Thông tin mô tả
Bán nhà Kim Giang mới đẹp ở ngay
Nhà gần
Cạnh dự Án .công viên và chợ Quang
Giá: 3,75 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 110,29 Triệu/m2
704556
Mua bán
Bán nhà Kim Giang mới đẹp ở ngay
Nhà gần
Cạnh dự Án .công viên và chợ Quang
Ngàn
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
6,25 tỷ
30 m2
Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
5,6 tỷ
40 m2
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
6 tỷ
43,5 m2