Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay shop house 4 tầng, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Bán Căn nhà phố thương mại shophouse Hoàn Thiện P40 ở Phú Gia, Đường Dương Thị Sen, khu đô thị Phú Cường, Đối diện trung tâm thương mại và Công...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 65m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Đất trang trại vuông vức rào dậu độc lập.DT:8.968,5m2 hướng đông-đông namĐất cây hàng năm, quy hoạch hiện tại là cây lâu năm.Địa thế đẹp, điện, nước và...
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 3 tầng, 200 m2, giá 5,8 tỷ tại Việt Trì - Phú Thọ

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      Cần bán lô nhà phố thương mại căn hộ Vic Grand Square TP Việt Trì Phú Thọ. DT 200 mét vuông, 3 tầng (mỗi tầng 83,54 mét vuông), MT 5m, cửa...
      Đường Hùng Vương, Phường Gia Cẩm, Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại , giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, 2 MT Kim Sơn và Mường Hoa, khu vực dân trí cao, tiện ích xung quanh.Kết cấu: Nhà 3 tầng, 3 mặt thoáng vĩnh viễn, thiết kế hiện đại, nội...
      Đường Mường Hoa, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán ngay miếng đất 900 m2, mặt tiền 40m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 900 m2 6 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán đất gần siêu thị Go Vĩnh Điện.- DT: 900m2 đất ở đô thị (ngang 40m).- Cách QL1A 70m, siêu thị Go 4 kilomet, trung tâm hành chính TX...
      Xã Điện Minh, Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Dương Thị Thúy Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay shop house 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Bán đất dự án trung tâm hành chính mới Sapa.Thông tin nền đất:+ DT: 100 m2.+ MT: 5 m - sâu 20 m.+ Thiết kế: 3 tầng 1 tum để ở KD homestay đều đc.+ Hướng:...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai
      P
      Em Khánh Chuyên Đất Nền Sa Pa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thái Tổ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Bán siêu phẩm - đẹp không tì vết = dọn ngay về ở đón tết, không phải sửa sang.- DT 95m2, MT 5.5m, Đông Bắc.- Nhà 3 tầng thiết kế cực kỳ hiện đại, nội thất...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Tân Thành, Ninh Bình, Ninh Bình

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP #VIN ĐÔNG ANH #Hà_Nội #BIỆT_THỰ_HAPPY_LAND , DT80 mét vuông x5Tầng MT5m Giá 5.6 tỉ Thiết Kế Tầng 1: nhà để xe #Ô_TÔ, ô chờ #Thang_Máy, nhà ...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 99 m2 51,52 triệu/m2
      chính chủ gửi bán trước chung cư 3 ngủ tại CT8 Đình Thôn nhà đẹp vuông vức.+ DT 99 m2 thiết kế 3 ngủ rộng rãi.+ logia hướng Đông Nam thoáng mát.+ full ...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      s
      Hà Nội 114 Bất động sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 116 m2 56,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 3 phòng ngủ căn hộ Indochina plaza Xuân Thuỷ, Cầu Giấy.DT: 116 mét vuông.Số phòng: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      6.6 tỷ 82 m2 80,49 triệu/m2
      Suất ngoại giao căn 82m2 - 2 phòng ngủ dự án BRG Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ.Chính chủ cần bán suất ngoại giao vào tên trực tiếp HĐ cho khách mới,...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Bán 3 ngủ DT rộng hàng đầu dự án.căn hộ chung cư cao cấp vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội. (Đối diện BigC Thăng...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Tạ Hiện - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      - Nhà đẹp phố Tạ Hiện, trung tâm phố Tây, siêu hiếm nhà bán.- ngõ tương đối rộng thoáng, sạch.- Thiết kế gồm 2 sàn tầng 2+3, vừa ở kết hợp kdoanh.- bìa ...
      Đường Tạ Hiện, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 98 m2 52,05 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp FLC tại 265 Cầu Giấy, Dịch Vọng, thành phố Hà Nội.+ DT: 98m, 2 ngủ, 2 vệ sinh phòng khách, nhà bếp.+ Giá: 5.1 tỉ, có bớt chút...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.7 tỷ 88 m2 76,14 triệu/m2
      - Gia đình chuyển về căn biệt thự ở nên cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ 2vs dự án D'leroisoleil 59 xuân diệu, quảng an tây hồ.- DT 88m2, thiết kế 2 PN,...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      PKD TNR - Goldseason 47 Nguyễn Tuân xin gửi tới quý KH Cập nhật mới nhất quỹ căn hộ chung cư sang nhượng Tháng 1/2024 tại căn hộ chung cư GoldSeason...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.5 tỷ 155 m2 35,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 3  phòng ngủ - trung tâm Hà Đông - mặt phố Trần Phú - nội thất sang trọng - thiết bị hiện đại - giao thông thuận tiện.- DT...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      chính chủ xởi lởi gia lộc, cắt lỗ thêm từ 5.2 tỉ xuống còn 5 tỉ để bán gấp trước Tết do cần tiền đầu tư KD.+ Căn 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh, 110m, full ...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá