Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.204 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Vip vip! Hàng siêu hiếm Thủ Đức - bán ngay nhà 3 tầng - đường Linh Trung - P. Linh Trung - oto ra vào thoải mái - 71 mét vuông ngang 4,5m - giá 6tỉ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường 2 - Thủ Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Nhà 1T1L - ĐS 2 Trường Thọ - đối diện khu Himlam - hẻm xe hơi thông 62.5m2, 6.2 tỉ.Vị trí đẹp đối diện khu nhà ở Him Lam Trường Thọ, cách 2 nhà ga của...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 62 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 62 m2 94,52 triệu/m2
      + Ngang 4m, dài 15.5m.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm 4  phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, phòng Khách, phòng bếp, phòng thờ, logia, giếng trời, sân để...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 11m, hướng Bắc tại Đường Nhật Tảo - Quận 10, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nhật Tảo, P. 4, Q. 10.6,5 tỉ 33 mét vuông.- Ngay chợ Nhật Tảo.- DT: 3 x 11.- Cấu trúc: Trệt, 2 Lầu, 2 phòng ngủ +...
      Đường Nhật Tảo, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền tại Đường Thạnh Lộc 4 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán MT đường Thạnh Lộc 41, p. Thạnh Lộc, Q. 12.DT: 5.85x25m - 138m2 thổ cư.KD buôn bán đa ngành.Đông Bắc.Giá giảm còn 6.8 tỉ TL.Gọi Trang 0917 216 *** coi nhà.
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      ngôi nhà MT đường Số 10.- Linh Chiểu... Gần MT Võ Văn Ngân.- Hàng hiếm khu vực bán.pháp lí sổ hồng - có giá mềm nhất.Cho KH thiện chí mua nhanh.giá 6,9...
      Đường 10, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 45 m2 tại Đường 1 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      + Vị trí:- KD tuyệt đỉnh- Đường rộng rãi, thông sang Lê Văn Thọ, Thống Nhất..- Tiện ích xunh quanh chẳng thiếu thứ gì+ Kết cấu:- Nhà 4 tầng mới tinh- Trang...
      Đường 1, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 106 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi đỗ xuân hợp mở rộng lô giớiNằm ngay MT đường Nhiều tiện ích bủa vâyNgộp NH 4tỷ3 nên Chủ mong muốn bán trước tết.
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 14m , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      - Giá 7 tỉ nay cần bán ngay giảm ngay 1,5 tỉ danh cho khách công chứng ngay.+ Nhá MT đường Hồ Văn Long, P. Tân Tạo, Bình Tân sổ hồng riêng.- Giá chốt 5.5...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nhật Tảo - 4 - Quận 10, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      - Bán nhà 73 Nhật Tảo, P. 4, Q. 10.- Vị trí ngay trung tâm chợ Nhật Tảo.- Ngay đầu đường Nguyễn Tri Phương.- Vị trí KD doanh sầm uất.- Tiện cho thuê và KD...
      73, Đường Nhật Tảo, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Hiệp Thành 2 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường HT02 nhà 4 tấm 4x20m giá 5,8 tỉ TL, Q12.Kết cấu nhà: 1 trệt 3 lầu + sân thượng gồm 5 PN, 6 toilet, sân để xe, sân phơi đồ.Nội...
      Đường Hiệp Thành 2, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      5.7 tỷ 150 m2 38 triệu/m2
      Mô tả thực tế:- DT đất 5x30 thiết kế 1 trệt 2 lầu. Nhà đã hoàn thiện đẹp trang bị full nội thất. Có 4 PN, 4  phòng vệ sinh, sân đậu đỗ oto.- Nằm...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,16 tỷ

      5.16 tỷ 154 m2 33,5 triệu/m2
      khu dân cư Phú Xuân VPH Nhà Bè.Duy nhất lô góc hông dãy A11 khách kẹt chốt giá 33.5tr bớt lộc cho khách thiện chí công chứng nhanh!DT 7x22, công nhận...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 6 - Quận 9, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD đường 6, Đình Phong Phú, Q9, 80m2, hàng hiếm. Giá 6 tỉ 200 TL.+ DT 4.3 x 18.6m. nhà c4 đã cũ, chủ ở lâu đời, sổ vuông vắn, không...
      Đường 6, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 96 m2, mặt tiền 10m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 96 m2 56,78 triệu/m2
      Dự án An Thiên Lý thông với Khang Điền vs Gia Hoà trục chính.- Đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức.DT 5 x 19 sổ 96  mét vuông.Giá 5 tỉ...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 2 tầng, giá 5,8 tỷ tại Đường D3 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nTP Hà Nội thất mới 100 phần trăm DT 5x21,5 mét, nhà 1 trệt 1 lầu, giá cả thương lượng.an ninh đảm bảo, bảo vệ cổng, gym, hồ bơi, công...
      Dự án Phú Mỹ Biconsi, Đường D3, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 108 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Khê - Đà Nẵng

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Thân Nhân Trung và Nguyễn Nghiêm. Đường 5,5m, vỉa hè 3 m.* Phía sau nhà là đường thông gió, thoát hiểm rộng 1m. * DT: 6x18m (108m2 ) *...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Trung, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu đầy đủ nội thất MT KD cách đường Lê Thị Trung 50m p. An Phú Tp. Thuận An.DT: 150 mét vuông, thổ cư: 110 mét vuông...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.