Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 45 m2 81,12 triệu/m2
      NHÀ R.Ẻ MÀ ĐẸP MÊ LY KIỆT 7M NGUYỄN HỮU THỌ Q.HẢI CHÂU 2 XE TĂNG CHẠY QUAY ĐẦU ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM - NHÀ MỚI 3 TẦNG nội thất đầy đủ NGANG 7M NHỈNH 3TYDT XD...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Nhà mới đón Tết, 2,5 tầng, đường oto, Hòa Cường Bắc, giá 4 tỉ x.Nhà mới, thiết kế hiện đại, mua về ở ngay.Cách chợ Hòa Cường Bắc hơn 300m, gần trường cấp ...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Siêu phẩm! Mua nhà đón tết - trung tâm Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng - giá 4 tỉ x.Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, mua vô ở ngay.Đường nhựa 6m,...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp nội thất đầy đủ vô ở ngay đón tết Giáp Thìn 2024.+ Nhà 3 tầng Đường Nguyễn Hữu Thọ, trung tâm Hải châu, đường rộng 7m oto đậu đỗ quay đầu thoải...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 3 tầng Kiệt Tôn Đức Thắng (sát bên đại họcSP) Kiệt rộng 8m 2 oto tránh nhau thoải mái, cách đường chính 80m thẳng....- Dt đất 60m...diện...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Dương Loan - Cẩm Lệ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đường Dương Loan, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Hướng chính Bắc.Nhà gồm: 3 PN, 3  nhà vệ sinh. Phòng thờ vvvv.Đường 7,5m và 10,5m. Gần...
      Đường Dương Loan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      V
      Nguyễn Hữu Đông Vương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Trà, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán nhà đường Tân Thái, Q. Sơn Trà.+ Vị trí: Gần bãi tắm Mân Thái.+ Dt đất: 77 mét vuông MT 4,5m x 17m.- Đường 5m5m lề 3m.- Hướng...
      Đường Tân Thái, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 70 m2 68,43 triệu/m2
      Với phong cách tối giản từ phương tây, kiến trúc sư đã thiết kế nên một căn nhà đẹp với tông trắng làm màu sắc chủ đạo xuyên suốt, pha lẫn một chút phong...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 51 m2, hướng Nam tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 51 m2 69,61 triệu/m2
      Bán nhà 3 tàng đúc Thái Thị Bôi, Thanh Khê, 3 tầng, 3 toilet, 3 phòng ngủ.- giá: 3,55 tỉ TL.- nội thất đầy đủ.- Kiệt oto đến tận nhà, kiệt...
      Đường Thái Thị Bôi, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - Nhà xây 2 tầng, 1 tum, 3 phòng ngủ, 2 toilet, đổ mê xây dựng kiên cố chắc chắn.- DT: 5x16 (80 mét vuông). DTSD: 152 mét vuông.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 10m tại Cát Hải - Hải Phòng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 200 m2 18,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất vị trí cực đẹp tại mặt trục chính từ chợ đi lên tại tdc Cát Hải - HPDT : 200m . MT 10mHướng Đông mặt trời mọcVị trí thì đẹp miễn...
      Xã Nghĩa Lộ, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 264 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đằng Hải - Hải An, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 264 m2 17,43 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng khu TĐC Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng, oto vào nhà, giá 4.6 tỉ.- Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: Đằng Hải, Lũng Đông, chợ hoa, Nam...
      Đường Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 3,25 tỷ tại Đường Cam Lộ - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.25 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố số 279 mặt đường Số 21 KDC Him Lam P. Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Hải Phòng, dự án cư dân đã hiện hữu, có các thông tin cơ bản như...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 65 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 65 m2 74,62 triệu/m2
      BÁn ngôi nhà phố KD Tô Hiệu - Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Vị trí cao không ngập nước, giá mềm.- MT ngang gần 5m, sâu 15m, DT 65m2.- Xây dựng mới 1 trệt 1...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      MT khu biển Hòa Minh, view đẹp, gần công viên.- Nhà 3 tầng vừa xây Hoà Minh 19, gần ngã tư Hoàng Thị Loan & N Sinh Sắc.- Đường 5,5m + lề 3m.- DT 5 x 17m =...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Niên - Hồng Bàng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      - ngôi nhà 3 tầng vị trí cực đẹp không lỗi lầm, nằm ngay mặt phố Thanh Niên có thể KD buôn bán đc ngay mà lại nằm trung tâm P. Thượng Lý, Hồng Bàng. Ngay...
      Đường Thanh Niên, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Chúng tôi chuyên sang nhượng ngôi nhà phố, nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự - dự án KĐT T&T City Millennia Long Hậu, Cần Giuộc.- Có nhiều...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhà phố - shophouse 40 m2, giá 4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      DT: Từ 41 mét vuông đến 110 mét vuông.Vị trí mặt đường Võ nguyên Giáp.- Thích hợp KD thời trang, cho thuê nhà hàng, NH, showroom Phục vụ nhu cầu...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.