Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.204 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 5,7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      biệt thự đơn lập rẻ nhất khu Florida 1 ngay ven biển.DT lên tới 10x20m.Đã có nhà, và vận hành cho thuê đc ngay.Có thể thiết kế 2 đến 3 PN tùy theo.Độ phủ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cái Răng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 80 m2 73,13 triệu/m2
      SIÊU PHẨM RA MẮT NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100 phần trăm - đầy đủ nội thất CAO CẤP ĐƯỜNG D7 - khu dân cư HỒNG LOAN - CÁCH ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA...
      Dự án KDC Hồng Loan, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      Bán ngôi nhà hướng Tây hoàn thiện mặt ngoài tại khu đô thị Ecorivers Hải Dương.Vị trí: Khu Hoa Ban, Nguyễn Đổng Chi.DT: 95m2 thiết kế KD.giá: 5,2 tỉ (đã...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 68 m2, giá 6,58 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.58 tỷ 68 m2 96,77 triệu/m2
      căn biệt thự LK vừa xây xong. MT 5m. Nhà 4 tầng.Khu vực đắc địa nhất khu Hải Âu. Cách đường Đại Dương rộng 30m chỉ với 15 bước chân.Khu vực giao lộ thông...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,4 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế 5 tầng ở khu Hải Âu dự án Vin 2. DT 65m2, logia thoáng, gần công viên nội khu và bể bơi ngoài trời. MT 5m, oto đỗ trước cửa. Giá...

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,37 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.37 tỷ 65 m2 98 triệu/m2
      Cần bán liên kế Hải Âu - khu vin ocean park 2.- DT: 65 mét vuông - xây 5 tầng / căn có logia.- MT: 5m - Hướng Tây Tứ mệnh.- Hoàn thiện mặt ngoài. Thô...

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 58 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 58 m2 115,52 triệu/m2
      Cọ xanh (48m): 4,95 tỉ bp.Chà là (58,5m): 5,9 tỉ bp (gốc 7tỉ).Chà Là (64m): 6,2 tỉ bp (gốc 7tỉ5).Chà là (70m): 6,8 tỉ bp (gốc 8tỉ).Hải Âu (56m): 5,7 tỉ...

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu ở nên cần bán căn liên kế tại phân khu Hải Âu - vin Hưng Yên:- DT đất 65m2 MT 5m sâu 13m.- Hướng cửa chính hướng Tây Bắc.-...

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.- DT đất 100 mét vuông ngang 5m, DTSD 240 mét vuông.- Hướng Đông.- Nhà 3 tầng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà khu TDC Mỹ Gia Đường số 16 Vĩnh thái - ngôi nhà 4 Tầng - Hướng TâyKhu TÁI ĐỊNH CƯ MỸ GIA 2- DT: 100m2 (5x20)- bìa đỏ: thổ cư...
      Đường Số 16, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 3 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán Nhà Thô, Đối diện BV Đa Khoa Tỉnh Kiên Giang, Cách đường 3 Tháng 2 chỉ 180m, Cách vòng xoay Phan Thị Ràng 300m, P. An Hoà, TP Rạch Giá. DT: Ngang 5m,...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Duy Tân - Tuy Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      Vị Trí: Hẻm Duy Tân, P. 4, TP Tuy Hoà, Phú Yên vô 50m.Công năng sử dụng: 1 trệt 2 lầu.4 PN.4  toilet.Phòng Khách, gian bếp, Phòng thờ.Sân Vườn Cá...
      Đường Duy Tân, Phường 4, Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Tự Trọng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Nhà cấp 3 MT Lý Tự Trọng, P. 7, TP Tuy Hòa, Phú Yên.Cách biển bãi tắm Trần Phú 500m.Cách dự án hotel nghỉ dưỡng Sunshine Marina Phú Yên đúng 450m.Chợ đêm P....
      Đường Lý Tự Trọng, Phường 7, Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 142 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 6,53 tỷ

      6.54 tỷ 142 m2 46 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần tiền bán ngay 3 mảnh đất đấu giá khu phố 2 - trung tâm thị trấn Mù Cang Chải:* DT: 142m2/ 1 lô; MT 6m (có thể bán 1 hoặc toàn bộ 3...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 43 m2, giá 5,95 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.95 tỷ 43 m2 138,38 triệu/m2
      🏡💰💵✅bán gấp căn siêu phẩm ngọc thuỵ- LB - HN . ngõ 366. (cuối ngõ),ngọc thuỵ,nhà nằm trong khu phân lô quân đội K94,khu dân trí cán bộ cực cao,an ninh...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - An Đông - Huế, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 126 m2 42,07 triệu/m2
      - ngôi nhà phố 3,5 tầng có nhà để xe ô tô, lối thông hành 2M - 5 ph tiếp cận tiện ích: Trung tâm hành chính công, BigC, Vincom, bến xe - Nằm ngay khu...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán biệt thự 60 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 60m2 khu B - Geleximco.MT 4m.Tây Nam, nhìn công viên.giá: 7 tỉ.L/H làm việc chính chủ: 0926 357 678.(miễn cò, trung gian).
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, thành phố Hà Nội.DT: 135 mét vuông.DT sàn xây dựng: 288 mét vuông.Thiết kế:...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.