Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Bán nhà đô thị VCN Phước Long 1 đối diện công viên.Giá 5 tỉ 800(thỏa thuận).- DT: 75 mét vuông ngang 5 mét - 3 tầng.DT hoàn công: 215,5 mét ...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      bán gấp giá siêu mềm đất tặng nhà cũ MT đường Vân Đồn, P. Phước Hoà, sát biển TP Nha TrangChủ bán rẻ giá 6 tỉ thôi ạDT 58m2 Hướng hướng Đông NamVị...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 110 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Phước Tiến - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán nhà Mạc Đĩnh Chi, Phước Tiến, Nha Trang.- Nhà 3 tầng, có 11 phòng cho thuê.- Hiện tại cho thuê full 11 phòng.- Khách thuê ở lâu dài, giáo viên công...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thành phố Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán Nhà Đô Thị VCN PHước Long 1 đối diện công viên cực đẹp , đã có sổ hồng riêng👉 Giá 5 tỉ 600tr ( thỏa thuận)- DT : 75 mét vuông ngang 5 mét - 3...
      VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 58 m2 tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      🔥Bán nhà c4 củ MT đường Vần Đồn gần ngã 4 đèn xanh đèn đỏ Vân Đồn - Trần Nhật Duật với Nguyễn Thị Minh Khai giá rẻ 6 tỉ.☘️Khu vực đông cư dân, nhiều du...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng KĐT VCN Phước Long 1, Đối diện công viên giá chỉ 5,6 tỉ- DT : 75m2 Ngang 5m.- DT sàn : 220m2, Tây Nam. tầng một thông suốt để KD + 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 594 m2, mặt tiền 27m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,95 triệu/m2
      Cần bán hạ giá quá tốt nền đất góc 2 MT khu đô thị căn biệt thự Giáng Hương Nha Trang.Chủ hạ giá bán gấp 6,5 tỉ (10,9 tr/m2 giá mềm ạ).DT đất: 594m2...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      DT ô đất 240m2, tự xây 3 tầng, MT 12m, bìa đỏ, tiền năng KD sầm uất, nơi giao thương để ở và nghỉ dưỡng của tầng lớp thượng lưu TP cửa khẩu Móng...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 363 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 363 m2 19,29 triệu/m2
      liên hệ ngay tư vấn trực tiếp: 0915 222 ***Trung Phạm).- CĐT: Công ty CP đầu tư Thăng Long Phú Thọ.- Địa điểm: Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ.-...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp đất dự án 240 m2, mặt tiền 15m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      Tổng Quan Dự Án:Tên Dự Án: Marina Móng Cái.Vị Trí: P. Hải Yên, TP. Móng Cái, Tỉnh Quảng Ninh.CĐT: SGO Group, An Bình Invest.Đơn Vị Thiết Kế: Archivina.Nhà...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 240 m2 29,17 triệu/m2
      Sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng tăng giá bền vững, kết nối giao thương siêu đỉnh.căn biệt thự Marina Móng Cái là dự án căn biệt ...

      Sở hữu đất 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      căn biệt thự Marina Móng Cái là dự án duy nhất đc sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng tăng giá bền vững.- Sở hữu vị trí long mạch, số...
      Dự án KaLong Riverside City, Đường Trần Nhật Duật, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Nhà đẹp DV Hàng Bè, Mậu Lương, Kiến Hưng 50m2 - mt 4m - 4 tầng - phân lô - oto - vỉa hè.Vị trí trung tâm, cách mặt phố Hoàng Công 50m, sát 7 tòa căn hộ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Top các căn giá mềm nhất:- LK 100m2 nhà đẹp, không lỗi, MT 5m, giá 8.5 tỉ cả nhà.- Nhà vườn 120m2, hướng Nam, nhà đẹp, không lỗi giá 9.8 tỉ cả nhà.Còn rất...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      cực hiếm, siêu rẻ - cần ra gấp lk Vạn Phúc, Hà Đông, dt 65 mét vuông, 5 tầng, mt 4,5m, 6.5 tỉ. gọi ngay: 0913 953 ***.+ Vị trí: Nhà ở kết hợp KD...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Bắc, giá 6,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà bán ngay chung cư 3PN2VS DT 90 mét vuông, đầy đủ nội thất cao cấp, chỉ xách va li về ở. giá 6,8 tỉ, sẵn sổ, giao dịch nhanh...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Gia đình chuyển đi TP khác sinh sống nên cần bán lại chung cư SEASON EVENUEDT: 100m23 PN2WCTầng chung logia hướng Đông Nam view cực đẹp thoáng mátNội...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      DT 80 mét vuông.MT 5m.Đường rộng 3 ô tô tránh.Giao thông tin ích đi lại cực kỳ thuận lợi.Từ dự án di chuyển đến sân bài nội bài chỉ 10 ph.Cách BV Bắc...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.