Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.204 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sinh Sắc, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 75 m2 76,67 triệu/m2
      Bán nhà đẹp thiết kế theo phong cách tân cổ điển đi bộ ra biển chỉ 3 ph, giáp đường Nguyễn Sinh Sắc thông ra biển. Nhà góc 2 MT cực thoáng không phải căn...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 72 m2 72,09 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đầy đủ nội thất MT Nguyễn Huy Tự, P Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Song song với đường Kinh Dương Vương và gần chợ Trần Đình...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3.5 tầng MT Tống Phước Phổ, Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí gần hotel Minh Toàn Galaxy đường 2/9.Tiện ích trung tâm đầy đủ đồng bộ.Nhà 3 tầng thiết kế mê...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 125 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      MT số 695 Nguyễn Lương Bằng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Trục đường chính 33 m, thuận tiện buôn bán đa ngành, sát KDL Mikazuki của Nhật chỉ...
      695, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 84 m2 73,81 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Phạm Cự Lượng, (7m5) vị trí đẹp KD gần chợ An Hải Đông, Sơn Trà chỉ 6.2 tỉ.- DT: 84 mét vuông Hướng: Tây. MT Phạm Cự Lượng đường 7m5...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Huy Tự - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ MT đường 5,5m Nguyễn Huy Tự.Hướng: hướng Tây Nam.Nhà 3 PN khép kín, 4  nhà vệ sinh, phòng thờ. Sân oto 7 chỗ.Mỗi...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc TDC Đập Tam Kỳ, nhà xây 5 tầng đẹp xịn.Lòng đường 9m, đẹp.DT: 4x10.
      Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Minh Hằng Bds Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 65 m2 83,85 triệu/m2
      Nhà đẹp có sân cổng, độc lập xây mới, tại phố Trần Nguyên Hãn, ngõ 2 oto tránh nhau và đỗ cửa 24/24 thoải mái.* KDC văn minh, gần chợ, trường cấp 1,2,3,...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 95 m2 67,9 triệu/m2
      Bán mảnh đất 95m2 mặt đường Máng Nước, An Dương, HP, giá chỉ 6 tỉ 450 tr. gọi ngay 0395 140 ***mảnh đất nằm ngay giữa cổng chính Hoàng Huy và chợ vĩnh...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m , giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Nhà đẹp tháng máy khu nhà ở phân lô cao cấp Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng. Bảo vệ 24/24.Nhà trong khu nhà ở cao cấp, bảo vệ 24/24. Thang máy cao cấp,...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 180 m2 29,45 triệu/m2
      Cần tiền giải quyết công việc gia đình, Tôi cần bán lô góc thuộc KĐT FPT Đà Nẵng.DT: 7.5x24= CN 180 mét vuông.Hướng Nam mát mẻ.Đường quy hoạch 7.5m...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      LONG AN - NGỘP BANK NẶNG - XƯỞNG 800M2 - GẤP BÁN 6,490 TỶ .

      6.49 tỷ 800 m2 8,12 triệu/m2
      LONG AN - NGỘP BANK NẶNG - ( 11 tỉ GIẢM CÒN 6,490 tỉ )CẦN bán ngay NHÀ XƯỞNG - 800 mét vuông full thổ cư - XE TẢI VÀO TẬN NHÀ .DT 18 X 45 ( SỔ CN...
      Đường Bình Lợi, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      căn biệt thự song lập góc đc thiết kế hệ thống cửa thông thoáng, sân vườn và logia rất rộng, không chỉ đón gió, lấy sáng tự nhiên tối đa mà còn mở rộng...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 800 m2, mặt tiền 18m tại Đức Hòa, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 800 m2 8,38 triệu/m2
      (142).Cần bán ngay nhà + xưởng 2 MT. Hòa Khánh Đông Đức Hòa long An.giá mềm nhất khu vực chỉ với 8tr/m2. NH định giá 13 tr/m2 (có chứng thư thẩm định).hợp...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường 20m và đường 14m thông ra chợ Long Hậu KDC Long Hậu Nam TP.HCM. Đang cho thuê riêng biệt 5 căn thu nhập 26tr/tháng. Gần chợ truyền thống,...
      Đường Ấp 3, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 168 m2, hướng Tây - Bắc tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 168 m2 30,36 triệu/m2
      - Bán đất MT đường 30/4 P. Rạch Dừa, gần chợ, BV, trường Trung học cơ sở, trường đại học... Khu vực đông đúc buôn bán sầm uất.- Cách biển 2p đi xe,...
      Đường 30/4, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Đầu Tư! Nhà Đẹp trệt 2 lầu 5.7x14.5 trước nhà là Công Viên khu Nam Long.(kế bên lộ 30m).-------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.GIÁ: 5 tỉ 600...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh biệt thự 210 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 210 m2 28,58 triệu/m2
      chính chủ Villa golf Novaworld Phan Thiết nằm trong lòng sân golf, bán lỗ 1.6 tỉ so với giá gốc HĐ, tình trạng:Nhà đã xây xong (còn hoàn chỉnh mặt diện...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá