Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường An Cư 1 - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà 2 tầng đẹp ven biển - đường An Cư 1, Sơn Trà. Cách biển 500mThông tin :- DT: 56m (4m x 14m). Kết cấu nhà 2 tầng kiên cố gồm...
      Đường An Cư 1, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 90 m2 64 triệu/m2
      KIỆT NGUYỄN VĂN THOẠI - gần biển  - GẦN TRẦN BẠCH ĐẰNG - LÊ QUANG ĐẠO- nền đất 90m2 ngang hơn 5m nở hậu còn sót lại - hướng Đông xây view thấy...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,56 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.56 tỷ 68 m2 81,77 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng là tổ hợp căn hộ, nhà phố thương mại shophouse, shopvilla đc phát triển bởi tập đoàn Sun Group uy tín.Vị trí đắc địa ngay...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 184 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 184 m2 28,27 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy phònh trọ kiệt ô tô ngay bên hông đại học Sư Phạm - thích hợp xây căn hộ chung cư, trọ cho thuê - giá chỉ 28tr/m2.Vị trí: Gần sát bên...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 65 m2 87,7 triệu/m2
      Hàng sập ngộp bank MT đường CMT8, Khuê Trung, Đà NẵngVị trí gần cầu Nguyễn Tri Phương65 mét vuông nhà 4 tầng kiên cố,Giá nhỉnh 5,x ty (chỉ bằng nhà...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Bán nhà c4 có gác lửng đầu đường Phạm Hùng gần đường Mẹ Thứ Hướng Đông, DT: 4,8x23,5=103m2Tặng nhà c4 có gác lửng 1 PN hiện đang cho thuê KD Trục đường...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Tiết - Hải Châu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng víp MT đường Phạm Phú Tiết (7'5m) DTĐ 5x19x3 tầng vị trí đẹp sát Phan Đăng Lưu đối lưng với đường Nguyễn Hữu Thọ nội thất luxury nơi...
      Đường Phạm Phú Tiết, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 91 m2 tại Đường Phạm Nhữ Tăng - Thanh Khê, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 91 m2 60,44 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mặt phố Phạm Nhữ Tăng.Vị trí nằm sát đường Điện Biên Phủ vị trí KD đông mặt đường 7m5. MT kẹp kiệt rất thoáng. DT: 91m2 (ngang gần...
      Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Quỳnh - Thanh Khê Tây - Thanh Khê, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      ngôi nhà chính chủ tự tay thiết kế chọn những vật liệu tốt nhất. Nhà thiết kế hiện đại, kiên cố, nội thất đầy đủ chỉ cần xách va li vô ở ngay không...
      Đường Vũ Quỳnh, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 148 m2, mặt tiền 7m , giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 148 m2 45,95 triệu/m2
      Nhà 2 tầng cực đẹp 2 MT đường Nguyễn Văn Huề giá quá rẻ!DT đất: 148 mét vuông, ngang 7,2m.Nhà mới keng, toàn đồ gỗ xịn sò, gồm 3 PN, 3 tolet, phòng...
      Đường Nguyễn Văn Huề, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      mở bán nhà 3 tầng 3 mê, đường Hòa Minh Liên Chiểu, ĐN.DT đất: 83,4m2 (ngang 5m vuông vắn), DT sàn 188m2.Đường: 5m5, lề 3 m, hướng: ĐB mát mẽ.Công năng:...
      Đường Hoà Minh 9, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tiên Sơn - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      mở bán siêu phẩm 3 tầng đẹp MT Tiên Sơn 6 Hòa Cường Bắc - Hải Châu.- Dt 63,9 mét vuông ngang 4,25m đường 3,75m sau mở 5m.- Nhà 3 tầng thiết kế nội ...
      Đường Tiên Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1 - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng MT Hoà Minh, đường 5m5, ven biển và gần Kinh Dương Vương.- DT đất: 84 mét vuông (ngang 5m).- Gồm: 3  phòng ngủ, 3 toilet,...
      Đường Hòa Minh 18, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tùng Thiện Vương - Ngũ Hành Sơn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Tùng Thiện Vương.Công năng: 1 phòng khách, 3 PN, 1 bếp, 3  toilet, nội thất đầy đủ... Sân để oto.1. DT: 95 mét vuông...
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 54 m2 105,56 triệu/m2
      Siêu phẩm mảnh đất 54 mét vuông - TĐC Thế Lữ giá chỉ hơn 5 tỉ xíu - DT 54 mét vuông - ngang 4m- Đường 10m - Hướng Đông - mảnh đất vuông ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 1 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Dự án Royal River City là KĐT hiếm hoi có vị trí đắc địa nằm tại phố đi bộ Thế Lữ trong trung tâm TP Hải Phòng.* Tình trạng dự án: Đã phá dỡ bức tường...
      Dự án Royal River City, Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng ngay cạnh trung tâm hành chính mới tại Bắc Sông Cấm, Thủy Nguyên Hải PhòngNgay đường Đỗ Mười DT: 110 mét vuông, xây dựng...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Nhà dân 5 tầng lô 17 Lê Hồng Phong.- DT 60 mét vuông, ngang 4m, từ tầng 2 xây đua văng 68 mét vuông.- 2 MT, không lỗi phong thủy, view công viên...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.