Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.899 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 119 m2, giá 3,95 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      3.95 tỷ 119 m2 33,2 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Pegasus Residence Long Bình Tân, Biên Hoà.- DT: 9 x 13m (119m2). Hướng: Đông.- Hiện trạng: căn biệt thự mặt trục chính trong khu, 1...
      Dự án The Pegasus Residence, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu đường số 2 KDC Nam Long 2, Cái Răng, TP. Cần Thơ.giá siêu mềm 4.5 tỉ.- DT: 5,7 x 14m = 80m2; diện tích sử dụng: 186,5m2.- pháp lí: SHR...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nền giá mềm đường Số 10 khu dân cư Nam Long 2, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP Cần Thơ.- DT: 5,7 x 14 = 79,8 mét vuông.- Lộ giới 12 mét.- Tây ...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh lô đất nền 4 m2 tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 4 m2 845 triệu/m2
      Gấp! Gấp!Do nhu cầu cá nhân nên gia đình cần bán ngay Đất cách MT đường tỉnh lộ 769 ~ 1,5  kilomet.DT: 3.560 m2.Giá 950.000.000 đ/1000m2. Giá còn thỏa...
      Ấp 2, Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 81 m2 55,44 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp SHR, thổ cư 100 phần trăm, KP3, p. Trảng Dài, cách Đồng Khởi 50m.- Nhà gồm: 4 phòng ngủ 4  toilet hiện đại, P. Khách, P. Bếp...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 1trệt 1lửng P. Tam Hiệp ngay chợ Tân Lập đường oto 7c vi vu. Giá chỉ 2 tỉ xxx.DT 5m13 x 16m3 (83m2) pháp lí nhà (sổ riêng thổ cư...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m , giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2LẦU DT : 5 x 20 =100) SÀN HƠN 200m2 Sổ riêng , thổ cư 100 phần trăm HOÀN CÔNG Đường trước nhà 8m , thông các hướng ,...
      Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,88 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.88 tỷ 98 m2 49,8 triệu/m2
      Cần bán căn hoa hậu khoáng nóng vị trí trung tâm Ecopark, Hồ Thiên Nga:- Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh.- DT: 98m.- Đông Nam - hướng Đông Bắc.- chung cư góc...
      Swan Lake Onsen, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      DT 97m2 thông thủy.logia hướng Đông Nam.Cửa vào hướng Tây Bắc.Nhà nguyên bản mới từ CĐT bàn giao.giá 3,6 tỉ bao phí sang tên.Căn 84m2 thông thủy.Cửa...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 4,1 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền biển ParaSol thuộc siêu dự án KN Paradise, đc sở hữu lâu dài, giá mềm nhất thị trường.Para Sol - KN Paradise Địa điểm vàng của các...
      Dự án ParaSol, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Rẻ Nhất An Bình Tân.Bán rẻ lô 100m2 sổ hồng riêng, đường T3 kết nối nhiều đường lớn, vị trí vỉa hè rộng 7 - 8m.Chỉ 3 tỉ.L/H ngay 0931 931 ***
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Vạn Hoa - Nha Trang, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      LVCC - Bán nhà phố Vạn Hoà, P. Vạn Thạnh Tp Nha Trang.- DT: 45,6 mét vuông Ngang 5M- Đường Nhựa rộng 9,6M thông thoáng- Hướng chính TâyKết cấu nhà 1...
      Đường Vạn Hòa, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường rộng 14m khu đô thị Mỹ Gia gói 5 đường thông. Giá chỉ 3 tỉ (bao ép cọc).- Hướng: hướng Đông Nam.- Lô cặp sạch đẹp.- DT: 100 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 290 m2 tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,06 tỷ

      4.06 tỷ 290 m2 14 triệu/m2
      Đường Văn Tiến Dũng khu 3 sát bên đại học Phan Châu Trinh đang xây thêm BV.DT 10x29m giá chỉ 14 tr/m2 đường rộng 34m.liên hệ 0903 513 *** Zalo.
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất dự án mặt tiền 7m tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay làng chài Cẩm An.Kích thước: 7,5x19.Đối diện biển Tân Thành trục đường 15,5m.Giá cần bán ngay chỉ 3,2 tỉ.L/H: 0936 325 ***
      Dự án Hoi An Royal Residence, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 377 m2, mặt tiền 10m tại Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 377 m2 8,36 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất hẻm Trần Phú - P. Lộc Sơn - Tp Bảo Lộc.DT: 10x38m QHTC, sổ hồng.Đường nhựa oto, KDC đông, gần nhiều tiện ích.Giá: 3 tỉ xxx.contact:...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      CK lên đến 12 phần trăm cho 10 KH đầu tiên Hỗ trợ lãi xuất 0 phần trăm trong 24 tháng Tặng 1 năm phí DV cho 20 KH đầu tiên Đảm bảo vị trí đỗ xe...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,17 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.17 tỷ 82 m2 50,86 triệu/m2
      đc: Dự án HC Golden City- Phố Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội. * Giao thông thuận tiện:- Dự án nằm trên trục đường phố Hồng Tiến -...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.