Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 250 m2 21,2 triệu/m2
      - Sở hữu vị trí đắc địa và hiện đại bậc nhất đà nẵng miền trung, view sông cận biển liên kế tổ hợp du lịch đẳng cấp nhất hướng Đông Nam á và liên kế 2...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Căn hộ 3PN President hàng chủ đầu tư - Ban công và phòng ngủ nhìn trực diện Bãi Sau

      6.25 tỷ 122 m2 51,23 triệu/m2
      * chung cư 3 phòng ngủ DT 122m2, tầng cao, logia và  phòng ngủ trực diện biển Bãi Sau.+ Giá full 6,25 tỉ. Nhà sẵn xem ngay.+ Ký HĐ trực tiếp...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất 180 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Một lô góc xẻ khe khu tái định cư Bắc Sông Cấm GĐ 2 Áp Tràn.DT 180m2 lô góc xẻ khe căn biệt thự.Đường nội bộ 7m hạ tầng đồng bộ, điện chiếu sáng.Vị trí...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Thiên Lôi - Kênh Dương - Lê Chân, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 48 m2 124,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng 4 tầng giá 5,98 tỉ Thông số:- DT: 48,9m2- Ngang: 3,76m- Hướng: hướng Tây Nam- Đường: 20m, vỉa...
      Đường Thiên Lôi, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,6 tỷ tại Vũng Tàu

      5.6 tỷ 103 m2 54,37 triệu/m2
      chào bán GĐ 3 chỉ từ 43tr/2 sở hữu ngay chung cư cao cấp theo tiêu chuẩn 5* đầu tiên tại TP. Vũng Tàu 4 MT dự án Vung Tau Centre Point.- DT: chung cư 3...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Hiện tôi đang có các biệt thự, ngôi nhà phố tại dự án Waterpoint Long An cần sang nhượng giá cực tốt trong thời điểm hiện tại. Nhà đã sẵn sàng bàn giao...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Ngộp Bank cần bán gấp nhà xưởng 18x48m full thổ

      6 tỷ 900 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà xưởng đang SX két sắt.Do quá ngộp nên cần bán nhà xưởng tặng kèm 3 ngôi nhà xây kiên cố. Với DT 18x48m full thổ.- SHR công chứng san tên...
      Đường Số 4, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Hương lộ 2 - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      KĐT Izumi City - MT Nam Cao và Hương Lộ 2, Long Hưng Biên Hoà, Đồng Nai.* Quy mô KĐT Izumi City: 170 ha với 9 phân khu với từng chức năng riêng biệt.Các sp...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 6,35 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.35 tỷ 200 m2 31,75 triệu/m2
      Đinh cư nước ngoài cần bán lỗ biệt thự đơn lập 10x20m ngay đối diện hồ bơi clubhouse khu 3.3. nằm trong dãy đã có nhiều căn vào hoàn thiện nội thất vận...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Ecovillage SaiGon River đc phát triển theo mô hình nghỉ dưỡng, chăm sóc sức khoẻ và trị liệu chuyên sâu với phân khu căn biệt thự khoáng nóng rộng 1,5ha...
      Dự án Eco Village Saigon River, Đường Phan Văn Trị, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 160 m2, giá 5,1 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.1 tỷ 160 m2 31,88 triệu/m2
      biệt thự song lập 8x20 trục đường chính 16m khu Florida 3.3 kế gần hồ bơi giá siêu tốt 5.1 tỉ (không phát sinh thêm chi phí).* Chi tiết biệt thự.DT đất:...

      Sở hữu ngay đất 734 m2, mặt tiền 29m tại Xã Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 734 m2 7,5 triệu/m2
      Bán 734m2 MT 715 Sân bay Phan Thiết, Xã Thiện Nghiệp.- MT nhựa 29m rộng rãi- Có 400 thổ cư- Ngay cổng sân bay- Qh full thổ cư- Đất đẹp xây rào tứ phía bao...
      Đường 715, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      6.8 tỷ 0 m2
      Gia đình cần chuyển nhượng căn biệt thự Góc view Hồ, DT sử dụng hơn 310 mét vuông, có bể bơi riêng, cạnh khu quảng trường nước 10000m, nhà hàng...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Quý KH quan tâm contact: 0949 279 *** thỏa thuận chính chủ.Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần đường Đồng Khởi - P. Tân Phong - TP Biên Hòa - Đồng khởi.DT: 6x35m. DT...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 65 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 65 m2 95,39 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng cắt lỗ từ 27 = 30 phần trăm giá siêu mềm nhất thị trường chính chủ cần bán nhanh - bìa đỏ lâu dài.liên lạc: 0979 996...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Sát cạnh trường học, TTTM, công viên, bể bơi, sân thể thao.Nhà liên kế xây 5 tầng, 180m2 sử dụng, 48m2 đất, bìa đỏ lâu dài.Có thể thiết kế 4 PN, phòng...

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 5,49 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.49 tỷ 56 m2 98 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu liên kế 56 mét vuông hướng Đông Nam giá 5,5 tỉ.Vị trí gần công viên, vườn hoa bể bơi.Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.L/H: 0971 489 ***

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Nhà đẹp Trực diện công viên, thuộc kdt VCN Phước Long.5,6 tỉ chốt nhanh . Vị trí ở hoạt KD tốt. liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 ***...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.