Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Nhà 4 tầng độc lập.DT 70m2 xây độc lập.oto vào nhà.- Vị trí ngay chợ Lũng hoa sát lô 9 Lê Hồng Phong.- Hướng Tây TT.- Đường ngõ thông thương 4m KD buôn bán...
      Đường Đoàn Kết, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      - Nhà cực đẹp lô góc 2 mặt vô cùng thoáng đãng, móng cọc khoan nhồi kiên cố chắc chắn, MT 4m, Đông Nam, hướng Tây Nam.- Thiết kế theo mẫu thời thượng,...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hồng Bàng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      - Nhà cực đẹp, MT 4m, xây 4 tầng, móng cọc khoan nhồi, kiên cố chắc chắn, thiết kế hiện đại, tiện nghi, về ở đc ngay, thuộc 1 trong khu phân lô cao cấp, dân...
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà hướng Đông tại Huyện Tân Trụ - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất thổ vườn có ngôi nhà phố Đê Bao giá 5 tỉ.Vị trí nằm khu vực ấp Bình Lợi, thị trấn Tân Trụ, Tân Trụ, Long An.Tổng DT: 1344,4  mét ...
      Đường Đê Bao, Thị trấn Tân Trụ, Tân Trụ, Long An

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vòng Vạn Mỹ - Ngô Quyền, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 130 m2 33,08 triệu/m2
      👉👉👉👉B.án Nhà đẹp độc lập 4 tầng khu Đà Nẵng Vị trí: khu Vạn Mỹ - Ngô Quyền. Gần cảng Biển lớn nhất Miền Bắc. Chỉ sách va ly về ở🌷 DT: 130m2 - Ngang...
      Đường Vòng Vạn Mỹ, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà shr 1 tầng, 600 m2 tại Xã Nhị Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 600 m2 5,84 triệu/m2
      Bán nền thổ cư + Vườn Tặng Nhà 1 Trệt 1 Lầu Giá RẻDT: 400 mv thổ cư + 200 cây lâu năm Có nhà 1 trệt 1 lầu ngang 8 dài 25 Giá: 3,5 tỉ Vị trí: ấp 4 Nhị...
      Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Lê Chân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 50 m2 74 triệu/m2
      - Tổng DTMB 50m2, BĐCC, Đông Nam x 4 tầng. Nhà xây khung cột tường riêng biệt mẫu mã đẹp, trang thiết bị chính hãng đồng bộ.- Nhà gần chợ, gần trường cấp ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Thủ Thừa - Long An

      3.5 tỷ 140 m2 25 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, kết nối thuận tiện.Agora City Thủ Thừa tọa lạc tại MT ĐT818, thị trấn Thủ Thừa, huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An. Dự án nằm ngay trung tâm hành...
      Dự án Agora City, Đường 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Đường Thiên Lôi - Nghĩa Xá - Lê Chân, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 28 m2 176,79 triệu/m2
      - DTSD 120m2 sổ đỏ chính chủ hướng Tây tứ trạch.- Nhà chủ xây móng cọc nhồi, độc lập, mẫu mã đẹp, trang thiết bị chính hãng đồng bộ cao cấp..- Cấu trúc nhà...
      Đường Thiên Lôi, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 3 m2 tại Xã Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 3 m2 1266,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất 3000m2, suất ngoại giao nên đẹp và có giá mềm. Bán bớt 3000 m2 lấy tiền trang trải Tết nếu đc giá
      Đường 719B, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      3 tỷ 0 m2
      Một suất duy nhất 2 PN view trung tâm TP và công viên nội khu.- Căn A08 - 08 (căn Số 08 tầng 08).- DT 70,74m2.- CK ngay 8 phần trăm khi mua trong...
      Dự án Cara River Park, Đường Vũ Đình Liệu, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 168 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 168 m2 23,81 triệu/m2
      Chủ cần bán nền góc hai MT đường Số 8 khu dân cư Tân Đô: 8x21 =168 m2.Vị trí dep, đông dân rất đẹp.Có thể mua KD, cho người Trung Quốc thuê lại..SHR, giá...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 8, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 3 PN, 85 mét vuông Cara River Pack, View đẹp, nội khu có công viên riêng, hồ bơi, khu trò chơi.DT: 85 mét vuông.Giá:...
      N
      Nguyễn Trương Anh Nhuệ Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 108 m2 tại Phố Hoa Lư - Đống Đa - Quy Nhơn - Bình Định, giá 5 tỷ

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      mảnh đất ven sông - view siêu đẹp MT đường Hoa Lư - Quy Nhơn.Phong thủy cực tốt "tựa sơn hướng thủy".MT đường Hoa Lư view sông Hà Thanh tuyệt đẹp.Kết nối...
      Phố Hoa Lư, Phường Đống Đa, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Tiên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 102 m2 41,18 triệu/m2
      - Bán nhà 1trệt 1lầu KP9 Tân Phong, Thiết Kế hiện đại, nội thất luxury. Giá hơn 4tỉ.- Gần CX 26, chợ Bà Thức, cách đường Nguyễn Văn Tiên 150m.- DT:...
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2 tại Xã Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      ❌ CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ( HOÀN CÔNG ) THIẾT KẾ TÂN CÔ ĐIỂN MỚI HOÀN THIỆN 100 phần trăm- P. HÓA AN - BH--------------------------------✅...
      Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 500 m2 7,4 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ nhà vườn 500 mét vuông MT đường bê tông rộng 10m. Giá giảm từ 4.2 tỉ còn 3.7 tỉ.- Vị trí 1 sẹc đường Hùng Vương, xã Vĩnh Thanh,...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 108 m2 39,82 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1 lầu 1 trệt 3  phòng ngủ, 2  toilet đẹp kiên cố ngay chợ Tân Mai - Biên Hoà.- DT 6 x 18m sổ riêng thổ cư.- Nhà xây ở kiên cố đường...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.