Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2 tại Đường Trung Hành - Đằng Lâm - Hải An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Nhà mặt đường khu Trung Hành, giá cắt lỗ dành cho đầu tư vào tiền luôn.DT 50 mét vuông * 4 tầng, 4 PN.Giá chỉ: 3 tỉ xxx.call ngay: 0767 232 ***.bất ...
      Đường Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,98 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.98 tỷ 0 m2
      Vung Tau Centre Point nằm ngay vị trí đắc địa ngã 4 trục đường chính 2/9 và Nguyễn Hữu Cảnh với 4 MT.CĐT uy tín: DIC Holdings.Đơn vị quản lý vận hành quốc...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Duệ Vương - Hồng Bàng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 47 m2 70,22 triệu/m2
      - DT: 47 mét vuông x 3 tầng.- Công năng: Nhà 3 tầng, 3 PN, vệ sinh, phòng khách, phòng thờ, logia, ngõ tương đối rộng 4,75m.- Hướng: Nam thoáng...
      Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Long An - Cần Giuộc - Long An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 500 m2 9 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền đất thổ cư 500m2.Vị trí nền đất ở đường Nguyễn Thị Bài xã Long An huyện Cần Giuộc.Đất cách QL 50 chỉ 500m.DT lô 500m2 ngang 10,4m...
      Đường Nguyễn Thị Bài, Xã Long An, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Tiên Du - Bắc Ninh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      BÁN LÔ GÓC VIEW VƯỜN HOA KHU 12 HA - TT LIM✅DT : 74,6m2✅MT : 5m✅Hướng : hướng Tây Bắc - hướng Tây Nam👉💰3.xx tỉ☎️0972 531 *** Ms Chiều để chốt
      Thị trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Bình Giã - 8 - Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Bình Giã.- Bán nhà mới 100 phần trăm.- Tây Bắc.- Hẻm ô tô.- DT: 49,5  mét vuông. (100 phần trăm thổ cư).- pháp ...
      Đường Bình Giã, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 93 m2, mặt tiền 5m tại Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,74 tỷ

      4.75 tỷ 93 m2 51 triệu/m2
      Vị trí đắc địa đối diện trường học và căn hộ cao tầng giá chỉ 51 tr/ mét vuông.Vị trí: MT DT293, đối diện ủy ban nhân dân TP Bắc Giang, thuộc địa...
      Dự án New Era Bắc Giang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán nền đất ngay chợ Nhơn Lý gần KDL Eo Gió, đất dân không phải dự án++ DT: 150m2 (15*10m) ++ giá công khai 4,1 tỉ +++++ Vị trí đắc địa thuận tiện KD Nhà...
      Xã Nhơn Lý, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 54 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - 7 - Vũng Tàu, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 54 m2 90,75 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Phạm Hồng Thái, P. 7, nhà cấp 3 kiên cố, thoáng mát.- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, DT đất 54m2 (thực tế 69m2), 3 PN, 1 phòng thờ, phòng khách,...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn biệt thự 414 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Tỉnh Lộ 887 - Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre

      4.5 tỷ 414 m2 10,87 triệu/m2
      TTC bán ngôi nhà nghỉ dưỡng gần khu du lịch Lan Vương TP. Bến Tre.DT đất 414 mét vuông (12m x 29m). Nở hậu 15m. Có 50 mét vuông thổ cư sổ thể...
      Đường Tỉnh Lộ 887, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 107 m2, giá 3,05 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      3.05 tỷ 107 m2 28,51 triệu/m2
      DT ĐÁT: 107  mét vuông.DTXD: 145  mét vuông1 TRỆT 2 LẦU. CHÍNH chủ cần ra gấp trước Tết. Giá 3,1 tỉ đã bao gồm mọi thuế phí và phát sinh.
      Dự án Khu đô thị Swan Park, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Tiên - Biên Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 khu Quân Đoàn 4, KP11 P. Tân phong.DT: 4,2 x 24m.Nhà sân xe, 2 phòng ngủ, PK, bếp,  nhà vệ sinh.Hẻm thông nhựa 6m vỉa hè mỗi bên...
      KP11, Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 100m, hướng Tây tại Xã Xín Mần - Xín Mần - Hà Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Cách cửa khẩu Xín Mần 50m, cách trung tâm huyện Xín Mần 20 kilomet, giao thông thuận tiện, dễ dàng.DT: 1258.9m2.Giá: 4.5 tỉ.
      Xã Xín Mần, Huyện Xín Mần, Hà Giang

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 110 m2 29,1 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đang ở DT 110 mét vuông.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.3 PN.3 WC.2 Phòng khách.1 Phòng thờ.1 Nhà ăn(bếp).1 Sân thượng.1 Nhà oto.nội thất ...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hải Dương - Hải Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      - Vị trí mảnh đất trung tâm thành phố KĐT Trần Hưng Đạo KD buôn bán các mặt hàng, mặt đường lõi của Thành phó Hải Dương, xung quanh mảnh đất đã có...
      Dự án Bạch Đằng Lake View, Đường Trần Quang Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Kim Thành, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Gia đình có ngôi nhà vừa xây 2 tầng tại đội 2 xã kim lương, huyện kim thành, hải dương.Nhà rộng 8m mặt đường chợ cư dân đông đúc, cạnh nhà văn hoá thôn...
      Xã Kim Lương, Kim Thành, Hải Dương

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 5 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình

      5 tỷ 250 m2 20 triệu/m2
      call ngay phòng KD chủ đầu tư 0936 396 ***.* CK 8 phần trăm giá trị căn hộ.* HTLS 0 phần trăm trong 18th.* Tặng gói sân vườn trị giá...
      Dự án Casa Del Rio, Đường Quốc lộ 6, Phường Trung Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng mảnh đất 2 m2, mặt tiền 18m tại Xã Ninh Sim - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 2 m2 2090 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất tại thôn Nông Trường, Ninh Sim- DT: 2203 m2 ( có 281 m2 đất ở nông thôn, còn lại cây lâu năm quy hoạch đất ở đô thị)- giá: 4 tỉ...
      Xã Ninh Sim, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.