Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Đằng Lâm - Hải An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      5.5 tỉ có ngay nhà đẹp Lê Hồng Phong đón xuân. Đường phân lô 15m.- DT 60m2.- Thế đất vuông vức, không lỗi lầm.- Nhà xây 4 tầng, thiết kế hiện đại, nội ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ông Ích Đường, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 80 m2 83,63 triệu/m2
      DT đất hơn 80 m2, ngang 5mĐường 15m ,KD bất kể ngày đêm.Vị trí đẹp vài bước chân ra Đường Lê Đại Hành, 3p đến chợ Cẩm Lệ, đầy đủ tiện nghi.Có thể chào bán...
      Đường Ông Ích Đường, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Hới, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 77 m2 72 triệu/m2
      - DT 77 mét vuông (thực tế 132 mét vuông cả lưu không).- MT: 4,4m. Vuông đét.- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí đằng sau là TĐC Đằng Lâm, gần...
      Đường Nguyễn Văn Hới, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cát Cụt - Lê Chân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 54 m2 107,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 tầng dân xây độc lập ở Cát Cụt, Lê Chân, Hải Phòng. Nhà xây kiên cố chắc chắn nằm ngay mặt ngõ nông, tiện ích nội đô vây...
      Đường Cát Cụt, Phường An Biên, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Trực Cát - Lê Chân, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt đường Trực Cát 1 cạnh vin Marina.DT: 87,5m2 ngang 5m sâu 17.5m.pháp lí: sổ đỏ chính chủ.Đường: 7m.giá siêu mềm: 5,250...
      Phố Trực Cát, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trại Lẻ - Lê Chân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 58 m2 98,28 triệu/m2
      Nhà 4,5 tầng mặt đường Trại Lẻ.- DTMB: 58 mét vuông.- MT: 4m, vỉa hè: 5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Nhà hiện đại, công năng cao.- Cấu trúc: Phòng khách,...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,7 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.7 tỷ 130 m2 51,54 triệu/m2
      Tuấn Khanh đang có 2 duplex suất nội bộ siêu hiếm dự án căn hộ chung cư Vũng Tàu Centre Point.a/c quan tâm gọi em tư vấn chốt ngay siêu phẩm này:Điện...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 3 tầng, 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse ưng ý tại KĐT Waterpoint:- Tổng DTSD: 189m2 bao gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu có sân thượng.- Căn nhà phố thương...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đinh Tiên Hoàng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đinh Tiên Hoàng P2 TP. VT.- DT: 45m2 thổ cư 100 phần trăm.- Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ full nội thất.- Vị trí đẹp ven ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 117 m2, giá 5,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      5.8 tỷ 117 m2 49,58 triệu/m2
      chào bán KĐT tích hợp phía Đông Hồ Chí Minh Izumi City chủ đầu tư Nam Long.giá theo từng sp của GĐ 1:1. nhà mặt tiền vườn TH1 DT 6x19.5m: 5,8 tỉ.2....
      Dự án Izumi City, Phố Nam Cao, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ khu dân cư HỒNG LOAN 6A, P. HƯNG THẠNH, Q. CÁI RĂNG, TP. CẦN THƠ - SIÊU PHẨM 1 TRỆT 2 LẦU - 4 PHÒNG- DT: 5,5m x 17m = 93,5m2; diện tích sử ...
      KDC Hồng Loan, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2 tại Phường Võ Cường, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng Đường Lương Thế Vinh Cạnh Trung Cư Thanh Bình , Nhìn trường cấp 3 Nguyễn Du.dt 56m2 + mt 4m + Đông Nam.giá 6 tỉ Vị trí đẹp nằm giữa http...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Tậu nhà sang đón tết an khang giảm mạnh 400 tr - nhà 1 trệt 3 lầu đầy đủ nội thất D13 khu dân cư Hồng Loan.Vị trí: 112 đường D13 khu dân cư Hồng Loan...
      KDC Hồng Loan, 112, Đường D13, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
      N
      Nguyễn Thị Tố Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      TẬU NHÀ SANG ĐÓN TẾT AN KHANG- Giảm mạnh 400Tr chỉ còn 6 tỉ 500 sở hữu ngay căn siêu đẹp- Vị trí: 112 đường D13 khu dân cư Hồng Loan cách Trục chính D1...
      Đường D7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng miếng đất 270 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Yên Đỗ - Pleiku - Gia Lai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 270 m2 25,93 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Trần Quý Cáp, P. Yên Đỗ, TP. Pleiku, tỉnh Gia LaiDT; 10x27 đất ở toàn bộĐường rộng 15mTrên đất đã có sẵn nhà kho, nằm tại trung ...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Yên Đỗ, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự giá 6,1 tỷ tại Xã Liên Phương - Hưng Yên - Hưng Yên

      6.1 tỷ 0 m2
      Bán đất chủ cần bán trước tết Mặt đường HY3, KĐT ĐH NU9, xã Liên Phương, TP Hưng Yên DT: 127.5 m2 , MT: 7,5m , Dài 17m Vị trí : đường rộng 24m , có vỉa hè...
      Xã Liên Phương, Hưng Yên, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A, Nha Trang.+ Vị trí đẹp, đường 13m, thông thoáng, khu vực yên tĩnh, an ninh cao, dân trí cao.DT:...
      Dự án Phước Long, Đường Hoàng Đình Giong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      💥💥Bán Nhà TĐC Hòn Xện - Vĩnh Hòa - Nha Trang. Gần bến du thuyền, sát biển🍀DT: 80m2 (ngang 8m)🍀Nhà 3 tầng, gồm 3 PN, 2 WC, 1 nơi ngoài sinh hoạt chung,...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.