Thông tin mô tả
- DT 47
- Nhu cầu thuê nhà luôn cao, kín phòng quanh năm, tiện ích sống đầy đủ
- Vị trí thuận tiện, ngõ nông Hồ Tùng Mậu, ngay sát
- Thuận tiện tới các công trình hạ tầng xã hội như:
- Các bác
Giá: 6,3 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 134,04 Triệu/m2
710983
Mua bán
- DT 47
- Vị trí thuận tiện, ngõ nông Hồ Tùng Mậu, ngay sát
- Thuận tiện tới các công trình hạ tầng xã hội như:
- Các bác
Thu Trang
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2