Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nền đất 133 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 133 m2 25,57 triệu/m2
      🌅🌅🌅 Chính chủ cần bán miếng đất cù lao Hiệp Hòa 🌅🌅🌅 DT:  4×33 m , hướng bắc 🌅🌅🌅 pháp lí xổ hồng, thổ cư 100  phần ...
      Xã Hiệp Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Huyền Kỳ - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      Cần Vốn để mở rộng KD Tết 2024. Bán nền đất Phú Lãm- Hà Đông.Thông tin nền đất:S DT 30m25 Tầng Thiết kế hiện đại:T1: Bếp + khách +  nhà vệ ...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Căn Hộ View Sông 2PN-63m2-Tổng CK 15%-0907456379-TT 680tr-Trả 1%/th-Vay 70% LS 0%-Tặng ngay 100tr

      3.36 tỷ 63 m2 53,34 triệu/m2
      Căn hộ view sông 2PN 63m² - Tổng CK 15% 0907 456 379  - TT 680tr - trả 1%/th - hổ trợ vay 70% - lãi suất 0% - Tặng ngay 100tr - mặt tiền đường 40m.*...
      Đường Đường Lê Văn Lương, Xã Xã Nhơn Đức, Huyện Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 213 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 213 m2 21,13 triệu/m2
      Cần tiền KD nên tôi muốn bán ngay căn hộ chung cư nhà phố thương mại tại căn hộ chung cư 35 Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân (Đối diện chợ KP 2...
      Đường Hồ Học Lãm, An Lạc

      Bán nhanh căn hộ chung cư 81 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 81 m2 38,89 triệu/m2
      Cần bán căn 3PN2 nhà vệ sinh khu The rainbow - View trực diện hồ bơi con dơi siêu đẹp - Tặng nội thất như hình👉 Giá chỉ 3tỷ150 bao thuế phí sang...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 52,4000015258789 m2, hướng Bắc tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52,41 m2 62,03 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ 500tr bán ngay 52,4 mét vuông ( 4 x 13,1m ), vuông vắn, hướng Bắc. Giá chỉ 3 tỉ 250 ( TL mạnh ). Vị trí: Cách ngã 4 Võ Văn...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 31 m2 tại Đường Yên Bệ - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 31 m2 128,39 triệu/m2
      Bán nhà Yên Bệ, Kim Chung. 120m đến trường Trung học phổ thông Hoài Đức A. Ôtô đỗ cửa. Nhà ở ngay.- DT: 31m².- MT: 3,5m (nở hậu).- Đường trước nhà: 2,6m...
      Đường Yên Bệ, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 56 m2, hướng Đông-Nam, giá 3 tỷ tại Xã Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt quỹ hàng siêu VIP The Fibonan đợt 3. hotline: 0968 968 605Miễn phí xem dự án, tận tâm, nhiệt tình, Cam kết minh bạch...
      Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,32 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.32 tỷ 68 m2 48,83 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc 2PN2 nhà vệ sinh - tòa P22x05Giá 3.32 bao phí .Thông tin chi tiết call ngay: 0366213358 (Zalo/Imes)
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 95 m2, giá 4 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Bán rẻ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 95  mét vuông MT Bùi Văn Ba, Tân Thuận Đông, Q. 7Giá chỉ: 4tỷcăn hộ góc 95 mét vuông tầng đẹp view...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 74,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Ngô Đức Kế - 7 - Vũng Tàu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 74,5 m2 61,75 triệu/m2
        * Bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu mới đẹp hẻm oto Ngô Đức Kế - P. 7, tọa lạc tại khu vực dân trí cao an ninh cực tốt, yên tĩnh, gần khu trung tâm ăn uống...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà đất 22 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Dạ Nam - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 22 m2 152,28 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Dạ Nam P. 2 Q. 8. Nhà đẹp vào ở liền, gần cầu Chữ YGiá: 3.35 tỉ– DT đất: 21.5m² (3.14m x 7.52m); DTSD: 64.5m²– Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu với 3...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 39 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 39 m2 107,7 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, nhà mới sửa lại, gần chợ SángGiá 4.2 tỉ– DT đất: 38.4m² (3.27m x 11.51m); DTSD: 74.4m²– Hiện...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 85 m2, giá 4,58 tỷ tại Đường Phố Cúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.58 tỷ 85 m2 53,89 triệu/m2
      🥰Thông tin chung cư: - DT: 𝐭𝐮̛̀ 𝟕𝟖-𝟖𝟓𝐦𝟐✔️ - Phòng khách + bếp siêu rộng, thoải mái không gian tiếp khách, quây quần✔️ - Mỗi chung ...
      Đường Phố Cúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 47 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 47 m2 99,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Minh Trực P. 5 Q. 8. Nhà hẻm 1 xẹt, KDC an ninh, gần trung học cơ sở Sương Nguyệt AnhGiá: 4.68 tỉ– DT đất: 46.9m² (4.02m x 12.56m); DTSD:...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 40 m2 116,25 triệu/m2
      Bán nhà  hẻm Âu Dương Lân P. 3 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, nhà xây kiên cố vô ở ngayGiá: 4.65 tỉ– DT đất: 39.4m² (4.67m x 10.39m); DTSD: 58.1m²– Hiện...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 64 m2, giá 3,42 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.42 tỷ 64 m2 53,44 triệu/m2
      KH vui lòng hotline: 0986 144 480 để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:- vị trí: Tòa SO2 , căn hộ Solforest , khu ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 107 m2 tại Đường Bình Nhâm 41 - Bình Nhâm - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 107 m2 32,72 triệu/m2
       • Nhà P. Bình Nhâm ( Gần Bên Sân Golf Sông Bé ) Cần Bán.• Kết Cấu 1 Trệt 1 Lầu Đúc Kiên Cố 2 Sàn Beton.• DT: 5M X 21M (Ra Đường Nhựa ~ 45M)• Công...
      Đường Bình Nhâm 41, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.