Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất nền 143 m2, mặt tiền 7m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 143 m2 27,28 triệu/m2
      Siêu phẩm đất ngộp.Đất ven đô - Cách SG chỉ 2 kilomet.DT: 143 mét vuông 7x21m, có SHR.- MT đường rộng 11m, vỉa hè 3,5 mỗi bên.- cư dân đông đúc,...
      Đường 1, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Bán dãy trọ ở đường Bình Nhâm 62, Bình Nhâm, Thuận An, BD có 10 phòng.DT 10x30m thu nhập ổn định sau sân golf Sông Bé giáp Lái Thiêu, có 209m thổ cư.Giá 5...
      Đường Bình Nhâm 62, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 143 m2, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 143 m2 27,21 triệu/m2
      Cần bán lô đất trong khu dân sư sầm uất, sát bên hông là shop siêu thị tiện lợi.DT đất 143m2 (7x21m), giá 3tỷ890 sổ (bao toàn bộ chi phí sang tên công...
      Đường 29, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thuận Giao - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu tại chợ đêm hòa lân tp thuận an bình dương nhà có 4 PN 4  toilet 1 phòng khách nhà bếp nhà mới 100 phần trăm chỉ cần...
      Đường Thuận Giao, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2 tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu thiết kế mới nhất gần chợ Phú Phong P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (4x15m).ngã 4 Miếu Ông Cù...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - An Bình - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 140 m2 22,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cấp 4 ngay đường Nguyễn Tri Phương sát chợ Dĩ An 2 giá chỉ có 3,2 tỉ thỏa thuận.DT: 140 mét vuông ngang 5,5 dài 25,5 vuông vắn.hẻm xe...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      📍Quá Rẻ: 3Tỷ900. TLBán nhà c4 Cực Rẻ đường D32 khu dân cư Việt Sing, P.An Phú, TP Thuận AnDT: 100 mét vuông (5x20m) thổ cư 100%Thiết kế: phòng...
      Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Liên Chiểu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      mở bán nhà 3 mê mới 100 phần trăm kiệt oto 40/ Nguyễn Huy Tưởng, khu phố ăn uống mua sắm sầm uất của Q. Liên Chiểu.- DT đất 60 mét vuông. diện ...
      40/, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Hoàng Sa - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Vị trí block căn hộ căn hộ Fusion Suite năm trên đường Võ Nguyên Giáp, đối diện với biển đông, chỉ cần vài bước chân qua đường là xuống bãi biển...*...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Đường Hoàng Sa, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Nam Hoà Xuân - Bán nhà 2 tầng Tây Bắc.- Tiện ích: KDC đông, gần các quán xá, đất sạch đẹp,- Công năng: 1 Phòng khách, 1 phòng thờ, 1 sân thượng giặt phơi,...
      Đường Hói Kiểng 22, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 0 m2
      chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.*...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Nho Túy - Cẩm Lệ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Nho Tuý P. Khuê Trung Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Cách Nguyễn Hữu Thọ 300m, KDC công nhân viên chức, an toàn, dân trí cao.- DT: 75m2...
      Đường Nguyễn Nho Túy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      Kiệt oto đậu đỗ mà giá cực hợp lý.Siêu phẩm 2 tầng kiệt 6m Điện Biên Phủ 130 thông thông ra Thái Thị Bôi Tặng fuul nội thất cao cấp.Tiện ích: Gần chợ,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      hotline 0944 258 *** để nhận ưu đãi năm 2024.- Tiện ích trong khu đa dạng, chung cư rộng đạt chuẩn 5*.- Vị trí đắc đỏ nằm song song con đường tỉ đô Võ...

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Giá: 4ty095 tr cần bán gấp.Nhà 3 mê mới đẹp gần Điện Lực Thanh Khê sát biển.đc: Hòa Phú 4 - Đường 5m5.Dt: 200 mét vuông - Đông Nam.Nhà 3 mê xây...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,43 tỷ

      4.43 tỷ 60 m2 73,84 triệu/m2
      Siêu phẩm Tết kiệt 3m Hoàng Diệu - Hải Châu.- 60 mét vuông 3 mê công năng 4 PN, 4  phòng vệ sinh khép kín từng phòng, phòng thờ rộng,... Tặng...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Hải Châu - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 129 m2 34,89 triệu/m2
      chính chủ tâm huyết đầu tư căn hộ chung cư chỉnh chu để ở nên KH mua sẽ thích ngay bởi sự chỉnh chu, chu đáo của chính chủ.- đc căn hộ chung cư: 06...
      Đà Nẵng Plaza, 06, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Gấp bán nhà kiệt nhựa 7m Lê Hữu Trác cách đường chỉ 10m.Vị trí đẹp - kiệt nhựa 7m - nhà ở ngay kiệt Lê Hữu Trác.- Chuẩn bị lên tên đường - đã quyết định từ...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.