Thông tin mô tả
BÁN NHÀ MỚI TINH PHỐ NAM DƯ - LĨNH NAM - HOÀNG MAI -
SỔ RIÊNG 32M 5 TẦNG GIÁ 3,79
Vị trí đẹp thoáng tiện ích không thiếu thứ gì
Thiết kế hiện đại mỗi tầng 1 phòng tổng 3 ngủ rộng + vs khép kín
Giá: 3,79 Tỷ
Diện tích: 32 m2
Giá/m2: 118,44 Triệu/m2
730192
Mua bán
BÁN NHÀ MỚI TINH PHỐ NAM DƯ - LĨNH NAM - HOÀNG MAI -
SỔ RIÊNG 32M 5 TẦNG GIÁ 3,79
Vị trí đẹp thoáng tiện ích không thiếu thứ gì
Vũ Như Quỳnh
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2