Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 75 m2 72,67 triệu/m2
      Một ngôi nhà có thông số cực đẹp (5x15m) hẻm xe hơi tới nhà đầy đủ nội thất vào ở luôn giá chỉ ngang mảnh đất.- Vị trí kế bên trường cấp 1, hẻm xe...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Nhà đường số 1 sát Tân Phú. Đường 6m.DT 4x16m.Vị trí đẹp. KD buôn bán đa ngành nghề, làm văn phòng. MT đường nhựa 6m hẻm thông. Khu nhà cao tầng, dân trí...
      Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm ô tô 372 Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh.DT: 5,5x10m, nở hậu 5,8m. Nhà 1 trệt + 1 lầu, có 2 PN và 2 WC, hẻm trước nhà 5m. Cách MT 1...
      Hẻm 372, Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 44 m2 150 triệu/m2
      Lên sóng căn villa đẹp xuất sắc góc hai MT HXT thông.Đường Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng khách, khu vực bếp, 4...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 48 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà ngay Vườn Lài và Luỹ Bán Bích - nhà mới đẹp 100 phần trăm.SHR, DT công nhận đủ, nở hậu.DT: 4,0m x 12.0m.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu,...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Hải Chuyên Nhà Phố Quận Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 0 m2
      Nhà Tp Hồ Chí Minh màu xanh - màu đỏ.Khu vip nhất Hiệp Bình Chánh - hẻm xe hơi - không qui hoạch - 73 mét vuông -(4,2x17m) - 2 tầng -...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 10 - Quận 12, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 60 m2 90,84 triệu/m2
      + DT đất: 4 x 15m.+ DT sàn: 160m2.+ Nhà đẹp xây mới kiên cố, 3 tầng 5  phòng ngủ rộng.+ Sổ vuông vắn đẹp, hoàn công đủ.+ Gần BV Q. 12, công viên phần...
      Đường Tân Chánh Hiệp 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Gần cầu Rạch Gia căn hộ chung cư An Phú Đông, Q. 12.- Căn 1: Hẻm 92/ Vườn Lài.+ Giá: 5tỷ5 (còn bớt).+ DT: 8 x 9m = 72.8 mét vuông. Thổ...
      Hẻm 92, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Bán nhà Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp.DT: 4,7m x 10m, nở hậu.Kết cấu: Trệt 2 lầu, nhà cứng cáp vô ở ngay.hẻm ô tô tới nhà.Giá: 5,2 tỉ còn thỏa thuận.L/H...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      căn nhà phố 4 lầu - 2 MT siêu vip.6 tỉ 800 tr.đc: Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.* Đường trước nhà 5m, ô tô ngủ trong nhà, hẻm...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Oanh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      + chính chủ đang kẹt tiền nên bán ngay ngôi nhà DT công nhận đủ 70m2 đường Nguyễn Oanh, ngay trung tâm Gò Vấp gần ngã năm chuồng chó.+ Vị trí nhà gần trục...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      MT KD (6X11M), 6.5 tỉ (Không có căn thứ 2)*** công ty bất động sản TÂN PHÚ LAND THÔNG TIN bất động sản CHÍNH XÁC*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free...
      Đường Số 27, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 84 m2 77,27 triệu/m2
      Ha giá bán ngay trong tuần chốt 6,49 tỉ.Thân gửi ACe bán giúp.Bán giúp e căn sổ hồng, MT đường HT 07.DT: 4m * 21m.diện tích xây dựng: 73m2.diện tích ...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 54 m2 114,82 triệu/m2
      Giá thơm:Bán nhà đã hoàn thiện. Nhà 918/ đường Hương lộ 2, P. Bình Trị Đông A.DT: 4x13.5m, trệt lửng 4 lầu, 5  phòng ngủ, sân thượng sau, 6 nhà ...
      918/, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thới Hiệp 1 - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 126 m2 45,24 triệu/m2
      Mô tả chi tiết.+ Do nợ nhiều gấp bán ngôi nhà MT Tân Thới Hiệp 15.Nhà kết cấu làm 2 văn phòng làm viêc, sân oto rỗng rãi.Gần đường Dương Thị Mười, TTH21,...
      Đường Tân Thới Hiệp 15, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 85 m2 65,77 triệu/m2
      - Chủ thiện chí bán ngôi nhà tâm quyết vị trí MT KD đẹp hiếm có.- MT đường xe tải thông Song Hành, Trường Chinh.- DT 85m2 ngang 4m nở hậu tài lộc.- Nhà 4...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Phạm Văn Chí - 7 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, xung...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 12m tại Đường Võ Thị Liễu - Quận 12, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 63 m2 100 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT.DT 4.5mx14m, 3 lầu, 4 PN.Đường 12m, điện âm, nước sạch.Có công viên, có khu tập thể dục, hồ bơi...Bảo vệ 24/24, có camera giám sát.sổ ...
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.