Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 111 m2 28,83 triệu/m2
      CĐT mở giỏ hàng suất ngoại giao phân khu R3 đẹp nhất FPT GIÁ SALE 25 phần trăm SO VỚI GIÁ GỐC ĐÃ chào bán- Vị trí chào bán sát sông Cổ Cò & sân Golf...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Em Bình đc chủ thân thương gửi bán nền đất view 6 tòa căn hộ The Ori Garden, Khu vực hiện nay đang và sắp tập trung dân cư về đông nhất Q. Liên Chiểu....
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khúc Hạo, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Nhà 2 tầng mới đẹp MT đường quy hoạch nhà 5.5m và lề mỗi bên 3m sát đường Khúc Hạo.+ Nhà vừa vừa xây năm đc vài năm nên còn rất mới đẹp, thiết kế hiện đại...
      Đường Khúc Hạo, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 102 m2 31,38 triệu/m2
      CĐT mở giỏ hàng suất ngoại giao phân khu R3 đẹp nhất KĐT FPT Đà Nẵng giá giảm gần 30 phần trăm so với giá gốc đã chào bán.Vị trí chào bán sát sông...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      - Vị trí trục thông đi lại dễ dàng, cách cầu Nguyễn Trãi 1 kilomet, gần công viên.- bìa đỏ chính chủ.- Giá 4.100 tỉ, khách thiện trí làm việc chính...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Belhomes làm gì còn hàng rẻ như này ạ Belhomes 75m2.Chỉ 3 tỉ 5 sở hữu ngay siêu phẩm 2 mặt thoáng hướng Bắc.Cam kết không có giá rẻ hơn.Không nhanh tay là...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu đất 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 250 m2 12,8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự.DT: 250m (12.5x20).pháp lí: SHR chính chủ.Hướng: hướng Đông Nam.giá: 3 tỉ 200 tr.Vị trí: Thuộc khu đô thị Daresco,...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố MT đường N2, Long Hậu, Cần Giuộc, Long An.- DT đất 64,5m2 (4,3mx15m).- DT sàn xây dựng: 177,4m2.- Cấu trúc 1 trệt, 3 lầu bao gồm 1 bếp, 1...
      Đường N2, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 78 m2, giá 4,47 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.47 tỷ 78 m2 57,31 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán các căn liền kề trong dự án Lavida.Lavida các căn ngộp cần bán.LK 5x15,5m (Nhà 5x11) 4,465 tỉ.LK 5x17m (Nhà 5x 13) 4,6 tỉ.LK 6x18,8...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Phường Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      căn nhà phố Văn Cao xây mới 4 tầng 100 mét vuông ngang 5m có sân oto đỗ cửa- DT: 100 mét vuông ngang 5m, có lưu không làm sân sau nhà, ngõ ...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,17 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.17 tỷ 72 m2 44,03 triệu/m2
      Sở hữu chung cư cao cấp (lâu dài) ngay TP biển xinh đẹp Vũng Tàu Centre Point.0906 388 *** TT chỉ 35 phần trăm cho tới lúc nhận bàn giao CK lên tới...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      D
      Huỳnh Thị Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.16 tỷ 72 m2 43,89 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp (lâu dài) ngay TP biển xinh đẹp Vũng Tàu Centre Point phòng KD 0906 388 ***.TT chỉ 35 phần trăm cho tới lúc nhận...
      D
      Huỳnh Thị Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đông Hải 1 - Hải An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Khu nhà ở cao cấp 4 tầng vừa hoàn thiện nằm tại mặt đường nội thành Hải Phòng, phong cách thiết kế hiện đại, oto 7 chỗ đỗ trong nhà, cư dân mới dân trí...
      Số 881, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 100m2 độc lập có nhà để xe ô tô tại Cái Tắt, An Đồng giá chỉ hơn 3 tỉ liên lạc 0989 976 ***DT : 100m2 ngang 5mNhà thiết kế có nhà để xe...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngô Quyền, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 72 m2 49,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngôi nhà xây tâm huyết để định cư bên Úc. Nhà xây 3 tầng cách Cây Đa 13 Gốc chỉ vài bước chân.DT: 72 mét vuông (MT 5m) x 3 tầng,...
      Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,35 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.35 tỷ 108 m2 31,02 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Melody, VT.DT: 108m2 (3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh).Nhà trống.SHR lâu dài.giá: 3tỷ350 (Bớt lộc).0902 674 *** Ms. Thảo.
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán liền kề 80 m2, giá 3,76 tỷ tại Đường Chi Lăng - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.76 tỷ 80 m2 47 triệu/m2
      Mua vàng thì lỗ, mua thổ thì lời.căn biệt thự The Light City Mang đến KH thiết kế sang trọng, trẻ trung âm hưởng Địa Trung Hải. The Light City nơi xứng...
      Dự án The Light City, Đường Chi Lăng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Thị Giang Trâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Vĩnh Khê - An Đồng - An Dương, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 50 m2 69 triệu/m2
      Nhà thiết kế 4 tầng, tuyến 2 máng nước ngay sát Hoàng Huy An Đồng, ngõ tương đối rộng oto vào nhà, công năng đầy đủ, thiết kế hiện đại, nội thất xịn ...
      Đường Vĩnh Khê, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.