Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà phố 162 m2 tại Đường Hiệp Thành 5 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 162 m2 41,98 triệu/m2
      CCG ngôi nhà phố Hiệp Thành 05 DT 6*27m full thổ cư 150 mét vuông xây dựng tự do buôn bán mọi ngành nghề gần chợ Hiệp Thành và Nguyên Ảnh Thủ giá...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 140 m2 42,15 triệu/m2
      Chính chủ kẹt bank cần bán nhanh miếng đất MT đường 12m khu tái định cư Phước Thiện cách vin Grand Park 1 con đường.- Bán kính 3 kilomet đầy đủ tiện...
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 96 m2 61 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền Topia Khang Điền Q. 9.- DT: 6x16m, Tây Bắc view rạch, công viên, dãy đc coi là đẹp nhất dự án.- giá: 61tr/ mét vuông có thỏa ...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 114 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán 1 miếng đất 114 mét vuông, Q. 9, khu biệt lập, công viên xanh, vỉa hè cây xanh, 3 mặt sôngThấp hơn giá thị trường, bao thuế, phí môi giới do...
      Dự án Topia Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Kẹt tài chánh gia chủ cần bán gấp nền đất 6x20=120m2 MT đường 65CL , lộ giới đường 48m gần cảng Cát Lái , thuộc dự án khu dân cư P. Bình Trưng Đông -...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án hướng Đông - Bắc tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Ngộp bank chủ cần bán nhanh mảnh đất Đông Bắc sạch đẹp - 1 sẹc đường A2 khu tái định cư Đông Tăng Long 6,3 tỉ T.DT: 118,3m2 (5,1m x 23.2m).Đường nhựa...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,06 tỷ

      5.06 tỷ 119 m2 42,51 triệu/m2
      Bán đất Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2, nay là TP Thủ Đức.- Vị trí: KDC hiện hữu, sát bên cụm trường học mầm non Sơn Ca, cấp 1 Mỹ Thủy và cấp 2 Cát Lái,...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 300 m2, giá 5,5 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      5.5 tỷ 300 m2 18,34 triệu/m2
      Do KD ngành may mặc thua lỗ. Nay bán nhà nghỉ DT 10 x 30m tại đường 11, Mỹ Phước Bến Cát, Bình Dương.- Kết cấu 3 phòng ở, 9 phòng đang KD mỗi tháng tương...
      Dự án Mỹ Phước 2, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 137 m2, hướng Tây tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,17 tỷ

      6.17 tỷ 137 m2 45,04 triệu/m2
      Ngợp hết chịu nổi, bán càng sớm càng tốt miếng đất mầm non trung ương 3 ( ngay cổng vào Verosa Park Khang Điền - vòng xoay Liên P., Phú Hữu, Q. 9- DT:...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      Bán đất nền KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, TP Thủ Đức.- DT: 5x21.9m (Tổng 109,5  mét vuông).- Đường trước đất rộng 12 mét.- pháp lí: bìa đỏ cá...

      Bán lô đất 233 m2, mặt tiền 10m tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 233 m2 24,04 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. PHÚ HÒA . KHU 7 NHÁNH ĐƯỜNGLÊ HỒNG PHONG. ĐỐI DIỆN TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ_ BÁO BÌNH DƯƠNG- DT : 10 x 23. (233m). THỔ CƯ : 150M. ĐƯỜNG NHỰA 4M. Đông...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Huyện Thuận An, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      căn nhà phố 5mx20m, 1 trệt, 1 lầu, có 2 PN, 2  phòng vệ sinh, gian bếp, nhà làm kiên cố , chắc chắn. Hiện tại đang có doanh thu 15 tr/tháng.Nhà...
      Dự án VSIP 1, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Học - Dĩ An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 6 tỉ (150m2) MT đường Nguyễn Thái Học gần chợ Dĩ An 1, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.DT: 150m2 thổ cư 146,6m2 (5X28m).MT KD sầm uất gần chợ...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 6 tỉ (150m2) MT đường Nguyễn Thái Học gần chợ Dĩ An 1, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ AnDT: 149,1m2 thổ cư 146,6m2 ( 5X28m )MT KD sầm uất gần chợ...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Thuận An, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      căn nhà phố 5mx20m, 1 trệt, 1 lầu, có 2 PN, 2  nhà vệ sinh, khu vực bếp, nhà làm kiên cố , chắc chắn. Hiện tại đang có doanh thu 15 tr/tháng.Nhà...
      Dự án VSIP I Bình Dương, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Bắc tại Huyện Thuận An, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      nhà mặt tiền 5mx20m, 1 trệt, 1 lầu, có 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà bếp, nhà làm kiên cố , chắc chắn. Hiện tại đang có doanh thu 15 tr/tháng.Nhà...
      Dự án VSIP 1, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 81 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7 tỷ

      7 tỷ 81 m2 86,42 triệu/m2
      Bán đất MT đường GS24, p.Đông Hòa, Tp.Dĩ AnDT: 81 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4,5x18m)Cách đường QL 1K và Big C GO 500mPhù hợp KD đa...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Sơn Trà, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 82 m2 81,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ngôi nhà đường Nguyễn Văn Thoại, DT 82 mét vuông. MT 5m, nhà kiên cố 3 PN, 3  phòng vệ sinh nên sẵn vào ở luôn. KDC dân trí...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.