Thông tin mô tả
- Nhà nằm trên tuyến đường
- Ngang 6m1, nở hậu,
- Tầng 1 trống suốt, trước đây
- Nằm trong khu
-
- Những
Giá: 36,5 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 202,78 Triệu/m2
838767
Mua bán
- Nhà nằm trên tuyến đường
- Ngang 6m1, nở hậu,
- Tầng 1 trống suốt, trước đây
- Nằm trong khu
-
- Những
Ngô Thị Hồng Gấm
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2