Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường T8 - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 32 m2 115,32 triệu/m2
      Vị trí: Nhà Đường T8, Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 32 mét vuông, 4m x 8m.Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu.Đường ô tô thông thoáng khu vực yên tĩnh, gần trường đại ...
      Đường T8, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Văn Ngữ - Quận 12, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 85 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 4,8*19m góc 2 MT đường 6m đường Bùi Văn Ngữ p HiệpThành Q. 12. nhà c4 sạch đẹp gồm 2  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. ô tô ra vào...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Hưng Đạo - 1 - Quận 5, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      HÀNG ĐẸP TT Q. 5 - 33 mét vuông, HẺM 3m CHỈ NHỈNH 3,5 tỉ CÓ NGAY HỘ KHẨU KHU HOA LỆ CỦA SÀI THÀNH. Hẻm 897 1 xẹc Trần Hưng Đạo ngang 2,85m dài 13mMô...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 0 m2
      Nhà bán đường Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình, DT: 3.5 x 8.4m, đúc 1 trệt 1 lầu, nhà có 2 PN, 2 phòng vệ sinh nhà gần chợ Bảo Ngọc Tú, gần trường học,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Chủ gửi txNHÀ sổ hồng riêng Thạnh Xuân 24 Q. 12 sau viện dưỡng lãoDT 4x12m 1 trệt 1 lầu 2 PN 2wcHướng hướng Tây NamHẻm trước nhà 3m thôngGiá 3 tỉ 250...
      Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 106 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 106 m2 45,76 triệu/m2
      3 MT hẻm thông tứ phía 4 tầng - 6x20m - Tân Thới Hiệp 20, Q. 12 - 4,85 tỉ.+ DT: 6m x 20m. CN 106m2.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu với 3 PN, có thêm 3 phòng trọ...
      Đường Tân Thới Hiệp 20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Nhà: 1 trệt 1 lầu đúc btct gồm PK, Bếp, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Đang cho sinh viên thuê 7tr .Hẻm rộng trước nhà 4.5mSổ nở hậu, không lộ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 47 m2 96,81 triệu/m2
      4.55 tỉ - Tây Thạnh - Tân Phú - HXT - khu CN Tân Bình - 4 tầng - 47m2 (ngang 4.4 x 10.6m) - khu dân trí - sầm uất tiện ích - kế bên - Aeon - Celedon City.+...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 52 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      CÁCH VÀNH ĐAI 2 ĐÚNG 3 BƯỚC CHÂN.🏠 DT: 52 mét vuông công nhận đủ, ngang 4m, nở hậu 6m hình L, dài 10.5m.🏠 nhà c4 có gác đc gia chủ thiết kế và bố...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thế Mỹ - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà 4 tầng ngay phương 10 Bùi Thế Mỹ 28  mét vuông.Hoàn công đầy đủ,tiện ích công năng ,hẻm thông, cách một căn ra MT.Nhà kết cấu 4 tầng BTCT,1...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 5 - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      - Nhà bán gần trường cấp 2 Nguyễn Chí Thanh, cấp 1 Nguyễn Thái Bình, cấp 1 Võ Thị Sáu, Trường mẫu giáo Hoa Đào, cùng 1 loạt các trường mầm non tư thục...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 60 m2, hướng Đông tại Đường Trần Văn Mười - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      Ngộp nặng bán ngôi nhà phố đường Trần Văn 10. XTĐ DT 5x 20 giá cũ 7tỷ5 nay hạ bán nhanh giá 4tỷ9 gặp chủ làm việc sổ hồng KDC hiện hữu. Hướng Đông nhà 1...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.7 tỷ 110 m2 33,64 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ giá 3,7 tỉ (bao thuế phí) nội thất đầy đủ, tại căn hộ chung cư Opal Boulevard.- Tầng 16, hướng về...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 60 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh shophose căn hộ chung cư Ehome 2, khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức.Shophose ở block căn hộ B, MT đường chính D3, khu...
      Dự án Ehome 2, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng 1 tum thiết kế Hiện Đại, MT công viên thoáng mát gần ngã 4 Miếu Ông Cù, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận AnDT: 64m2 thổ cư 100 phần trăm (4X16m...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2, hướng Tây tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đang ở 1 lầu 1 trệt, khu phố Đông Tác, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.+ DTSD: 80 mét vuông.+ Hướng chính tây:+ Gồm: 3 PN,...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Chỉ 3,9 tỉ (ngộp rẻ nhất khu).Bán nhà c4 đường D32 KDC Việt Sing, P. An Phú, TP. Thuận An.DT: 100m2 (5x20m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Phòng...
      Dự án VSIP 1, Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      150m2 , thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng riêng chính chủ6 phòng trọ, 1 ngôi nhà cấp 4Thu nhập ổn địnhVị trị đắc địa tại khu dân cư việt sing visip1...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.