Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 8 tầng, 176 m2, mặt tiền 10m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 176 m2 190,35 triệu/m2
      * Bán toà căn hộ dịch vụ mặt ngõ phố Thụy Khuê, Tây Hồ. DT 176m2 xây 8 tầng thang máy 3 mặt thoáng nhiều ánh sáng tự nhiên, MT 10m, oto vào nhà, cách phố...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 89 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 89 m2 370,79 triệu/m2
      Cần tiền chuyển ra vin.Nhà phân lô - lô góc - ôtô tránh vỉa hè - khu vực hiếm nhà bán.- ngôi nhà có vị trí cực đẹp và thuận tiện giao thông, khu vực tập...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      - Nếu như xu thế bất động sản thập niên trước là cây xanh - thảm thực vật. Thì giờ đây mặt hồ mới là điểm nhấn quan trọng nhất - điển hình như vin của tập...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 306 m2, mặt tiền 12m tại Đường Âu Cơ - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 306 m2 106,21 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán, nhà căn biệt thự đẳng cấp ngõ 374 đường Âu Cơ, Tây Hồ.Thiết kế 4 tầng nổi, 1 hầm. Đường trước nhà to rộng, ô tô đỗ cửa. View sông cực...
      374, Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 130 m2 269,24 triệu/m2
      Bán block cho thuê, Kim Mã, Ba Đình, dòng tiền trên 2 tỉ /năm, DT 130m2 *9 tầng thang máy, MT 8m, chào 35 tỉ (tl).+ Vị trí trung tâm, 10m oto, 30m ra mặt...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân, giá 34 tỷ

      34 tỷ 70 m2 485,72 triệu/m2
      Bán nhà MP Lạc Long Quân, Tây Hồ 70  mét vuông x 6 T x MT 6 m x giá nhỉnh 30 tỉ. KD đỉnh, vỉa hè đá bóng. Nhà mới.+ Vị trí đắc địa, gần Lotte vài bước...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 168 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 168 m2 190,48 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự sang trọng đường Nguyễn Thái Bình, P12 Tân Bình.- DT: 10x18m, công nhận 168 mét vuông.- Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu mới...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 169 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 169 m2 186,4 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự siêu víp Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình, vị trí đắc địa khu víp k200, DT 169 mét vuông, ngang khủng 10m hiếm có, thiết kế 4...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 30 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      Chủ KD không thuận lợi nên cần bán ngay căn biệt thự đường Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 10x18m, 170m2.- Kết cấu: 4 lầu.- Nhà mới cứng cáp,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 33 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 300 m2 110 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự quan chức 4 tầng Q. Bình Thạnh đường Lê Quang Định.- DT: 9 x 30 (nở hậu 10m).- căn biệt thự tuyệt đẹp sang trọng nhìn là mê. Thiết kế...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 31 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 152 m2 203,95 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm, GĐ 2 Crest Residence.- DT...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán kho xưởng MT đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A. DT: 17 x 35m. KC: Trệt + lửng. Giá 40 tỷ

      40 tỷ 650 m2 61,54 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê kho xưởng MT đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân - 75 tr / Tháng.DT: 17 x 35. Tổng sử dung: 650 mét vuông.giá: 40 tỉ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 150 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 34 tỷ

      34 tỷ 150 m2 226,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 8m 449 Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10 (giá siêu mềm nhất khu vực).- DT: 8.2x20m vuông vắn công nhận 150 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt,...
      449, Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 222 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 222 m2 141,9 triệu/m2
      Cuối năm do tình hình công việc khó khăn nên phải bán cắt lỗ nhà góc 2 MT khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q2.DT: 12*19.Hiện trạng: căn biệt thự cũ, tiện đập...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 200 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất cho khách mua dịp cuối năm:1. DT vuông vắn, góc 2 MT đường khan hiếm, không có lựa chọn thứ hai so sánh.2. Giấy tờ pháp lí đầy đủ rõ...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 212 m2, mặt tiền 11m tại Đường Đất Thánh - Tân Bình, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 212 m2 155,19 triệu/m2
      Cô mình ở nước ngoài nhờ bán MT Đất Thánh - Lý Thường Kiệt, Q. Tân Bình.- DT: 11 x 22m. Công nhận đủ, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Hiện trạng nhà c4,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 95 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 95 m2 315,79 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán lỗ dự án The Global City 6,2 tỉ giá mua 36,2 tỉ kẹt tiền cần bán ngay. Dãy liên kế 5 giá siêu mềm nhất trên thị trường.
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouses 1 tầng, 166 m2, giá 32 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 166 m2 192,78 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Cardinal Court đường lớn. Khu mới giao nhà của Phú Mỹ Hưng.DT: 166m2, có lầu.Đông Nam.Đường lớn 17.5m.Bán giá 32ty.Có...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.