Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 111 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 111 m2 270,28 triệu/m2
      căn nhà phố LẠC LONG QUÂN – 3 MẶT THOÁNG, oto TRÁNH – SÁT PHỐ - NHÀ DÂN XÂY KIÊN CỐVị trí: nhà nằm ở phố Lạc Long Quân, ngõ oto tránh nhau, gần các tuyến...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 208.800003051758 m2 tại Đường 31A - An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35.5 tỷ

      35.5 tỷ 208,81 m2 170,02 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu An Phú An Khánh Q. 2, giá siêu mềm. miếng đất đường 31A, DT 208.8 mét vuông (9mx23m). Hướng Bắc, đường trước nha 12m.giá...
      Đường 31A, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Phố Nguyễn Cừ - Thảo Điền - 2, giá 31 tỷ

      31 tỷ 120 m2 258,34 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, ngay chợ Thảo Điền, MT đường Nguyễn Cừ, Thảo Điền, Tp. Thủ Đức. Có DT đất 112m² thổ cư, cả lộ giới khoảng 120m² đất, (4x30m), hiện trạng...
      Phố Nguyễn Cừ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 123 m2 tại đường Thụy Khuê - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 123 m2 317,08 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ THUỴ KHUÊ – TRUNG TÂM Q. TÂY HỒ, KD SẦM UẤT, VỈA HÈ RỘNG, 7 TẦNG THANG MÁY.căn nhà nằm ở vị trí đắc địa, DT siêu rộng, gần các tuyến phố...
      đường Thụy Khuê, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 3500 m2 tại Phường 5 - Tân An - Long An, giá 38 tỷ

      38 tỷ 3500 m2 10,86 triệu/m2
      Cần Bán Đất TMDV Đã Hoàn Công '' XD Kho '' 1000m² Ngay Đầu TP Tân An , Long An- Vị trí : Cách QL 1A chỉ 500m, P. 5, tp Tân An, Tỉnh Long An - DT : 50m...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 110 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 110 m2 300 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Song Hành, An Phú, Q. 2 cũ, TP Thủ Đức, nằm ngay vị trí đắc địa MT đường Song Hành, khu vực tập trung NH, nhà hàng, showroom, văn phòng...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 161 m2, giá 30 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền chuyển nhượng lại căn VILLASS Tân cổ điển tại KĐT vạn Phúc city Tp Thủ Đứcvị trí : Khu villass - căn biệt thự Tại KĐT vạn Phúc cityTiện...
      Khu phố 5, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 215 m2, giá 30 tỷ tại Phường Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 215 m2 139,54 triệu/m2
      Bán chung cư 5  phòng ngủ Q2 Thảo Điền nội thất luxury, sở hữu thang máy riêng và sảnh riêng.5 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh - 215m².- Bàn...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1070 m2, hướng Tây tại Dĩ An - Bình Dương, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1070 m2 32,72 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Đất 35 tỉ TL - 1070 mét vuông (ngang 11,5m). Thổ cư 100 mét vuông. 655SHR. Hỗ trợ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 80 m2, giá 30 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Bán nhà liên kế 80 mét vuông x4 tầng dự án Green Pearl 378 Minh Khai nội thất đầy đủ, oto đỗ cửaBán nhà liên kế 80 mét vuông x4 tầng dự án...
      Số 378 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 870 m2, hướng Tây tại Đường Tô Vĩnh Diện - Dĩ An - Bình Dương, giá 33 tỷ

      33 tỷ 870 m2 37,94 triệu/m2
      Đất MT KD gần làng ĐHQG, P. Đông Hoà, TP Dĩ An.Đất 33 tỉ TL - 870m²  (ngang 13,5m nở hậu 21m). Thổ cư 360m². 648sổ hồng. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí: MT...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 150 m2, giá 30 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse thấp tầng nội khu S1,2 đại dự án vin SMart City - Nam Từ Liêm.Quy mô 30 căn, mỗi căn 150m2 đất, xây dựng 5 tầng trong...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại 120 m2, giá 30 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Dự án Jade Square vị trí đắc địa, tọa lạc trung tâm mới của Thủ đô Hà Nội cạnh Starlake, Ciputra. Xung quanh tương lai nhiều cao tầng, cơ quan, trường...
      Đường Phạm Văn Đồng, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 231 m2, giá 38 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 231 m2 164,51 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẲNG CẤP - KHU VỰC NHIỀU QUAN CHỨC Ở - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA + Nhà cách công viên Linh Đàm,hồ Linh Đàm chỉ hơn 100m,tiếp giáp khu đô thị...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 244 m2, giá 39 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      39 tỷ 244 m2 159,84 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự đơn lập trung tâm phân khu Cọ Xanh dự án vin Ocean Park 2.DT đất 244m² xây 4 tầng siêu hiện đại phong cách Địa Trung Hải, sân vườn...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Bán nhanh miếng đất 3912 m2, mặt tiền 60m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 3912 m2 10,23 triệu/m2
      💥💥💥 Cần bán đất DT  3912 mét vuông(60x60) MT Đường Lê Minh Công - Tân Phước - Tx LaGi - Bình Thuận.Đất quy hoạch ONT có sẵn 800 mét ...
      Đường Lê Minh Công, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán khách sạn ngay tại mặt biển Bãi Cháy 35 phòng, hướng Đông Nam 38 tỷ full nội thất

      38 tỷ 240 m2 158,34 triệu/m2
      Bán hotel 5* trung tâm Bãi Cháy - Hạ Long, thiết kế  35 phòng, đi bộ 2p ra bãi tắm, cạnh công viên Sun World, 38 tỉ.hotel đc thiết kế theo phong cách...
      Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 36 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      36 tỷ 126 m2 285,72 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách căn biệt thự bán KĐT Nam Thăng Long - Ciputra Tây Hồ TP Hà Nội.I. căn biệt thự GĐ 1. căn biệt thự C4, DT 198m², 5 phòng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.