Thông tin mô tả
Đất
- GIÁ 31
-
- Đường 2
- Hiện trạng cho thuê thu nhập 80 triêu/tháng
- Xây dựng tự do cao 7 tầng
- Thích hợp xây buiding.
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 450 m2
Giá/m2: 68,89 Triệu/m2
1011384
Mua bán
Đất
- GIÁ 31
-
- Đường 2
- Hiện trạng cho thuê thu nhập 80 triêu/tháng
- Xây dựng tự do cao 7 tầng
- Thích hợp xây buiding.
Trần Minh Quang
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2