Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6 tỷ 128 m2 46,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư thông minh đầy đủ nội thất: 3 ngủ và 2 phụ, tầng cao; lô góc; DT: 127,8m thông thủy, 118,2m tim tường. Vị trí đẹp tại G3: 3 PN, 1...
      Dự án Sunshine Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 141 m2, hướng Đông - Nam, giá 6,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ góc 141m thiết kế 3 PN tại dự án Gold Tower mặt đường 275 Nguyễn Trãi- DT: 141m2 - Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh- Cửa ĐN logia TB-...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,8 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 94 m2 61,71 triệu/m2
      *****THÔNG TIN căn hộ chung cư****** khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : The ZeiTòa:A-Tầng.cao.trục :10Số phòng :2pnDT: 94mNội thất :full Giá :...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,36 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.36 tỷ 107 m2 50,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư Time Tower 3 phòng ngủ 107m dự án Times Tower - HACC1 Complex Building.Vị trí mặt đường Lê Văn Lương tiện di chuyển.-...
      Dự án Times Tower Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,52 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.52 tỷ 115 m2 48 triệu/m2
      Gia đình không ở đến nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Mandarin Garden, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 115m2, thiết kế 3 ngủ + 2 vệ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 110 m2 56,37 triệu/m2
      Bác em bán lại căn hộ góc 110m, 3n2vs, full đồ view thoáng N01T4 giá 6,2 tỉ.- căn hộ chung cư tầng trung, căn hộ góc 2 mặt rất thoáng- DT: 110m2,...
      Dự án N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 109 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, lân cận là các KĐT Tây Hồ Tây, hàng xóm Ciputra, Công viên hoà bình, 6th Element,... gọi ngay : 0763 090 ***- 5 ph ra đến trung tâm ...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,07 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5.07 tỷ 138 m2 36,71 triệu/m2
      - Với mức giá đúng 5 tỉ, chính xác 100 phần trăm, nên chọn chung cư hay chọn 1 ngôi nhà thổ cư 50m2 x 4 tầng, ngõ nhỏ, với môi trường sống phức...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      - Cần bán nhanh trước tết 2 căn hộ chung cư dự án Mỹ Đình Plaza 2.- đc: Số 6 Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Sẵn sổ lâu dài, giao dịch...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - căn hộ cao cấp Sunshine Rivershine thuộc tập đoàn Sunshine Group, toạ lạc bờ Nam sông Hồng, tiệm cận với trục đường Võ Chí Công - con đường huyết mạch...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 321 m2, mặt tiền 14m tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 321 m2 17 triệu/m2
      CẦN BÁN mảnh đất SIÊU ĐẮC ĐỊA TẠI THÔN THANH TRÍ, XÃ MINH PHÚ- DT: 321 m2 (14 x 23)- pháp lí: bìa đỏ chính chủ, đc phép xây - Vị trí: Thuộc cụm cư dân...
      Đường Tỉnh Lộ 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      Siêu Phẩm 108m2 đất La Tinh Đông La full thổ cư mặt đường trải nhựa vỉa hè rộng 3m mặt đường trục chính đi thẳng ra đường vành đai 4 cách đường vành đai 4...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Hiếm có KĐT Cổng Đồng, La Khê, Hà Đông, HN - KD siêu đỉnh, đường ô bàn cờ 3 bước ra đường Lê Văn Lương nối dài và trung tâm thương mại Aeon Hà Đông, KD...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 30 m2 170 triệu/m2
      HÀNG VÍP MỚI VỀ Bán mảnh đất tái định cư phố trạm -Vi trí đắc địa-Mặt đường 28m vỉa hè rộng-KD-Làm shop .+ DT 30  mét vuông + MT 3.08 + Đông Nam+...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp, DT 50m, mt 4m, giá chỉ 6,5 tỉ (Có TL).KĐT LA DƯƠNG - LA NỘI - DƯƠNG NỘI, HÀ ĐÔNGVị trí nền đất quá hiếm trong tầm tiền. Đường vào...
      Đường La Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 40 m2 128,75 triệu/m2
      Bán 40m2 đất có nhà c4, ngõ tương đối rộng 4m, ngõ thông Cổ Linh, Tư Đình, Bát Khối. KD đc.- DT 40m2, MT = hậu 3.5m, Đông Nam.- Đường trước nhà rộng 4m...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 91 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 91 m2 68,69 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP _TÂY BẦU _KIM CHUNG _ĐÔNG ANH Thủ đô Hà Nội MT 6m KD bất chấp.giá:6.25 tỉ + DT 91m full thổ cư.vị trí KD sầm uất + Đường chia ô bàn cờ thông.+...
      Dự án Khu nhà ở cho công nhân Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất dãy No03 khu đất DV LK20AB, Dương Nội, gần Aeon Hà Đông, trục thông thẳng ra công viên Thiên Văn Học.- DT 50 mét vuông, MT...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.