Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay đất 1 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 1 m2 6300 triệu/m2
      Cần bán ngay.1478m2 có 400m2 thổ cư còn lại đất trồng cây lâu năm. Sẵn xưởng khung.* Giá chỉ hơn 4tr/m2.Đường 2 xe công tránh.Trung tâm Hòa Sơn - Lương Sơn...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng thuộc gói 2 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang 5,2 tỉ đầy đủ nội thất.Đường trước nhà 16m. KDC an ninh văn hoá. Nhà còn rất mới.DT 100 mét vuông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 65 m2 101,54 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp ngôi nhà 5 tầng, DT 65m2, MT 5 mét.giá bán: 6,6 tỉ.call ngay: 0974 078 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5,28 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.28 tỷ 48 m2 110 triệu/m2
      Bán cắt lỗ nhà phố thương mại shophouse Sao Biển 48m2 gần công viên giá 5,4 tỉ.DT 48m2.DTXD: 192m2.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí: Gần công viên, Vincom...

      Bán căn biệt thự 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế vin Ocean Park 2 view Công Viên Chà Là.Đất: 48 mét vuông (4x12 mét vuông).Chủ đã hoàn thiện nội thất.bìa đỏ lâu dài yên...

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,86 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.86 tỷ 63 m2 93 triệu/m2
      Bán cắt lỗ liên kế 63 mét vuông Chà Là giá 5,9 tỉ bao phí.MT 4,5m.Tổng DT xây dựng 257 mét vuông.Đông Nam.Giá gốc 7,2 tỉ.giá: 5,9 tỉ bao toàn...

      Bán nhanh liền kề 65 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 65 m2 95,39 triệu/m2
      AI RỒI CŨNG PHẢI SAY ĐẮM BẦU TRỜI CHÂU ÂU NÀY THÔI.- Quỹ hàng sang nhượng tháng 1 rẻ nhất VHOP2- The Empire . Cọ xanh ( 48m): 4,95 tỉ bp Chà là ( 58,5m):...

      Cần bán nhanh nền đất 440 m2, hướng Đông - Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 440 m2 15,5 triệu/m2
      Đầu năm với siêu phẩm căn biệt thự đơn lập view hồ cực kỳ hiếm, kích thước 20*22m tổng DT 440 mét vuông cực kỳ rộng rãi, đường trước đất rộng 15.5m...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà đẹp đường Số 6 đường 18m gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.- DT: 100 mét vuông, diện tích sử dụng: 210 mét vuông.-...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường 5B - Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Hạ giá trước Tết.Bán nhà 3 tầng KĐT Phước Long A đối diện công viên cách đường 28 tầm 30m.giá: 5,3 tỉ (bớt lộc may mắn).- Nhà 3 PN, phòng khách, bếp, 4 WC.-...
      Dự án Phước Long, Đường 5B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Nha Trang, giá 5,66 tỷ

      5.66 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp nhà 3 tầng MT Mạc Đĩnh Chi kề góc ngã tư cực thông thoáng. Thuận tiện KD:- DT: 51,5 mét vuông (ngang 4.2m).- Hướng: hướng Đông Nam mát...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn rẻ nhất trục Limoni 2 (L2) dự án Sun Grand City New An Thới giá 6 tỉ đã có bìa đỏ, sẵn sàng giao dịch.- Vị trí: ven biển, gần công viên,...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà lầu giá siêu mềm MT KD Đồng Nai, P. Phước Hải TTTP Nha TrangChủ hạ giá để bán ngay 6,2 tỉ giá rẻ ạ- DT 93,7 mét vuông . Ngang 5m vuông vắn...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 132 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 132 m2 46,97 triệu/m2
      NHÀ SÂN VƯỜN 132 mét vuông BÙI HUY BÍCH HƯỚNG NAM VIEW BIỂN giá mềm CHỈ 6.2tỉ- DT đất 132 mét vuông ngang 12m (2 lô liên kế mỗi lô 6x11 -...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng thuộc gói 2 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang 5,2 tỉ đầy đủ nội thất.Đường trước nhà 16m. KDC an ninh văn hoá.DT 100m2 ngang 5m.Kết cấu 3 tầng có...

      Cần bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán đất Đường A2 VCN Phước Hải . Đường Văn Tiến Dũng (20m) Cạnh căn hộ. Vị trí KD tốt . Giá từ 68tr . liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 *** ạ ....
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Farm 1,45ha Diên Lâm đã hoàn thiện giá cần bán

      6 tỷ 14 m2 428,58 triệu/m2
      - Hạ giá mạnh.- Mảnh farm đã hoàn thiện 1,45ha tại Diên Lâm, Diên Khánh.- Cách trung tâm thành phố Nha Trang 22 kilomet, đường di chuyển rất thuận...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      nền đất MT đường A2 (Văn Tiến Dũng) thuộc Kdt VCN Phước Hải. Hướng đông, lô sạch đẹp. Dt 100m2 (5x20) giá mềm chỉ 68tr/m2liên hệ e Niệm 0901 318 ***
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.