Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Căn Hộ Trung Tâm Đà Nẵng The Vista Residence bàn giao quý 3/2025 với nội thất liền tường cao cấp.

      4 tỷ 119 m2 33,62 triệu/m2
      The Vista Residence Đà Nẵng là biểu tượng mới của căn hộ hạng sang tại trung tâm quận Hải Châu, mang đến không gian sống đẳng cấp với giá từ 55-60 triệu...
      Đường Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Phường Hòa Cường Nam, Quận Quận Hải Châu, Đà Nẵng

4 tỷ 119 m2 33,62 triệu/m2

      Sở hữu lô đất nền 67 m2 tại Đường Cổ Loa - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 67 m2 59,71 triệu/m2
      Chỉ 4 tỉ - Sở hữu miếng đất XD sổ riêng đường Cổ Loa, P2, Đà Lạt 67m²- DT: 67m²; full xây dựng.- Đất nằm ngay trung tâm TP, khu vực cư dân ổn định, gần...
      Đường Cổ Loa, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà đất 32 m2 tại Đường La Phù - La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 32 m2 124,38 triệu/m2
      A Hoàng gửi e bán giúp ngôi nhà . Bán Nhà La Phù 32m² . 3 tầng . MT 3,4M . Giá 3,98 tỉ Lô Góc , ÔTÔ 7 Chỗ Đỗ Cửa , sát vách  Khu D Geleximco tiện...
      Đường La Phù, Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 91,0999984741211 m2, hướng Đông-Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 91,1 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc 91,1m² đất xóm 3 Đông Dư. Cách trục chính 100m, 3 mặt thoáng, sau đất là hồ to.+ DT: 91,1m², MT 7,48m, đường trước đất rộng 2m, tọa...
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 65 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Hạ Giá bán ngay ngôi nhà Đẹp đường Trịnh Hoài Đức, Đà Lạt giá 3.8 tỉ- DT đất: 65 mét vuông;- Nhà 1 trệt, 2 lầu gồm: 1 phòng khách, 4 PN, 4...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 91,0999984741211 m2, hướng Đông-Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 91,1 m2 52 triệu/m2
      Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 132 m2 tại Đường 131 - Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 132 m2 28,79 triệu/m2
      Chính chủ bán 132m lô góc 2 MT Fum thổ cư trục chính kim doanhD/C -thôn Xuân long -Tân dân -sóc Sơn Cách QL35 vào 600m Cách cổng trường cảnh sát 40m liên ...
      Đường 131, Tân Dân

      Sở hữu nhà shr 31 m2 tại Đường Yên Bệ - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      Bán nhà Yên Bệ, Kim Chung. Sau trường Trung học phổ thông Hoài Đức A. Ngõ thông Ôtô đỗ cửa. Nhà ở ngay.- DT: 31m².- MT: 3,4m (nở hậu).- Đường trước nhà:...
      Đường Yên Bệ, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 31 m2 tại Đường 422 - Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 31 m2 119,36 triệu/m2
      Bán nhà Tân Lập, Đan Phượng 31 mét vuông. Cách 20m đến trục chính 422. Nhà hoàn thiện sẵn ở ngay.- DT: 31 mét vuông.- MT: 5,2m (MT rộng vuông ...
      Đường 422, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      🏡 Bán nhà dân xây 3 tầng, đầy đủ nội thất tại Tây Mỗ, gần Vinhomes - Thiết kế 3PN, Tiện ích đầy đủ

      4.35 tỷ 60 m2 72,5 triệu/m2
      🏡 Nhà dân xây 3 tầng, đầy đủ nội thất tại Tây Mỗ, gần Vinhomes - Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 mặt thoáng nhô 4 tỷ✨ Chỉ cách 15m ra đường lớn, ô tô tránh nhau,...
      Đường Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Xã Tây Mỗ, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 37 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 37 m2 133,79 triệu/m2
      Chị Hà chính chủ nhờ e bán ngôi nhà 👉🏻👉🏻 Diện  tích 37 mét vuông .  xây 4 Tầng . MT 5m . Giá 4.95 tỉ có thỏa thuận + / Thiết Kế...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Nơ 1A Linh Đàm thiết kế 3PN2WC đầy đủ nội thất

      3.89 tỷ 73 m2 53,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền lên bán căn hộ chung cư Nơ6 Bán Đảo Linh Đàm CĐT HUD xây dựng thiết kế 3 phòng ngủ,2 toilet rộng rãi thoáng mát.Nội thất...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 62 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,05 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Loại căn 2N2WC -Nội thất nguyên bản chủ đầu tư -hợp đồng mua bán chính chủ -logia mặt sảnh tòa P3 nhìn đường Lý Thánh Tông -Nhìn đc...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 95 m2, giá 4,35 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 95 m2 45,79 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mizuki Park 95 mét vuông 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh như hình giá 4,350 tỉ gồm các thuế phí, phí bên nào bên đó tự...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 500 m2 tại Đường An Sơn 32 - An Sơn - Thuận An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 500 m2 9,2 triệu/m2
      Chủ Bán Đất 500  mét vuông & 686  mét vuông đường An Sơn 32, Xã An Sơn, TP Thuận An, bình dươngDT : 15 x 32 ( 500m2 trong đó có 100 mét...
      Đường An Sơn 32, An Sơn

      Cần bán gấp căn nhà riêng 25 m2, hướng Bắc tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 25 m2 154,81 triệu/m2
      3.87 tỉ-120 DƯƠNG VĂN BÉ-4 TẦNG-3 NGỦ-nội thất đầy đủ-HBT-HN-0708399666/p>*120 Dương Văn Bé-DT 19/25m2- 4 tầng- MT 3m- giá 3.87 tỉ (thỏa thuận)*Mô...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 128 m2 tại Đường 26 - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 128 m2 25,71 triệu/m2
      NHÀ 2 LẦU - HOÀN CÔNG - VỊ TRÍ RẤT ĐẸP (Nằm sát - Chợ An Khánh - Kế đại học Y Dược)       ...
      Đường 26, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
      D
      BẤT ĐỘNG SẢN PHƯỚC DUYÊN Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.