Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Cuối năm săn hàng ngộp nhé!Còn 1 lô duy nhất rẻ nhất dự án Centana Điền Phúc Thành đường Trường Lưu.Vị trí đẹp, gần chung cư sắp hoàn thành tiềm năng phát...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,24 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      3.24 tỷ 89 m2 36,41 triệu/m2
      Lựa chọn vị trí tốt là cách mua BĐS sinh lời hàng đầu.Với lý lệ căn chỉ có một căn trên 1 tầng - Loại chung cư 2  phòng ngủ 82m2 này vừa có thể mua...
      Dự án Midori Park The Glory, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Bùi Thị Xuân - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Nhà mặt phố đồng bộ, kết cấu 3 tầng kiểu cổ điển.DT đất từ 64 - 70m2.Hoàn thiện bên ngoài bên trong tự do thiết kế theo phong cách cá nhân.NH hỗ trợ 70 -...
      Dự án An Phát Residence, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường D3 - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      nhà chánh nghĩa giá bán nhanh bán nhanh nhà Chánh Nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất.DT 5x18 tổng 90m thổ cư 100 phần trăm.Đường D3 nhựa 7m.Nhà 1 trệt 1...
      Đường D3, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán nhà c4 cực rẻ đường D32 khu dân cư Việt Sing, P. An Phú, TP Thuận An.DT: 100 mét vuông (5x20m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Phòng...
      Dự án VSIP 1, Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 107 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 107 m2 36,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tặng nội thất vị trí trung tâm.DT: 107 mét vuông.Nhà nằm vị trí đắc địa, đc xây dựng và thiết kế hiện đại, tiềm năng sinh lời...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - An Bình - Dĩ An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ gửi!Nhà 1 trệt 1 lầu - khu phố Thống Nhất 1 - Dĩ An - BD.DT: 120 mét vuông, ngang 5m, thổ cư 100 phần trăm.Nhà 1 trệt lầu xây kiên cố, 2 PN,...
      Đường Thống Nhất, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22/12 - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      TP Thuận An, Bình Dương.Bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu tại chợ đêm Hòa Lân TP Thuận An Bình Dương.Nhà có 4 PN.4  phòng vệ sinh.1 phòng khách khu bếp.Nhà...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 146 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT743A - Bình An - Dĩ An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 146 m2 20,55 triệu/m2
      Nhà khu phố Bình Thung p.Bình An tp.dĩ an bình dương.DT 146 mét vuông gần đt 743Agiá mềm 3tỷcontact: 0908 178 *** quân xem nhà
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường D3 - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Ngộp lắm cần bán nhanh.bán nhanh nhà Chánh Nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất.DT 5x18m tổng 90m2 thổ cư 100 phần trăm.Đường D3 nhựa 7m.Nhà 1 trệt 1...
      Đường D3, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 66 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      + NGỘP - 66M2(4x17) - SÁT PHẠM VĂN ĐỒNG - CHỈ 3.2 tỉ thỏa thuận.+ Nhà đẹp hơn hình dọn vô ở ngay trước tết.+ Sổ vuông A4 đẹp, 2 tầng hoàn công chuẩn...
      Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán nhà c4 cực rẻ đường D32 gần Vsip P. An Phú, TP Thuận An.DT: 100 mét vuông (5x20m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Phòng khách, bếp, PN,...
      Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 60 m2 56,5 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ 390tr - rẻ quá rẻ.Nhà lầu trệt P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương.- Dt: 60 mét vuông, ngang 4m x 15m, thổ cư hết.- Nhà 3 phòng ngủ (có...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 175 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 175 m2 24 triệu/m2
      Mức giá: 4.2 tỉ 24 tr/m2.Tổng DT: 175m2, full thổ cư.Đã có thổ cư sổ sẵn là 175m2.Gia đình tôi cần bán. Ngang MT đường 6.5m, vỉa hè 12m, tổng đường rộng...
      Đường N4, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Bán nhà rẻ 1 trệt 2 lầu 72m2, khu dân cư p. An Phú, Tp. Thuận An.DT: 72m2 thổ cư 100 phần trăm (4x18m).Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, sân trước, phòng...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 187 m2 tại Đường ĐT743A - Bình Thắng - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 187 m2 21,93 triệu/m2
      Chủ Giảm 400 tr Ra Nhanh Đón TếtBán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường ĐT743A 50m P. Bình Thắng, Dĩ AnDT: 187m2 thổ cư: 60m2 (4,1x25m nở hậu 11m)Gần trạm thu phí...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      - Nhà chính chủ cần bán ngay.- Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN - 3  nhà vệ sinh, nhà chính chủ, DT 4x15m, đường bê tông 6m, có sân để xe, cư dân hoà đồng,...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, hướng Tây tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Nhà ngang 4,7m x13m, xây 1 trệt, 2 lầu và 1 tum. Có 4 PN, 3 WC, sân thượng rộng. Nhà mới, thiết kế theo phong cách hiện đại, nhà đã hoàn thiện xong hết, chỉ...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá