Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Tiên - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền rất đẹp KP9 P. Tân Phong, sân ô tô chỉ 3 tỉ.+ Vị trí: KP9 Tân Phong, đường Nguyễn Văn Tiên, gần chợ Bà Thức, Bách Hoá Xanh.+ DT: 4,4m x...
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu liền kề 2 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Gò Cây Sung - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5 tỷ 0 m2
      Nhà vườn Đường Gò Cây Sung, bên hông Khu Vĩnh Điềm Trung chỉ 5 tỉ!Bán nhà có sân vườn thấp hơn cả giá đất, hẻm ô tô Gò Cây Sung, giáp Vĩnh Điềm Trung chỉ...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,03 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.04 tỷ 72 m2 56 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư The Onsen cho bác nào có nhu cầu.Thông tin căn hộ chung cư:- Thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.- logia...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh chung cư tòa khoáng nóng The Onsen.- DTXD: 72 mét vuông.- Đông Nam mát mẻ, tầng...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán mảnh đất 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Huyện Châu Thành - Hậu Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 250 m2 19,2 triệu/m2
      Cặp Nền NỞ HẬU Chợ Mới Ngã Sáu- DT 12,8m x 20m Nở Hậu 16,5m- Tây Nam- Chợ KD Đông Đúc Ngày Đêm - Giá Cũ 5 Tỉ - Giá Mới 4,8 Tỉ thỏa thuận Ngay ChủGọi ...
      Thị trấn Ngã Sáu, Châu Thành, Hậu Giang

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Em bán mảnh đất nền đường Bùi Phùng (B1) KĐT VCN Phước Hải, mảnh đất trống duy nhất còn sót lại trên trục đường, xây nhà thô xong là đc cấp sổ hồng ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Bùi Phùng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Giá rẻ - lô 100 mét vuông đường T3 An Bình Tân bìa đỏ riêng chỉ 3 tỉ.Giá chủ cần bán, trục đường T3 rộng 13met, cư dân xây dựng đông đúc.- DT:...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phú Nông - Vĩnh Ngọc - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      🔥 Bán nhà 3 tầng vừa xây xong cạnh đường Cầu Dứa Phú Nông có sân để oto rộng rãi giá 3,8 tỉ.⚠️ Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu, 5 PN, 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Bắc Vĩnh Hải gần công viên 100m2 chỈ 3.5tỉ.- DT 5x20 - 100m2 vuông vắn.- Hướng đông đường 5m bàn cờ ra công viên.- bìa đỏ thổ cư...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Giá rẻ - đường Số 2 rộng 18met trục đường đẹp KD chỉ 3,3 tỉ!Giá cần bán trước Tết, mảnh đất mặt đường Số 2 Gói 2 Mỹ Gia, rộng 18met kết nối đường Phong...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 2, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      -CÒN 3 CĂN LK CUỐI CÙNG TẠI DỰ ÁN HUD Sơn Tây là đóng bảng hàng, cơ hội mua nhà giá mềm nhất cuối năm 2023 âm lịch.-Thông tin của 3 căn LK như sau:-DT...
      Dự án Khu đô thị HUD Sơn Tây, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Em còn duy nhất một căn góc liên kế 2 mặt thoáng tại HUD Sơn Tây GĐ 2 (suất ngoại giao chủ đầu tư gởi bán gấp).+ DT đất 96 mét vuông, MT 6,8m...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 109 m2 36,61 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Sun Square.- DT 109m2, thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh.- full nội thất về ở ngay đc.- giá mong muốn: 3.99...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 91 m2 47,26 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ góc 2 mặt thoáng Sun Square tòa B giá 4.3 tỉ+ Tầng trung, hướng mát - logia hướng Đông Nam + Để lại toàn bộ nội thất cả đồ điện tử +...
      Dự án Sun Square, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 100m tòa căn hộ chung cư cao cấp A10 Nguyễn Chánh giá nhỉnh 5 tỉ.DT: 100m thiết kế 03 PN, 02 phòng vệ sinh phòng...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư Khai Sơn City chào bán đợt cuối tòa K1 - 2 - 3 - ra quỹ hàng K5 - K6A - K6 siêu đẹp - CK cao - Quà tặng cực chất.- phòng KD Khai Sơn...
      Dự án Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ N07 phố Thành Thái, Cầu Giấy.- DT căn hộ chung cư 90 mét vuông căn 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp.- căn hộ ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Quỹ Căn Nội Bộ Lâu Dài - View Hồ 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ Rẻ Hơn 200 tr căn hộ Grand Sunlake Văn QuánDanh sách 1 số căn hoa hậu:- S1-3x-03: DT...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.