Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 2m tại Phố Phùng Hưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia.- DT đất: 100 mét vuông ngang 5m, DTXD 240 mét vuông. Hướng Đông.- Nhà 3 tầng: Sân...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      - Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m gói 2 Mỹ Gia Gần ngay cổng trung tâm thương mại, đường lớn rộng 27m vỉa hè rộng 6m.- Nhà vừa xây trang bị đầy đủ ...

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán miếng đất Đường Số 3 Hà Quang 2 đối diện công viên, nằm sát Thích Quảng Đức.Giá: 5.9 tỉ thỏa thuận.DT: 100 m2 ngang 5m.Hướng: hướng Tây Nam.Vị trí:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 4 tầng, 127 m2, giá 5,3 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 127 m2 41,74 triệu/m2
      * Trung tâm Sapa, chúng tôi mang tới cho KH dòng sp Shop - Boutique Hotel chỉ từ hơn 5, X tỉ/căn. KD 2 MT, sinh lời 3 dòng tiền (giá vốn - thương mại - lưu...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 178 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - B'Lao - Bảo Lộc, giá 5 tỷ

      5 tỷ 178 m2 28,09 triệu/m2
      Vị trí: Mặt tiền Trần Quốc Tuẩn, Blao Bảo Lộc Diện tích 178.3m2 , thổ cư 107.3m2Tiện ích xung quanh, gần bệnh viên, bưu điện, cơ sở giao ...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 26 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 26 m2 245,39 triệu/m2
      Ngộp bank hạ bất chấp từ 330 tr/1 sào hạ còn 250 tr/1 sào cho 2,55 ha đất thôn 7 Lộc Ngãi.. Huyện Bảo Lâm.- DT: 2,55 ha (25500m2) - QH nông nghiệp,- MT...
      Đường Âu Cơ, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán shop house 5 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      vin Móng Cái Quảng Ninh đang là tâm điểm thu hút đầu tư ở thời điểm cuối năm.Chỉ với hơn 2 tỉ anh/chị đã có thể đầu tư chắc chắn thu lời 2 tỉ sau 3 năm....
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhanh shophouses 5 tầng, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      - Cần bán căn liên kế mặt đại lộ Nam Sông Mã đối diện KĐT vin Thanh Hóa.- DT 80 mét vuông.- DTXD 352 mét vuông.- Xây thô hoàn thiện mặt ngoài 5...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh căn shophouse 9 tầng, 140 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa - Phú Yên

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu lâu dài và nằm ngay vị trí đắc địa mặt biển trên trục đường đại lộ Hùng Vương(mặt đường 42m) sầm uất.Với kết nối hoàn hảo HTL Seaside nằm trung tâm ...
      Dự án HTL Seaside, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 132 m2, giá 6,6 tỷ tại Thái Nguyên - Thái Nguyên

      6.6 tỷ 132 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay 2 căn liền nhau LK 08 - 03 và LK 08 - 03A mỗi căn có DT 132m2 (tổng 2 căn 264m2).DTXD 2 căn: 470m2. Hướng TN, xung quanh đã có...
      Dự án KĐT Crown Villas, Phường Gia Sàng, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Bán liền kề 5 tầng, 125 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vườn 125 mét vuông đường 16,5m HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Thủ đô Hà Nội. DT: 125m2Xây dựng: 4,5 tầng.MT: 6m.Bàn...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, thành phố Hà Nội.DT: 135 mét vuông.DT sàn xây dựng: 288 mét vuông.Thiết kế:...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,7 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6.7 tỷ 150 m2 44,67 triệu/m2
      Do chuyển nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán lô căn biệt thự Song lập thương mại 150m2, mặt đường trung tâm 36m tại dự án Eco Garden, TP Huế.- DT 150m2,...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 102 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán mảnh dịch vụ đối diện liên kế 1 KĐT Lideco- DT: 102m, MT 7,5m. xây full đất- Đường trước nhà 12m.- Xây dựng 5 tầng.- Vị trí gần...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, TP Hà Nội.DT: 135m.DT sàn xây dựng: 288m.Thiết kế: 3.5 tầng.Đường: Trục đường chính...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Dự án Đông Dương Đức Thượng có 342 căn liên kế với DT trung bình 80 mét vuông (5m*16m).Hai trục đường bố trí mảnh đất là đường 12m và đường 24m.Dự...
      Đông Dương, Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.