Thông tin mô tả
Bán tòa nhà Apartment 7 tầng thang máy mới tinh, xịn sò phố Kim Giang,
Tòa nhà với 34 phòng khép kin, dòng tiền 1.5
+
+
+
+
+ Làm việc chính chủ Mr DAN.
Giá: 34,6 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 314,55 Triệu/m2
1013938
Mua bán
Tòa nhà với 34 phòng khép kin, dòng tiền 1.5
+
+
+
+
+ Làm việc chính chủ Mr DAN.
Văn Dần
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2