Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi E Lâm bán căn hộ chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh góc Sol2.- DT 80 mét vuông - DTSD 73 mét vuông.- căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Lô An Bình Tân giá siêu rẻ, đã có sổ hồng riêng cá nhân.- Dt: 100,4  mét vuông, kết nối thẳng với đường T28 (Võ Văn Kiệt) chạy thẳng ra sông.- Giá...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Nha Trang, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 0 m2
      Bán nhà gần chợ Hoàng Diệu P. Vĩnh Nguyên TP Nha Trang. Từ nhà đi bộ 5 ph ra bãi tắm biển Nha Trang ngay sân bóng thanh niên.Đường hiện trạng 7m ô tô vào...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 4,68 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      4.68 tỷ 60 m2 78 triệu/m2
      * Căn liên kế TĐ1-4X giá siêu mềm nhất dự án, đường Thời Đại rộng 18,5m- DT đất: 60m.- DTXD: 218,4m2.- Hướng Bắc nhìn ra Cửa Khẩu Bắc Luân 2- Bàn giao...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Khu vực căn nhà phố liên kế là một trong những khu vực sầm uất nhất của đại đô thị EcoPark Vinh. Trần nhà cao 6m ngăn âm, cách ổn, đảm bảo khả năng riêng...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An
      P
      Thúy Mai Eco Central Park Hơn 1 năm trước

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội

      3.59 tỷ 75 m2 47,76 triệu/m2
      - Sở hữu ngay liên kế trong KĐT HUD quy mô bậc nhất trong khu vực, nằm trên trục đường lớn trung tâm KD sầm uất của TX Sơn Tây.Trong quần thể KDC hiện hữu,...
      Dự án HUD Sơn Tây, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 95 m2, giá 3,89 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.89 tỷ 95 m2 40,95 triệu/m2
      Bán căn liên kế 3,5 tầng DT 95 mét vuông, Đông Nam mát mẻ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, TP Hà Nội.- DT đất: 95 mét vuông.-...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 97 m2, giá 5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Bán căn 97 mét vuông view nội khu, khe thoáng, đường 12m, giá 5 tỉ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.- DT đất:...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán căn 3 ngủ 93 mét vuông toà Pavillion, view cực đẹp,Tầng cũng đẹp nhất toà.logia hướng Đông Namchính chủ không vay NH, giá cực...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      CSBH ZenparkCK 17 phần trămQuà tặng: - Quà tân gia tặng 330tr trừ vào giá- logia xanh : 30tr trừ vào giá- VC: Vinmec: + VC sức khoẻ 50 phần trăm...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư đẹp tại CT5 Lê Đức Thọ.DT: 83 mét vuông thiết kế 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  nhà vệ sinh. đầy đủ nội ...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung 114 mét vuông số 190 TSG Lotus, Sài Đồng, Long Biên+ DT 114m và đc thiết kế lại với chất lượng cao, phong cách tân cổ điển...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Bán chung cư 75  mét vuông, 2  phòng ngủ tòa Ecolife 58 Tố Hữu. chung cư thiết kế gồm 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,59 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.59 tỷ 78 m2 46,03 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ -78 mét vuông - nội thất đầy đủ tại goldmark ❌Giá 3,590 ❌Thuế phí khách chịu call ngay 0569 322 ***
      Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,7 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 107 m2 34,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ ĐẸP TẠI KHU ĐTM MỸ ĐÌNH - DT 107m2 , TK 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới đón tết tại toà CT2 dự án Mỹ Đình Plaza 2 Nguyễn Hoàng DT: 77 mét vuông thông thuỷ Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh logia Tây cửa Đông Để lại...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      + Lưu ý: Chỉ bán nhà cho KH đã hiểu thị trường.Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp Mỹ Đình Plaza 2 Đường Nguyễn Hoàng Từ Liêm. Vị trí cực kỳ đắc địa, sát...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Chuyển xuống ở nhà đất cùng bố mẹ tôi cần bán căn hộ chung cư toà A tại căn hộ Imperia Garden.- DT: 80 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.