Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Tân BÌNH 50m²- HẺM oto ĐẬU CỬA - SỔ NỞ HẬU- chỉ 3.5 tỉ Mô tả : 2 lầu- 2 phòng ngủ 2 w nhà vệ sinh riêng Phòng khách , bếp .+Không lộ giới-...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng, 56 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 56 m2 76,79 triệu/m2
      nhà c4 có gác lửng hẻm xe ba gác, nhà có sân rộng rãi thoáng mát, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức. - Hướng Nam.-DT đất 56.4m2 ( 5.42m x 9.46m ). DTSD...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 43 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 1 - Quận 4, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 43 m2 75,59 triệu/m2
      1 XUYỆT VÂN ĐỒN BẾN ⛴️🚢🛳️🛥️🚤🛟TIỆN SƠN SỬA - SÁT GOLDVIEW - VIEW Q1⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️⛴️MÔ TẢ+ DT 43 mét vuông - ngang 3m5 dài 10m6 - KDC...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 98 m2 tại Đường Dương Thị Mười - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 98 m2 46,94 triệu/m2
      SIÊU PHẨM một căn DUY NHẤT KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 - HẺM 8M 1 SẸC DƯƠNG THỊ MƯỜI, TÂN THỚI HIỆP - 98 mét vuông ô tô NGỦ TRONG NHÀ - KHÔNG QUY HOẠCH, HOÀN...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Số 1 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Nhà gần Tân Phú, HXT, 2  phòng ngủ, 1trệt 1lầu- Đường Văn Cao kéo dài- Nhà gần đường Văn Cao, Bình Long- Cách 200m tới đường Văn Cao- HXT, 2 oto...
      Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      💥 Q. Tân Bình giá Bình Tân💥Nhà 1 xẹt 50 mét vuông nở hậu hẻm oto không lộ giới không quy hoạch 👉3tỉ500🏡 Nhà P. 15 Q. tân bình gần khu công ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 2m tại Đường Phan Văn Trị, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 48 m2 101,05 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm 332 Phan văn trị P. 11 bình thạnh.DT : ngang 5,5mx 9m công nhận 48,8 mét vuông . Kết cấu 1 trệt + 2 lầu đúc, logia rộng rãi...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      + DT: 4 x 15 = 60 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Nhà 1 Trệt 3 Lầu, gồm Khách - 4 phòng ngủ khép kín - Bếp - Sân thượng.+ Hẻm oto tránh, Xe...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 8 - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 75 m2 62,67 triệu/m2
      TÂN THỚI NHẤT Q. 12 - NHÀ ĐẸP Ở NGAY, HẺM THÔNG ô tô- GẦN TRƯỜNG HỌC THUẬN KIỀU. DT : 75m 4.1m x 18m Chỉ .4 .7 tỉ Tân Thới Nhất Q. 12 + Kết cấu 3 tầng,...
      Đường Tân Thới Nhất 8, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Bán nhà phố Đường Trần Thủ Độ Gần Trường Học Võ Thị Sáu 4x10.2m 1 lầu giá 3.65 tỉ TLVị Trí ; nằm ngay sau trường học Võ Thị Sáu , đường Nguyễn Sơn , gần...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 62 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Bán nhà gần chợ Đêm Hòa Lân 200m, p.Thuận Giao, Tp.Thuận AnDT: 62m2 Thổ cư 100 phần trăm (4x15,5m)Thiết kế: 1 trệt 2 lầu 1 tum, 2 sân thượng, phòng...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường 10 - Thuận An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 110 m2 33,64 triệu/m2
      Bán nhà KDC Việt sing. DT 110m2. Đang cho thuê thu nhập 12tr/tháng.
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ tầng 24 view sông hàn và trung tâm TP dự án The Sang Residence.- Vị trí dự án nằm trên đường Phạm...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền tại Đường Tân Vạn - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường đôi khu TĐC ĐHQG Hồ Chí Minh, khu dân cư Châu Thới, P.Bình An, Tp.Dĩ AnDT: 150,5 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 7,5X20m...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư view trực diện biển Fusion Suite 62m, sổ hồng riêng lâu dài, giá cực rẻ thị trường.căn hộ chung cư MT biển Mỹ Khê.Tên dự án:...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 62 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu + tum sân thượng Tp Thuận An.DT: 62 mét vuông (4x15.5m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Phòng khách, bếp, 4 PN,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 160 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 160 m2 19,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Canary Home tang trệt sân vườn Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình DươngNhà nội thất đầy đủ như hìnhThiết kế 1 tầng có 8 cănTiện...
      Dự án Khu đô thị The Canary, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP 10 CĂN NGOẠI GIAO SUNCOSMO VIEW SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG Chỉ Với 1,6 tỉ - TT trong vòng 24 tháng CK lên Đến 19 phần trăm Tập Đoàn SUN GROUP Ra Mắt...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.