Thông tin mô tả
Cần bán nhà đường Trần Nhân Tông,
- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, sân thượng thoáng mát. Gồm: 4
- Vị trí đẹp khu dân trí cao an ninh yên tĩnh,
Xung quanh tiện ích đầy đủ từ
Giá: 3,05 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 47,66 Triệu/m2
1017086
Mua bán
Cần bán nhà đường Trần Nhân Tông,
- Vị trí đẹp khu dân trí cao an ninh yên tĩnh,
Xung quanh tiện ích đầy đủ từ
Binh An
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2