Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Hà Quang 1, Phước Hải, Nha Trang.Có đường nội bộ rộng 4m bên hông nhà dành đậu oto, trồng cây.Khu đất trước nhà quy hoạch TTTM.DT 80 mét ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Phường Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc, 1trệt + 1 lầu và sân thượng P. Phước Hoà - Nha Trang.- Vị trí cách đường chính Cửu Long vài bước chân.- DT: 70 mét vuông căn hộ...
      Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường 23/10 - P. Phương Sơn - Nha Trang.DT: 72,3m2 full đất ODT, ngang 4,5 m.DTSD 289 m2.Tây Nam.Nhà 1 trệt, 3 lầu.- tầng một có lửng,...
      Đường 23/10, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp shophouses 4 tầng, 150 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 150 m2 36 triệu/m2
      Đầu tư nhà phố thương mại shophouse Sapa chắc thắng: Vừa xuống tiền tuần này, tuần sau đã lãi to.Sapa City Clouds chính thức tăng giá thêm 5 phần ...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bái - Lộc Vượng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 180 m2 35,56 triệu/m2
      Nhà đẹp mặt đường Bái.Vị trí đẹp nhất.Với DT 180m2 sử dụng thực tế (150m2 trong sổ, hiện giá đang chỉ tính 150m2; 30m2 lưu không). MT 6m vuông đẹp, vỉa hè...
      Đường Bái, Phường Lộc Vượng, Nam Định, Nam Định

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Em Ngọc Mai, chuyên viên BĐS tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7. Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH,...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Vạn Ninh, giá 6,78 tỷ

      6.79 tỷ 424 m2 16 triệu/m2
      + Mua 1 đc 2, đất thị trấn cách biển chỉ vài bước chân, đường nhựa 16m, giá chỉ 16tr/ mét vuông.+ DT: 287 mét vuông đã trừ QHGT.+ Trục đường Hà...
      Đường Hà Huy Tập, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Buôn Ma Thuột, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 1 m2 6900 triệu/m2
      Villa đẹp như resort cao cấp.Cách ngã 6 chỉ 6,5 kilomet.Villa thiết kế hiện đại sang trọng gồm: Hồ bơi siêu rộng - 3 PN - 3 nhà vệ sinh, đặc...
      Đường Y Quang, Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 61 m2 91,81 triệu/m2
      - Bán nhà Tái định cư Hà Quang 2, nằm trong khu đô thị hưởng trọn tiện ích của khu đô thị.- Đường trước nhà rộng 12m.- DT 61 mét vuông nhà gồm 3...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 8 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 8 m2 812,5 triệu/m2
      Vị trí cách chợ Thăng Long 3 kilomet - Đường bê tông rộng 5m 2 oto tránh nhau thoải mái.DT 8385m2. Có sẵn 500m2 đất ở đô thị.Đất màu mỡ trồng cây gì...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      5 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán lại căn nhà 3 tầng tại khu qh Tây Hùng Thắng.+ DT: 63,5m2.+ Hướng: Bắc.+ MT: 5m.+ Đường qh: Lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên 4m.+ Số tầng: 3...
      Dự án Tây Hùng Thắng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Khu vực Hải âu gần công viên Silk Park. gần Đường 5B. Khu vực đắc địa cho đầu tư lâu dài.Nhà liên kế 4.5 tầng, MT 5m. Đã hoàn thiện chủ đầu tư.Phù hợp...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Mỹ Tho, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Nhà bán MT Lý Thường Kiệt P5 DTSD 126,8 mét vuông.1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 3PN, 4  nhà vệ sinh.Nhà 2 MT hẻm sau 4m.Có thể vừa ở vừa cho...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh nhà mặt phố mặt tiền 12m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đất MT đường Võ Nguyên Giáp, gần sân bóng - Mỹ Gia, sát trung tâm.- DT thực tế 117m2, công nhận 85.6m2 (ngang 12.4m).- Vỉa hè rộng KD, sổ hồng ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Yến, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      + DT: 56m2, ngang 9.7 x 5.7m lô góc tuyệt đẹp.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh logia quanh nhà thoáng sáng.+ Ưu điểm: MT...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      nhà phố Nguyên Hồng, P11, Bình ThạnhDT: 3.7 x 12 công nhận 40m2Nhà 1 trệt 1 lầuGiá 5.8 tỉ TLliên hệ Hạnh 0979 999 ***
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 81 m2 78,4 triệu/m2
      Bán nhà 4,2x18m, trệt 1 lửng 3 lầu giá 6,35 tỉ TL, Đường 6m Lâm Thị Hố, P.TCH, Q12.DT: 4,2x18m, sổ hồng riêng. Hướng N. Nhà gồm PK, 5 phòng ngủ,...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      Cần bán rẻ gấp nền đất siêu đẹp rộng 150m2 (ngang 10m) đường Phan Bá Vành, Nại Hiên Đông Sơn Trà. Đoạn gần Dương Lâm, gần sông Hàn, gần dãy nhà phố ...
      Dự án Habour Ville, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.