Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Chuyển nhượng biệt thự 155 m2, giá 32 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      32 tỷ 155 m2 206,46 triệu/m2
      Do chuyển công tác gia đình cần bán biệt thự song lập tại Làng Việt Kiều Châu Âu, DT 150m² MT 10m sâu 15m xây 3 tầng, nhà hoàn thiện có thuê kiến trúc sư...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Duy Nhất Tại The MANOR Nguyễn Xiển Shophouse 99M 5 TẦNG 31 TỶ full nội thất KD siêu tốt 0903417838

      31 tỷ 99 m2 313,14 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại shophouse The Manor DT: 99 mét vuông 5 tầng đầy đủ nội thất cao cấp, mặt đường lớn vỉa hè rộng 10m, hai MT...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim - Phường Thanh trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 600 m2, giá 39,39 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      39.39 tỷ 600 m2 65,66 triệu/m2
      **********************Villa biển TP Vũng Tàu - The Maris.- CĐT: TDG Group.- Quản lý & Vận hành: AHS (Thái Lan).- Vị trí: Đại lộ 3/2, P. 10 - 11, TP Vũng...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn 427 m2, giá 37 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 427 m2 86,66 triệu/m2
      Bán căn hộ Penthouse The Vista An Phú Địa chỉ ngay Xa Lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, TP Thủ ĐứcGiá bán 37 tỷ all in nội thấtCó hiện...
      628C Xa lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, quận 2, TP Thủ Đức, TP HCM

      Cần bán ngay nhà phố 70 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 70 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố 7 tầng Hồ Tùng Mậu Cầu Giấy 70m² mt 5m 35 tỉ mặt đường to nhà mới đẹp.Vị trí tại Hồ Tùng Mậu P. Mai Dịch Q. Cầu Giấy. Gần phố Trần Vỹ, đường...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 209 m2, giá 33 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      33 tỷ 209 m2 157,9 triệu/m2
      🔜 🔜 🔜 🔜 Gia đình chuyển sang Pháp sinh sống.  bìa đỏ 𝐂𝐡í𝐧𝐡 𝐂𝐡ủ 𝐜ầ𝐧 𝐛á𝐧 𝐜ă𝐧 𝐁𝐢ệ𝐭 𝐭𝐡ự 𝐝ự á𝐧 𝐏𝐚𝐥𝐦 𝐆𝐚𝐫𝐝𝐞𝐧 𝐭𝐡𝐮ộ𝐜 đô...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 120 m2, giá 39 tỷ tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy - Hà Nội

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      BÁN NHÀ căn biệt thự LÔ GÓC ô tô 5 TẦNG HOÀNG NGÂN CẦU GIẤY 120 mét vuông MT 6.5M 39tỉ AN NINH 24/24 THOÁNG MÁT Vị trí trong khu căn biệt ...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất 2045 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường DX 004 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 40 tỷ

      40 tỷ 2045 m2 19,56 triệu/m2
      Bán đất Phú Mỹ tp thủ dầu một bình dương-có : 39,9 m MT đường nhựa thông tứ hướng - 39,9 x 47,8 x 58 = 2045 m² có 700tc- tiện ích KD đa ngành nghề- giá...
      Đường DX 004, Phường Phú Mỹ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 68 m2 544,12 triệu/m2
      chính chủ cần để bán ngay tòa văn phòng KD cực đỉnh phố Nghĩa Tân. Vị trí đẹp số 2 không ai dám nhận là số 1 ở phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy. Tọa lạc tại vị trí...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 154 m2 tại đường Nghi Tàm - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 38 tỷ

      38 tỷ 154 m2 246,76 triệu/m2
      MẶT PHỐ TRUNG TÂM, TÂY HỒ LỘNG GIÓ, 2 MẶT THOÁNG, DT 154M, 4 TẦNG, MT 4,6M, GIÁ 38 tỉ,+ Nhà mặt phố 2 mặt thoáng trước sau, siêu đẹp, siêu tiện ích,...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp shophouse 262 m2, giá 32,1 tỷ tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      32.1 tỷ 262 m2 122,52 triệu/m2
      560 căn hộ chung cư tại K1-K2-K3 Khai Sơn đã có chủ, chỉ 3 tháng nữa nhận nhà - đảm bảo tiềm năng KD cực lớn cho nhà phố thương mại khối đếCăn nhà ...
      Đường Ngọc Thuy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 120 m2 300 triệu/m2
      Nhà bán cách mặt phố Nguyễn Hoàng 25m, trước nhà ô tô tránh, ngõ sau nhà SH quay đầu. Ngõ thông KD cực tốt.Vị trí lý tưởng Q. Nam Từ Liêm, gần bến xe Mỹ...
      Ngõ 66, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 96 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 37,6 tỷ

      37.6 tỷ 96 m2 391,67 triệu/m2
      Mặt phố KD đỉnh - thang máy nhập - lô góc 2 MT - nội thất tiền tỉ - xem là ưng.- Chính chủ nhờ bán nhanh ngôi nhà mặt phố khu Thái Hà, Thái Thịnh, P....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, lô góc mặt phố Nguyễn Hy Quang. Đường thông thoáng, rộng rãi, ô tô dừng đỗ, KD sầm uất.- DT 75m2, 8 tầng thang máy, MT 4m.- Nhà thiết kế...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 170 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 170 m2 229,42 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 4 tầng phố Đội Cấn - Cả Phố Mới có một căn duy nhất - MT khủng - 3 mặt thoáng - vip nhất phố - KD - an sinh xã hội - đỉnh cao. Vị...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 75 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      CHỦ RẤT GẤP GIẢM CHÀO CÒN 31TỈ . 75M - 8 TẦNG , GIÁ 31 TỈSIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN HY QUANG - TT Q ĐỐNG ĐA - VỈA HÈ - KD SẦM UẤT - 2 MẶT THOÁNG - CHỦ TỰ XÂY...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 89 m2 337,08 triệu/m2
      Căn siêu hiếm mặt phố kèm đường sau nhà, thông thoáng, vỉa hè đá bóng, KD bất chấp ngay tại phố Nguyễn Khả Trạc khu phân lô vip.+ DT: 89m.+ MT: 5m.+ Giá:...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 90 m2 366,67 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa thuận tiện giao thông làm văn phòng viện thẩm mỹ spa trước nhà có vải hè 4m, khu vự tập trung đông cư dân sầm uất.+ Mặt phố rộng, đường 2...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.