KDC lớn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường An Thới, Bình Thủy, Cần Thơ
      Đ
      Liên Hệ Số Điện Thoại Trên Nội Dung Tin Đăng Hơn 1 năm trước

      Bán homestay tại BMT - khu vực hồ EaKao - Khu đông dân cư - Gần sân bay

      6.68 tỷ 3 m2 2226,67 triệu/m2
      Nghe nói căn Homestay nội thất đầy đủ mới 100 phần trăm này ở Hồ Eakao- Buôn Mê Thuột có DT 2.888m đẹp như vườn cổ tích, cách hồ du lịch Eakao...
      Đường Y Wang, Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Ái Quốc, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 84 m2 65,48 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu P. Tân Phong, MT KD tốt chỉ 5,5 tỉ.+ MT đường nhựa vào GS Thuận Hoà, trường cấp 1 Tân Phong B, lưu lượng xe qua lại rất đông, xung...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ Dt 154,2 m2 tai Ecopark.- căn hộ chung cư gồm: 03  phòng ngủ,+khu đọc sách, phòng khách + bếp rộng + 3...
      Dự án Ecopark Grand - The Island , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư hoàn thiện năm 2020, DT 154,2  mét vuông, tầng 22 - Ecopark. Hiện tại gia đình mình không sử dụng tới nên quyết định bán.căn hộ ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá