Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn shophouse 2 tầng, 142 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 142 m2 25,36 triệu/m2
      Toàn bộ hình ảnh là ảnh của căn hộ thông tầng E1.00.10 Masteri Centre Point.Chính chủ định cư nước ngoài cần bán căn Masteri Centre Point căn hộ thông ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Siêu tốt chỉ 4tỉ hơn căn nhà phố đường KD - đường 7 - P. Long Trường - 104.7 mét vuông ngang 7m cách MT Nguyễn Duy Trinh 50m sau khi đường Nguyễn...
      Đường Số 7, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 4 tầng, giá 4,35 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 0 m2
      bán ngay căn nhà phố thương mại (1 trệt 4 lầu) - khu dân cư Bảo Thịnh Residence - Q12.sp vị trí siêu tiện lợi.+ DT sàn: 243m2.+ DT đất: 62.5m2.* giá: 4...
      S45 Riverside, Hẻm 467, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 44 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 44 m2 88,64 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse, nhà thương mại:+ DT: 4x10+ Máy lạnh trần, sàn gỗ, toalet đầy đủ+ đc sử dụng hồ bơi, gym theo tiêu chuẩn dân ...
      Dự án The Botanica, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,65 tỷ tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      4.66 tỷ 90 m2 51,67 triệu/m2
      Nhà liền thổ - SHR - DT đất 90m2, ngang 5m dài 18m.Xây sẵn 1 trệt 2 lầu, thuộc khu compound nên rất an ninh và đầy đủ tiện ích.Cách Aeon Mall Bình Dương 10...
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà 1 tầng tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      GIẢM 200 tr còn 4 tỉ TLBán nhà hoàn công 1 trệt 1 lầu hẻm ô tô thông, cách đường Đông Tác 30mp.Tân Đông Hiệp, TP.Dĩ An DT: 79,6 mét vuông...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ giá 3,1 tỉ (bao thuế phí) nội thất cơ bảng, tại căn hộ chung cư Opal Boulevard.- Tầng trung,...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà lk 755 m2, giá 5 tỷ tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng

      5 tỷ 755 m2 6,63 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view hồ phía trước rất đẹp.DT 755 mét vuông có 200 mét vuông đất ở ngang 17m x 44m dài, Tây Nam.Đường bê tông ô tô đi ra QL...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ À La Carte, ngay trung tâm P. Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa, nơi đây không chỉ là nơi ở, mà còn là...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nền đất Hòa Phú 26 - Khu E14 Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng.Đường 75 Hòa Phú 26 - đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT: 100  mét vuông. Ngang...
      Đường Hòa Phú 26, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,68 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.68 tỷ 0 m2
      chung cư biển - The Sang Residence - ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.*...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn bank chính chủ bán căn 1 phòng ngủ, 65 mét vuông view biển Mỹ Khê chung cư cao cấp 5* Altara Suites - Alphanam Luxury đường Võ...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại giá 3,5 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      3.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại Bcons Garden. Có HĐ thuê 15 tr/tháng, dài hạn với siêu thị Co. Op 10 năm. Tăng giá 10 phần trăm mỗi 2 năm.DT:...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      chung cư 1 phòng ngủ+1 VIEW BIỂN & NGŨ HÀNH SƠNLựa chọn đặc biệt phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ đang muốn có một chỗ ở ổn định nhưng khoản tích lũy...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mt 5m5 Hòa minh, Liên chiểu. Đường 5.5m. Ngang 5m.14. 3ph ngủ. Tầng 1 có PN dứoi. 2 nhà vệ sinh. Tầng 2. 2 PN. 2  nhà vệ sinh. 1 ph...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1 - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đón Tết Bán ngôi nhà 3 tầng NEW 100 phần trăm MT Hoà Minh 19 - Gần Nguyễn Sinh Sắc - Đà Nẵng - Gần góc Nguyễn Sinh Sắc - Hoàng Thị Loan.-...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 48 m2 79,59 triệu/m2
      CHILL 3 TẦNG đầy đủ nội thất Q.HẢI CHÂU ĐỐNG ĐA ĐẸP LUNG LINH NHỈNH 3TYVị trí cách đường Đống Đa 50m đoạn gần New Phương Đông,chợ đống đacông năng: 3...
      Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay!- Nhà 2 tầng (ngang 6m) - kiệt Hà Huy Tập - 2 oto thông - gần sát Điện Biên Phủ.- DT: 76m2 (vuông từng góc cạnh).- Nhà 2 mặt thoáng,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.