Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN The Altara Suite là không gian sống ấn tượng, sang trọng mang đến những trải nghiệm độc đáo, chất lượng cao. căn hộ chung cư hoàn...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 26m tại Đường D3 - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT vị trí đắc địa MT đường D3 thông dài.Tổng DT: 233,5m2 ngang 9,4m dài 26m. Thổ cư 100 phần trăm. Giá: 6 tỉ/hết đất.sổ hồng, trích lục...
      Đường D3, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Quy mô: 349 ngôi nhà phố 3 - 4 tầng.Loại hình: ngôi nhà phố thương mại có 2 - 3 MT KD.Phân khúc: Phố thương mại cao cấp.Chức năng: Văn phòng, showroom,...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 1m, hướng Bắc tại Đường D2 - Thủ Dầu Một, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 120 m2 55,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố D2, Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.Nhà chính chủ sổ cầm tay. Sang tên liền.DT: 120m2.Giá 6,7 tỉ.hotline chính chủ: 0944...
      Đường D2, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư Azura view nhìn Sông Hàn đầy thơ mộng, số lượng có hạn, vị trí quá đắc địa có 1 - 0 - 2:MT nhìn sông Hàn.DT 108,8 m2.Căn tầng 12 tòa nhà,...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 90 m2 73,34 triệu/m2
      Cần tiền gấp để đóng lãi NH nên cần bán ngay miếng đất trong khu trung tâm thương mại BigC Tp Dĩ An, Bình Dương.DT: 5x18 = 90m2, thổ cư full.Vị trí đất...
      Dự án Green Square, Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay kiệt oto đường Đông Giang, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà.- DT 5x14m nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng thờ, nhà còn...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 115 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Trần Duy Chiến , Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT : 115m2, ngang gần 8m.- Hướng Đông.- Đường 10m5 vỉa hè 5m.- Vị trí đẹp : ven biển, chợ ,...
      Đường Trần Duy Chiến, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Vị trí đắc địa,khu vực vip nhất Hòa Xuân giữa cầu Nguyễn Tri Phương và Cầu Hòa Xuân Giao thông thuận lợi,vị trí siêu,trung tâm kết nối hạ tầng Q. Hải...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 100 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Thanh Lương 6, P. Hoà Xuân.- Vị trí: Gần Sông, Công Viên thoáng mát.- Giao với Mai Chí Thọ.- Hướng Nam, đường 7,5m.- Công năng: 3...
      Đường Thanh Lương 6, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 202 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 202 m2 29,71 triệu/m2
      sang nhượng ngôi nhà kiệt cách biển Sơn Trà 50M.- DT: 202 mét vuông.- Đông Nam.- Thích hợp làm apartment, căn hộ chung cư cho thuê.- bìa đỏ...
      Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 79 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 79 m2 75,95 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay nhà 3 tầng lô góc Lê Thị Hồng Gấm trung tâm Hòa Cường Bắc - Hải Châu.Gần Phan Đăng Lưu - Lê Thanh NghịNhà đẹp trung tâm Hải Châu...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đường Lê Nổ - Hải Châu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà vị trí đẹp MT Lê Nổ, tặng HĐ thuê, giá sụp hầm.Đường Lê Nổ trục thông chợ đầu mối lớn nhất Đà Nẵng. Sau lưng đại học Kiến trúc và Đông Á. Thích hợp...
      Đường Lê Nổ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Nghinh - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp thiết kế 3 tầng đường 5m5 khu biển Phước Mỹ, Sơn Trà.- Công năng: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, PK, bếp, sân phơi, phòng thờ.-...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Lương Trúc Đàm - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp.- Vị trí: MT Lương Trúc Đàm, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Lương Trúc Đàm là tên một tuyến đường thuộc P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, TP...
      Đường Lương Trúc Đàm, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú - Ngô Quyền, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      - Nhà nở hậu, phố trung tâm cực đẹp, xây 3 tầng kiên cố chắc chắn, cách nhà hát lớn vài chục bước chân, giao thông thuận tiện miễn bàn.- Cấu trúc nhà: Phòng...
      Đường Trần Phú, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Thanh Tịnh - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp.Vị trí: MT đường Thanh Tịnh, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Thanh Tịnh là tên một tuyến đường thuộc địa phận P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu,...
      Đường Thanh Tịnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2 tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 62 m2 109,68 triệu/m2
      + Toà chung cư chủ tự tay xây 2020, móng băng song phương, tường 20, ống nước Hàn nhiệt thiết kế theo kiểu hiện đại, khai thác vững bền.+ Toà nhà 5 tầng 7...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.