Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 100 m2 350 triệu/m2
      Mặt phố Thanh Xuân - nhà mới - 8 tầng thang máy - lô góc - dòng tiền 150 tr/tháng.Mô tả:+ DT 100m2 x 8 tầng.+ Vị trí đẹp, mặt phố Nhân Hoà, trung tâm Q....
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 126 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 126 m2 253,97 triệu/m2
      - chính chủ gửi cần bán nhanh ngôi nhà nằm trên mặt phố trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đắc địa thông thương tuyến phố lớn Liễu Giai, Văn Cao, đi 5 ph ra tới...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 126 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 126 m2 293,66 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN, HẠ 1 tỉ ĐỂ BÁN, MP HỒNG TIẾN, NHỎ XINH, VỪA TIỀN 126M *6 TẦNG THANG MÁY, MT 5.5M, CÒN HƠN 3 CHỤC tỉ ( TL LINH HOẠT) +Mặt phố KD đỉnh, gần Ngọc...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà phố 6 tầng, 55 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 55 m2 572,73 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ B.A.N NHÀ MẶT PHỐ QUÁN THÁNH - BA ĐÌNH - thành phố Hà Nội.💥DT : 55 mét vuông * 6 tầng thông sàn 💥✅ Vị trí vip nhất phố Quán Thánh . Mặt...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 96 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 96 m2 322,92 triệu/m2
      bán ngay, NHÀ NGỌC THỤY, DÂN XÂY, MỚI ĐẸP, SẴN Ở, GIÁ TL MẠNH, 96M *6 TẦNG THANG MÁY, MT 4.5M _Đoạn đẹp nhất phố, vỉa hè rộng, KD các loại hình dịch vụ....
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 276 m2, giá 35 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 276 m2 126,82 triệu/m2
      Toà nhà khủng tại Phan Huy ích ngay EmartDT: Ngang 8,9m (nở hậu 9,8m) x dài 29m.Gồm 1 tầng hầm đậu vừa 6 - 7 chiếc ô tô.- Phòng khách, bếp, 5 PN. (WC riêng...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, giá 38 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 0 m2
      Thông tin sp: căn biệt thự khu dân cư Đại Phúc, Phạm Hùng, Bình Chánh.- DT: 15x22.5 (337.5 mét vuông). diện tích sử dụng: 650m.- Giá: 38 tỉ có...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 168 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 168 m2 190,48 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp khu vực sang trọng an ninh yên tĩnh đáng sống bậc nhất Q. Tân Bình.- DT: 7m x 17m, DTCN: 168 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu.-...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, giá 39,8 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      39.8 tỷ 0 m2
      Chính Chủ cần định cư Gửi bán ngay căn biệt thự Siêu Sang ngay Hẻm đẹp Lê Văn Sỹ Q. 3 . - DT: 10x22m vuông vắn không lỗi phong thuỷ. - Kết cấu : Trệt 3...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vạn Phúc Ba Đình KD đỉnh ở sướng 100m giá nhỉnh 30tỉ.Mặt phố - KD - vỉa hè - oto 2 chiều - MT đẹp.+ Nhà 5 tầng chủ tự xây KCBT vững chắc.-...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự 3 tầng, 360 m2, giá 34 tỷ tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 360 m2 94,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Bình Lợi, P. 13, Bình Thạnh.- DT: 20m x 18m, 360 mét vuông.- 3 tầng.- Đường trước nhà 12m, View công viên, cách sông 20m.- giá: 34...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Cần bán biệt thự góc ngay trục đường chính tại khu dân cư Ninesouth Nhà bè- DT: 10x20 m²- XD: Trệt, 3 lầu- Sân vườn xung quanh nhà- đầy đủ nội thất...
      Dự án Nine South Estates, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 36 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 140 m2 257,15 triệu/m2
      Cần bán gấp căn nhà phố villa siêu đẹp hiện đại thiết kế Châu âu nội thất nhập ngoại chính hiệu.DT 140m2.Hầm trệt 3 lầu sân thượng tiểu cảnh.Hệ thống máy...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, giá 36,5 tỷ tại Đường D3 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 0 m2
      căn biệt thự đơn lập Riviera Cove, Q9 cơ hội mua căn biệt thự giá mềm có 1 không 2 ạ!DT đất: 406,5 mét vuông.Ngang 16,76m. Dài 24m.DT sàn:...
      Dự án Riviera Cove, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Tnhh Investment Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 177 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 177 m2 177,97 triệu/m2
      căn biệt thự khu vip tân bình, đường 8m xe tải tránh nhau thông Thân Nhân Trung, vị trí đẹp khu vip phân lô đồng bộ, 177 mét vuông, ngang khủng 10m,...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 38 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu An Phú An Khánh ngay công viên Cao Đức Lân.- Vị trí căn nhà cực đẹp, đường trước nhà rộng 12m thông thoáng, khu vực an ninh, yên...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 31 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 60 m2 516,67 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhà liền kề tại dự án Hà Đô Centrosa đường 3/2, Q. 10, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT đất: 5mx12m = 60m.- DT sàn: 1 trệt 3 lầu...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 2 tầng, 126 m2, giá 39,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      39.71 tỷ 126 m2 315,08 triệu/m2
      căn biệt thự Mỹ Giang - Phú Mỹ HưngDT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu Gồm 4 PN, 4 tolet, phòng khách và bếp rộng rãiđầy đủ nội thất cao cấp, nhà mới 100%SHR...
      Dự án Mỹ Giang, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.