Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quận 9, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 75 m2 86 triệu/m2
      ô tô ngủ trong nhà - MT KD 75 mét vuông - đường Số 2 - Tăng Nhơn Phú B - sát bên Vincom Lê Văn Việt - hoàn công chuẩn chỉnh - xách va li ở ngay -...
      Đường Số 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT, PHÚ THUẬN, Q. 7, 70m², 4 TẦNG KIÊN CỐ, đầy đủ nội thất, NHỈNH 6TY..- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu, logia rộng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp shophouse 4 tầng, 60 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 38 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Q. 12, dự án The Sol Residence, DT đất 60 - 90 mét vuông, diện tích xây dựng từ 220 - 300 mét vuông.Nhà xây 1 trệt 3...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 88 m2 61,94 triệu/m2
      B157 hot! MT KD, ngay chợ bà hom - bán đất tặng nhà - 4x22m, chỉ 5 tỉ hơn.Nhà đường số 5, DT 88 mét vuông, 4 x 22m, P. Tân Tạo A, Bình Tân.- Nhà 1...
      Đường Số 5, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      NHÀ BÁN & CHO THUÊ - P8 - GV : 6,8 tỉ ==========ngôi nhà phố chợ An Hội đc : 1084/.... Quang Trung, P. 8 . Gò VấpDT : 4.15m x 16.45m  = 68m giá thuê...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 13 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      MT đường 13, Linh Xuân, Thủ ĐứcNhà trệt lầu mái đúc BTCT DT 5x20m có sân rộng để đc 2 ô tô thoải mái, 2 phòng ngủ 2vs. Nhà xây kiên cố mới đẹpGiá 6...
      Đường 13, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 96 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,18 tỷ

      5.19 tỷ 96 m2 54 triệu/m2
      Cần bán ngay ba miếng đất khu Topia Khang Điền giá mềm.KDC an ninh 24/7, hạ tầng sạch đẹp, dân cư văn minh.- Lô 6x16m đường 16m giá 54 tr/ mét ...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 73 m2 69,87 triệu/m2
      Bán nhà 3 lầu 1 trệt, quá rẻ 5,1 tỉ, MT chợ Xóm Nghèo, KD sầm uất, p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.DT: 73,6 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4X18m).Nhà hoàn...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp miếng đất 15 m2 tại Xã Minh Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 15 m2 400 triệu/m2
      Đất 2 MT đường.Chiều dài MT đường 300m.DT 1.5ha.hotline 0977 229 ***
      Xã Minh Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường số 17 trung tâm hành chính p. Dĩ An Tp. Dĩ An.DT: 110,1 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (5x22m).Cách BigC Dĩ An...
      Đường 17, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Bà chị gửi bán mảnh đất (tặng nhà cấp 4) đường 29/3 sát Nguyễn Phước Lan, vị trí gần cầu Hoà Xuân thuận tiện đi lại. Lô sạch, Tây Bắc.DT 100 mét ...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      🎈Bán nhà 3 lầu 1 trệt, quá rẻ 5,1 tỉ, MT chợ Xóm Nghèo, KD sầm uất, p.Dĩ An, Tp.Dĩ An• DT: 73,6 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4X18m )• Nhà...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất tại Đường Thống Nhất - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,64 tỷ

      6.64 tỷ 0 m2
      Bán đất góc 2MT đối diện căn hộ chung cư LDG Sky khu dân cư Bình Nguyên P. Bình An Tp. Dĩ An.DT: 147,5m2, thổ cư: 100 phần trăm (8x20m).Cách làng...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Yên Thế - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      + QUÁ RẺ - MUA LÀ LÃI+ Nhà 5 tầng có thang máy chỉ nhỉnh hơn giá đất đường này hiện đang 4 tỉ/lô. + giá 5 tỉ - NH định giá cho vay 6 tỉ 7.Vị trí : MT đường...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính sách cực khủng của 30 căn cuối cùng của dự án ngôi nhà phố compound Standard.* Tất cả các căn đều có sổ hồng pháp lí chuẩn.* Bàn giao nhà ngay khi...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Đ̀ ̆̃ - ̂ ̃ ̂ ̛̀ ̂ ̀ ̣ ́: 3 MT đường Bạch Đằng - Bình Minh 5 - Trần Văn Trứ - TP Đà Nẵng ̉ ̂̉: căn hộ chung cư high touch cao cấp sở hữu lâu dài ̛̀ ̀ :...
      Dự án The Filmore Da Nang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư hạng sang The Filmore vị trí trực diện Sông Hàn, TP Đà Nẵng.căn hộ chung cư duy nhất tại Đà Nẵng, sở hữu Ban - Công lồi cho...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 184 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 184 m2 28,27 triệu/m2
      Bán đất DT lớn TẶNG DÃY TRỌ 9 PHÒNG NGAY đại học SƯ PHẠM.Cần bán nhanh dãy trọ sẵn 9 phòng cho thuê kiệt Tôn Đức Thắng, Hoà Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.