Thông tin mô tả
+ 120 Trần Hưng Đạo, Phạm Ngũ Lão
+ DT 42
+ Kết cấu: Trệt 3 lầu, 5
+ Gần
+ Vị trí ngay phố Tây Bùi Viện, gần Trường học, siêu thị Coopmart, gần
+ Phù hợp cho thuê, hoặc vừa ở vừa cho thuê.
+
+
+
+
Giá: 6,88 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 163,81 Triệu/m2
698762
Mua bán
+ 120 Trần Hưng Đạo, Phạm Ngũ Lão
+ DT 42
+ Kết cấu: Trệt 3 lầu, 5
+ Gần
+ Phù hợp cho thuê, hoặc vừa ở vừa cho thuê.
+
+
+
+
Anh Đạt
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2