Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,66 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.66 tỷ 117 m2 48,38 triệu/m2
      Diamond Alnata.4,350 tỉ - 85 mét vuông - 2 phòng ngủ - Nhà trống chủ đầu tư.5,7 tỉ - 117 mét vuông - 3 phòng ngủ - Nhà trống chủ ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 86 m2 76,75 triệu/m2
      Hơn 100 chung cư Hà Đô Centrosa đang đợi a/c chủ nhân mới.Cơ hội sở hữu chung cư sang trọng với giá hấp dẫn và hỗ trợ tài chính ưu việt!chung cư...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.85 tỷ 110 m2 62,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Nam Phúc rẻ nhất, PMH, Q. 7.DT: 110m2.1 phòng khách, 3 PN, 2 WC, nội thất luxury, view hướng Đông Nam, khu Nam Viên,...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 87 m2 62,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Flemington. Q. 11.DT: 87 mét vuông, 3 PN, full nt, giá: 5,4 tỉ. Đã có SHR.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ,...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- CĐT: Sơn Kim Land.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh với không gian phòng khách rộng, bếp mở sang trọng.-...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms Mỹ Dung 0907 055 ***.Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế chung cư 100 phần trăm.- DT:...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Studio 1.7 tỉ, 1 phòng ngủ + 2.5 tỉ, 2 phòng ngủ 3.5 tỉ, 3 phòng ngủ 5.5 tỉ GH sang nhượng tốt nhất. Hàng CDT CK đến 1tỉ.hotline: 0942...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 147 m2 44,22 triệu/m2
      Bán chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng.- DT 147m2, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.- NTP Hà Nội thất đẹp như hình (hình thật).-...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 6 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 91 m2 65,94 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown M6 PMH 2 PN Lớn - View căn biệt thự - Có Ô Xe DT: 91 mét vuông, 2 PN 2 nhà tắm.Bán chung cư trang bị nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 6,38 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.38 tỷ 126 m2 50,64 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ 3 toilet 126m Panorama, căn DT lớn nhất Mizuki view sông, số lượng siêu hiếm, khu compound, mua trực tiếp Nam Long.-...
      Dự án Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN, 2  nhà vệ sinh tại Masteri Thảo Điền.* Thông tin căn hộ chung cư:- Layout bếp mở.- DT 93.5m2.- nội thất đầy...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 59 m2 86,45 triệu/m2
      Thành Tâm - Thành Thật - Tri Ân.Đại lý môi giới BDS uy tín - Không đăng giá ảo.Làm việc chuyên nghiệp tận tâm.--------------------------- Loại chung cư: 1...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Đây là 4 căn 3 phòng ngủ tầng trung view đẹp nhất Beverly, những căn hàng mua chính hãng từ CĐT vin với ưu đãi CK cực khủng nhất từ trước đến...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Tài chính 5 tỉ muốn nhà rộng hẻm xe hơi.+ Nhà thiết kế: 1 trệt 1 lầu; Phòng khách; bếp; 3 phòng ngủ; 2 toilet; giếng trời; logia; sân để xe.+...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 65 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      7tỉ, 65 mét vuông (ngang 4x 16 )Nhà đẹp ở luôn + Kết cấu BTCT, 4 tầng, 5  phòng ngủ+ oto ngủ trong nhà Gần đường 3 tháng 2 giao thông quá thuận...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 42 m2 121,43 triệu/m2
      ❌❌Giảm 550 chào còn 5.1 tỉ bớt lộc🌹 Nhà 5 tầng 6 phòng ngủ hẻm ô tô - 42 mét vuông kèm nội thất🔰Nguyễn Tư Giản,p12,Gò Vấp Mô tả:...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Kim Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường 9 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      bán gấp nhà tâm huyết mới đẹp như hình đường số 9 P. Bình Trưng Tây Q. 2.Nhà thiết kế phong cách hiện đại thoáng mát gồm 1 trệt 3 lầu sân thượng trước...
      Đường 9, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm nhựa Bờ Bao Tân Thắng, ngay Aeon, đối diện khu Emerald đang xây dựng trường Quốc Tế. Khu an ninh, yên tỉnh, dân trí,...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.